ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สาวรอบจัดเจอซ้อนกลจนหานบี by wattana2015

เริ่มโดย wattana2015, กุมภาพันธ์ 19, 2017, 07:36:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wattana2015

สาวรอบจัดเจอซ้อนกลจนหานบี  by wattana2015

แม่น้องนางชื่อ"แจ๋ว"ทรวงสะแด๋ว ไซส์ขนาด 36 นิ้ว หุ่นสะท้านใจ

ผมชื่อศักรินทร์ครับ  วันนี้จะเล่าประสบการณ์เล่นสาวให้เพื่อนๆลองอ่านกันดู  จะสนุกไม่สนุกยังไงก็ลองอ่านกันดูนะครับ ผมเองเมื่อก่อนมีอยู่ครั้งหนึ่งเคยได้ประสบการณ์เสียวกับสาวมีประสบการณ์คนหนึ่งก็พวกไก่แก่นั่นแหละตำราเขาเรียกกันอย่างนั้น  ผมได้ติดต่อผู้หญิงคนหนึ่งทาง facebook เธอชื่อแจ๋ว และเธอคนนี้ก็กลายมาเป็นเมียผมคนปัจจุบันนี้นี่แหละ 

ขณะนั้นเป็นจังหวะที่ผมเริ่มเล่นโซเชี่ยลเน็ตเวิร์คกับเขาเป็นครั้งแรกเพราะเซ็งๆกับชีวิตที่แฟนสาวที่คบกันมาหลายปีดอดหนีไปมีผัวใหม่โดยไม่แจ้ง  และแจ๋วเองเธอก็หาคนคุยด้วยเพราะว่าแฟนเก่าของเธอทิ้งไปได้ไม่นาน  อารมณ์มันคงประมาณคนเหงาสองคนมาเจอกันแบบตำราในเพลงหนุ่มบาวสาวปานนั่นแหละ  คนหัวอกเดียวย่อมเข้าใจกันง่ายๆ   เราคุยกันนานวันผมก็เริ่มรู้สึกว่าคุ้นเคยกับเธอมากขึ้นทุกวัน  จนกระทั่งแอบชอบเธอสาวเพื่อนสนิทในโซเชี่ยลเน็ตเวิร์คคนนี้ขึ้นมา  พอชอบเธอก็เริ่มหารายละเอียดของเธอมากขึ้น  อย่างเช่นแอบเข้าไปดูในหน้า facebook  ของเธอว่าติดต่อและคุยกับใครกันบ้าง  รวมถึงไปขอแอดเพื่อนของเธอเป็นเพื่อนเพื่อจะเข้าไปคุยและหาข้อมูลของสาวแจ๋วจากเพื่อนๆของเธอ 

จนวันหนึ่งเมื่อได้ข้อมูลมากพอผมเลยนัดเจอกับเธอ   แจ๋วนั้นหน้าตาออกแนวหมวยจีนผิวขาวอวบแต่ไม่อ้วน หน้าตาไม่ถึงกับสวยหรอกแต่ผมว่าเธอน่ารักมากกว่าแนวที่ผมชอบเลยแหละ   ไม่ได้เด่นมากแต่เธอดูโดยรวมแล้วดูดี  ที่ชอบมากคือเอวคอดกิ่วทรงนาฬีกาทรายที่มันเน้นสะโพกที่ไม่ใหญ่มากของเธอให้ดูสวยได้รูปไม่เทอะทะแบบสาวก้นใหญ่เหมือนพวกฝรั่งตาน้ำข้าวหรือพวกแขกอินเดีย  พวกนั้นผมว่ามันเทอะทะไป

ผมเองช่วงนั้นก็ว่างอยู่ไม่มีใครพอดี  ผมก็หวังจะสานสัมพันธ์กับเธอแบบเป็นเรื่องเป็นราวเพราะไม่ใช่อายุน้อยๆแบบเด็กวัยรุ่นกันแล้วสนใจเป็นคนรักแบบจริงจังจริงใจ  ไม่ใช่หลอกคบเพื่อเอามันฟันแล้วทิ้ง   แต่เท่าที่สังเกตดูทีท่าเธอเองเหมือนไม่มีใจอยากคบกับผม   จนหนักเข้าผมเอาแต่คิดถึงเธอจนแทบคลั่งเพียงฝ่ายเดียว   เคยเลียบๆเคียงๆถามเธอว่าชอบผมบ้างไหมเธอก็บอกออกจากปากว่าชอบผม   แต่ผมว่าผมไอ้ศักรินทร์ไม่โง่ขนาดที่จะดูไม่ออกนะ  มันรู้สึกทะแม่งๆตะขิดตะขวงใจยังไงอยู่   ผมเองเป็นคนที่มีเซ้นต์กับเรื่องพวกนี้ได้ไวนะ  มองแล้วยังไงๆผมก็คะเนว่าผมรู้สึกไม่ผิดแน่ๆ   แจ๋วนั้นเธอดูเหมือนไม่ได้ชอบผมไม่ได้ใส่ใจผมเหมือนกับที่เธอพูดหรอก   แต่ท่าทางที่เธอแสดงออกนั่นแหละที่ทำให้ผมคาใจอยู่ตลอดมา

และแล้วผมเริ่มก็ทนไม่ได้กับท่าทีที่เหมือนกับคนไม่มีหัวใจของเธอ   ซักถามเพื่อนๆเธอในโซเชี่ยลจนได้ความว่า  เธอนั้นเคยเขียนเปรยๆความรู้สึกว่ายังไม่อยากคบหรือมีใครเข้ามาผูกพันในช่วงนี้เพราะยังเข็ดกับเรื่องรักครั้งเก่าไม่หาย  มีแฟนมากี่คนๆเธอก็โดนหลอกมาตลอด  เลยเอาภาพลบของบรรดาชายคนเก่าของเธอมาตัดสินผมว่าคงไม่ผิดกับผู้ชายคนอื่นๆที่ผ่านเข้ามาในชีวิตของเธอ   เรื่องนี้พอผมได้ยินความรู้สึกจริงๆของเธอที่บอกออกมาว่าเธอไม่อยากทุ่มใจให้ใครอีกจากคนอื่นๆแทน  ผมได้ทราบความคิดนี้แล้วบอกตรงๆว่าผิดหวังในตัวเธอมากที่สุดในชีวิต   เธอบอกกับคนอื่นว่ากลัวความผิดหวังแต่เธอเองไม่เคยเปิดใจคุยกับผมเลยแม้แต่น้อย 

ผมมาทราบทีหลังจากเพื่อนๆใน facebook ของเธอว่าอดีตเธอเคยมีแฟนมาแล้วสามคน   คนแรกสมัยเรียนพาณิชย์คบกันแบบฉายฉวยแบบรักแรกในวัยรุ่นที่ฮอร์โมนพลุ่งพล่านเรียนกันไปคบเป็นแฟนเสียตัวตั้งแต่สมัยเรียน  พอเรียนจนจบแล้วแฟนผู้ชายเบื่อเธอแล้วก็เลิกกัน  รักเธอก็ไม่ได้คิดอะไรตามประสา  กับคนที่สองก็ตอนเริ่มทำงานใหม่ๆก็รักกันเพราะทำงานที่เดียวกัน  แต่คนนี้เลวหนักกว่าคนแรกเยอะ  เจ้าคนนี้มันเลวหน่อยวางยาหลอกฟันเธอตั้งแต่ทีแรก  พอเสียตัวไปแล้วก็เลยตามเลยกลับไปแก้ไขอะไรไม่ได้  แต่นั่นยังไม่เท่าไหร่กับคนนี้เสียทั้งตัวและเสียทั้งเงินเพราะมันเป็นผีพนันติดหนี้พนันบอลอย่างหนักถึงกับบังคับให้เธอขายตัวหาเงินให้กับมันพอเจอที่เกาะคนใหม่แล้วก็เลิกกับเธอ   จนมาที่คนล่าสุดก่อนที่จะมาคบกับผม  เธอมาเล่าให้ฟังถึงเรื่องชีวิตรักอันพังไม่เป็นท่า  เขาได้ตัวเธอเสร็จแล้วก็ยังไม่พอ  รายนี้กลับมาแนวเจ้าชู้ประตูดิน  พอได้เธอแล้วก็ไปแอบคบกับเพื่อนของเธอลับหลังแล้วหาเรื่องขอเลิกกับเธอ  แต่ไปๆมาๆไอ้คนตัณหาจัดมักมากมันก็ยังพอมีความอาลัยอาวรณ์ในตัวเธอหลงเหลืออยู่  ทั้งๆอย่างนั้นมันก็ยังเป้นคนเจ้าชู้ไม่เลิกรา  ทั้งที่มันเองเป็นฝ่ายขอเลิกกันกับเธอก่อนพอเห็นเธอมีคนใหม่แล้วนั่นคือมาคบกับผมไอ้สันดานสันขวานนั่นมีหน้ากลับมาคุยขอคืนดีเหมือนหมาหวงก้างแต่ว่ามันมีเงื่อนไขอยากจะขอคบแบบสามคนผัวเมียคือควบทั้งเธอและเพื่อนสองคนพร้อมกัน  เธอก็ลังเลสับสนมากเพราะยังรักยังหลงมีใจกับมัน   ผมเองพอรู้ท่าทีของเธอแบบนั้นก็รู้สึกโกรธเธอมากๆ  ทั้งที่ผมเองเฝ้าคอยตามง้อเอาใจเธอแบบรอคอยความหวังจากเธอ  แต่เธอกลับไม่เคยมองเห็นความดีของผมแต่กับคนที่เคยทิ้งเธอไปแล้วโดยไม่เห็นคุณค่าเธอกลับหวั่นไหว  ผมโมโหทั้งตัวเธอและมันที่เป็นแฟนเก่าของเธอ  แต่ผมคงไม่ไปหาเรื่องกับแฟนเก่าเธอให้เจ็บตัวหรอก  แต่เธอนี่สิมองเห็นผมเป็นเพียงเบ้รับใช้เมื่อไม่สบายใจก็มา  สบายใจก็สะบัดตูดหนีหายกลับไปหาผัวเก่า

ผมเองยังคิดจะคบหากับเธอแบบจริงจัง   แต่ก็รู้สึกได้ว่าเธอไม่แสดงท่าทีอะไรเลยตอบสนองผม  ไปเที่ยวที่ไหนผมก็เอาอกเอาใจออกค่าใช้จ่ายให้ทั้งหมด   ผมก็ไม่เคยสนใจว่าเธอจะเคยผ่านมือชายคนไหนมาบ้าง  แต่ก็เป็นเธอที่ไม่เคยมองแบบให้โอกาสผมเลยแม้แต่น้อย  มันทำให้ผมน้อยใจและโกรธเธอมาก  ที่เธอไม่เคยคิดตอบแทนน้ำใจของผมกลับมาเลย 

เจอแบบนี้ผมยิ่งรู้สึกว่าผมเองคงต้องหาทางทำอะไรถอนทุนคืนจากเธอเสียบ้าง  ทำดีให้ไม่เห็นความดีก็เอาความเงี่ยนตอบกลับคืนไปก็แล้วกัน  ผมคิดได้ดังนั้นก็เริ่มหาทางรวบหัวรวบหางเธอเสียให้สาสมใจกับความรู้สึกที่เสียเงินกับเธอไปตั้งมากมายแล้วแต่ยังมองเห็นผมเป็นแค่เบ้รองรับอารมณ์แบบนี้  ดีๆไม่ชอบก็เอาเลวกลับไปก็แล้วกันแม่นางฟ้า ผมเองเลยเริ่มคิดแผนชั่วกับเธอขึ้นมา

ผมพยายามทำตัวให้เธอเชื่อใจ  แกล้งทำตัวว่าโง่รู้ไม่เท่าทันตัวเธอหลายๆครั้งผ่านไป  ผมหมั่นคอยนัดเธอมากินข้าวมาเที่ยวแล้วยังเปย์เอาใจเธอไม่เปลี่ยน  จนเธอคิดว่าผมคงไม่มีอะไร  แล้วบางทีเธอมักจะหาเรื่องปฏิเสธผมบ้างเป็นบางครั้ง  แต่พอผมถอยห่างเข้าจริงๆเธอเองก็จะเป็นฝ่ายง้อมาหาผมซะเอง   บางครั้งผมเคยไปแอบดูเธอ  และมันก็เป็นไปอย่างที่ผมคิดเอาไว้ว่าเธอนั้นย้อนกลับไปคบกับคนรักเก่าแบบสามคนผัวเมีย  มีผัวแล้วแต่ยังมาหลอกให้ผมเลี้ยงดูปูเสื่ออยู่อีก  แบบนี้ก้อสวยซิครับ  เธอคิดว่าผมเป็นควายเรอะ  มีคนอื่นแล้วยังมาหลอกผมเรอะเดี๋ยวก็รู้ใครหมู่ใครจ่า  แม่นางที่รักในเมื่อรักด้วยหัวใจน้องไม่เอาก็ต้องรักด้วยหัวดอกันแล้วล่ะตัวเธอ   ผมคงต้องขอขยี้สนองศรัทธาเธอเสียหน่อยแม่สาวที่รัก 

วันหนึ่งผมนัดเธอมาเจอกัน  เธอก็ทำเหมือนที่เคยตัวชวนผมไปซื้อของที่ห้างนั้นห้างนี้  นี่เธอยังเห็นผมเป็นตู้กดเงินเคลื่อนที่เหรอ อืมม์มมม  ได้ซิที่รักโง่มานานแล้วจะเสียค่าโง่อีกครั้งจะเป็นอะไรไปล่ะ  ผมคิดในใจ  เดี๋ยวเถอะพ่อจะพาไปชมสวนดอให้ถึงสวรรค์วิมานแก้วเลย  คิดแล้วก็สวมหน้ากากไอ้หนุ่มหน้าโง่ผู้แสนดีพาเธอไปเลี้ยงอาหารเมื่อพาเธอไปชอปปิ้งจนสาสะแก่ใจน้องแจ๋วแล้ว  คิดว่าเห็นว่าผมเป็นของฟรีเลยทนคบด้วยซินะ  งานนี้มีของฟรีคือเธอจะได้กินดอฟรีๆของผมจนหานบีแน่น้องนางเอ๋ย  กินอาหารเสร็จก็เวลามืดค่ำตามฟอร์มก็พาไปตระเวณซื้อของทังวันนี่  แล้วผมเลยแกล้งเป็นคนดีอาสาไปส่งน้องนางที่บ้าน   ก่อนออกจากห้องอาหารผมก็ซื้อน้ำให้เธอกิน  ซึ่งผมซื้อน้ำกระป๋องพวกโค้กให้เธอดื่ม  ทั้งๆที่เธอไม่เคยไว้วางใจดื่มน้ำที่ผมซื้อให้กินเลยซักครั้งถ้าเป็นเครื่องดื่มแบบแก้วทั้งหลาย  แต่ในครั้งนี้เธอเห็นว่าน้ำที่ผมซื้อให้นั้นเป็นน้ำกระป๋องที่ยังไม่มีรอยแกะเลยวางใจรับไปดื่มโดยไม่เฉลียวใจ  แต่เธอจะได้รู้ความจริงในไม่กี่นาทีข้างหน้านี้แหละน้ำกระป๋องใหม่นี่แหละมันจะทำให้เสียวถึงใจแน่ๆ 

ผมก็ขับรถไปส่งเธอกลับบ้านตามปกติ  เธอก็ตกลงตามนั้นโดยที่ไม่คิดอะไรมากเช่นหลายครั้งที่ผ่านมาแต่ครั้งนี้มันไม่เหมือนเดิมหรอกน้องนาง ฮ่าๆ   คราวนี้ผมแกล้งขับรถถ่วงเวลานิดหน่อยจนกระทั่งเธอเริ่มติดกับผมเข้าอย่างจัง  ไอ้น้ำกระป๋องนั้นที่เธอคิดว่ามันไม่มีอันตรายซึ่งมันก็จริงแหละ  ว่าน้ำกระป๋องนั้นไม่มีอะไรมันเป็นน้ำหวานทั่วๆไป  หากแต่เมื่อเธอได้ดื่มกับอุปกรณ์ทีผมเตรียมไว้ให้ก็เสร็จโจรนะสิครับพี่น้อง  ดื่มเสร็จผมก็รอดูอาการของเธอก็แค่นั้น  พอเห็นท่าทีของเธอก็หวานหมูแล้วรอบจัดก็เจอคนที่เก๋าส์กว่า  พออาการออกมาเธอก็คงได้แต่รอให้ผมเชือดนิ่มๆอย่างที่หวังไว้มานานเหนียวนักนะยังไงก็ไม่รอดมือผมหรอก ฮ่าๆ  เธอไม่รู้ว่าของฟรีที่ผมให้มันใกล้จบโปรโมชั่นแล้วและเธอกำลังจะต้องจ่ายคืนอย่างที่เธอนึกไม่ถึง  แต่เธอคงคิดไม่ถึงและคงไม่รู้หรอกว่าผมแอบวางยาเธอไว้ที่ตรงไหน(มันเป็นความลับทางการค้า อิอิ)

พอแกล้งถ่วงเวลาครู่เดียวเท่านั้นให้ยาออกฤทธิ์ ไม่ช้าไม่นานเพียงไม่กี่นาทีเธอก็หน้าแดง  เริ่มหายใจถี่ระรัว  หนีบขาบิดไปบิดมาแน่น  ผมแกล้งทำเป็นไม่รู้ว่าอะไรเกิดขึ้นกับเธอ  แล้วแกล้งถามแสดงความห่วงใยเนียนๆแบบหนุ่มซื้อบื้อคนเก่าคนเดิมที่เธอคุ้นเคย  เดี๋ยวเหอะหล่อนเดี๋ยวได้กินเดือยพี่แน่ๆ ฮ่าๆ  แอบหัวเราะในใจด้วยมาดดาวร้ายหนังไทยคุณศักรินทร์  แล้วผมก็ขับรถตรงไปในซอยที่มีโรงแรมม่านรูดทันที   ตอนนี้เธอเริ่มทนฤทธิ์ยาไม่ไหวแล้วค่อยถ่างขากว้างออกจนเริ่มเห็นกางเกงในสีเนื้อสุดเซ็กซ์ซี่ให้ผมได้เชยชมก่อนเป็นการเรียกน้ำย่อย  ผมเห็นดังนั้นก็ค่อยๆล้วงมือลงไปจับขาขาวไล่เลาะเข้าใต้ร่มผ้าก่อนจะเบ็ดให้เธออย่างแผ่วเบาด้วยลีลาชั้นเซียนจนเธอลืมตัวแอ่นโคกเนื้อนั้นให้ผมล้วงควักอย่างง่ายดาย  ผมล้วงควักสำรวจร่องแฉะของเธอที่น้ำเงี่ยนเริ่มเยิ้มผ่านกระโปรงสวยลงไปที่เบาะหนังอย่างดีของรถผมแล้ว  เธออ้าปากครางระงมอย่างอดใจไม่ไหว  ผมเริ่มยิ้มกับท่าทีที่แสดงถึงความเงี่ยนของเธอ 

พอขับรถถึงม่านรูดเธอยังมึนๆ บอกว่าเธอเริ่มทนความเงี่ยนไม่ไหวแล้ว  ผมเลยค่อยเปิดกระจกฝั่งตัวเองแล้วให้เงินค่าห้องเด็กไป 700 กว่าตามราคามาตรฐานม่านรูด  บอกไปว่าค้างคืนและแถมทิปให้ไปอีก 200 แล้วไล่แบบควิ๊กๆให้รีบสลายหายตัวไปจากหน้าห้องได้แล้ว  เด็กรีบรับเงินไปแล้วรีบออกไปแล้วรูดม่านปิดให้  พอเด็กออกไปผมมองร่างสวยของแจ๋วที่แอบจ้องจะฟันมาหลายเดือนจนเงี่ยนหน้ามืดทนความต้องการไม่ไหวแล้ว  ผมคิดว่าเย็ดมันให้หายเงี่ยนในรถซักยกก่อนก็แล้วกัน  เอาให้น้ำแตกเปิดประเดิมซะก่อนหนึ่งน้ำ   ผมค่อยๆปรับเบาะฝั่งเธอให้เอนลงนอนราบแล้วข้ามไปแทรกตัว  ฟัดเนื้อนมอวบๆบนหน้าอกขนาด 36 นิ้วนอกร่มผ้า  ก่อนจะค่อยแกะกระดุมเสื้อตัวสวยของเธอออกจากกันแล้วดูดอมเม็ดทับทิมกรอบบนหน้าอกสวยให้ฉ่ำปอดซักที  มือก็ค่อยๆบีบเค้นเต้านมสวยจนแข็งเต่งไปทั้งเต้าด้วยแรงเงี่ยนสวาทของเจ้าของ  พอนวดด้านบนสะใจแล้วก็ค่อยๆล้วงมืออีกข้างลงไปซุกอยู่ที่หว่างขาของเธอ

เธอเริ่มพึมพำครางในลำคอไม่รู้เรื่อง  ท่อนล่างสะโพกสวยเนื้อแน่นก็เอาแต่เด้งโคกเนื้อสวนกระแสสู้นิ้วผม  ผมใช้มือถอดกางเกงในสีเนื้อลายลูกไม้ตัวสวยของเธอรูดให้มันลงมากองอยู่บนข้อเท้าสวยได้รูปของเธอ  ควยของผมเองก็เริ่มโด่ดันเป้าตุงจนซิปแทบแตก  ผมเลยรีบปลดกางเกงงัดควยออกมารูดจนแข็งโด่แล้วก็เอาควยดันเข้าร่องหีของเธอ   แจ๋วแม่สาวเปรี้ยวเข็ดฟันร้องซี้ดเหมือนกินของเผ็ดเข้าไปเต็มปาก  ร่องหีเธอยังแน่นใช้ได้อยู่  แฟนเก่าของเธอคงจะมีเจี้ยวเล็กมั้งผมแอบคิดค่อนขอดในใจ  มันเย็ดบ่อยๆแล้วยังไม่หลวมเจี้ยวมันก็คงแค่ของเด็ก  หีเธอแน่นมากผมยิ่งเสียวสะใจโหย่งควยจากค่อยๆถูจนน้ำเงี่ยนของเธอไหลมาชะโลมหัวดอของผม  เมื่อหล่อลื่นจนพร้อมผมก็กัดฟันกระแทกควยเข้าไปทีเดียวจนมิดด้าม  เธอร้องว้ายลั่นรถด้วยความตกใจ   แต่ด้วยระดับความหื่นของผมที่เก็บกดไว้มานานจะชวนไปกดก็เลี่ยงบาลีจนได้ทีเย็ดก็หนนี้แหละ  ผมก็เลยเร่งเสยดอกระเด้าเธอให้หายแค้นที่เห็นผมเป็นเบ้มานาน 

แต่แล้วแว้บนึงผมก็นึกขึ้นได้ว่าไหนๆก็ไหนๆแล้ว  เมื่อเธอหลอกใช้ผมมาผมก็ควรจะหลอกฟันกลับไป  ในการนี้เพื่อความไม่ประมาทควรจะเก็บรูปกิจกรรมนี้ไว้แบ็คเมล์เผื่อเธอมีปัญหาและโวยวายในภายหลัง  นึกได้ดังนั้นก็ควักสมาร์ทโฟนออกมาเก็บภาพกิจกรรมซ่อนเจี้ยวอันสุนทรในครั้งนี้เก็บเอาไว้   ผมเลยเปลี่ยนไปเย็ดเธอให้ช้าลงแล้วใช้สมาร์ทโฟนมาถ่ายหน้าเธอ, หีเธอตอนโดนยัดหัวดอบานๆเข้าร่องจนได้ช็อทสวยสักสิบกว่าภาพจนพอใจ   เสร็จแล้วผมก็ถอดเสื้อผ้าทั้งหมดของเธอออก ผมถ่ายนมสวยๆของเธอที่กำลังดิ้นกระดอนไปมาเพราะผมกำลังกดควยกระแทกเย็ดรูหีฟิตๆของเธออยู่  แล้วผมก็ก้มไปเลียซุกไซร้ที่หน้าสวยๆน่ารักแบบหมวยๆของเธอ  หน้าเธอนี่แก้มขาวแดงสวยเป็นลูกตำลึงเลยทีเดียว  ผมเลียกระแซะไปที่ริมฝีปากงามของเธอ  แล้วดุ้นลิ้นผ่านริมฝีปากบางเข้าไปพันลิ้นกับเธออย่างเมามัน  เธอรีบจูบตอบจนน้ำลายไหลเยิ้มออกทางมุมริมฝีปากบางสวยนั้น  น้ำลายไหลยืดเป็นทาง  หึ ในที่สุดก็เงี่ยนจนได้นะแม่แจ๋วแหว๋วตัวแสบ  ป้อมานานพอแล้ววันนี้ละทบต้นทบดอกกันทีเดียวเลยละกัน 

นมเธอยังแน่นพอใช้ได้ไม่เหลวอย่างที่คิด  ค่อยคุ้มกับที่ลงทุนมานานหน่อย  มิน่าถึงเล่นตัวนัก  คืนนี้แหละหานบีแน่ๆตัวเธอ 555+ คิดอาฆาตในใจเสร็จแล้วก้อลงมือทำกันเลย  ผมออกแรงมือเคล้นนมสามสิบหกนิ้วคู่นั้นอย่างมันมือ  สะใจไปอีกแบบน้องนางพี่หวังเลี้ยงดูเป็นเมียไม่ชอบก็เจอแบบนี้แหละ  ของฟรีหมดโปรแล้วนี่  คราวนี้เป็นเวลาถอนทุนทั้งคืนกันล่ะ  เอาให้ฟ้าเหลืองไปข้าง  นึกๆแล้วฝากรอยฟันส่งไปให้ผัวเธอดูต่างหน้าหน่อยดีกว่า  หนอยให้เมียมาปอกลอกกูเรอะ  คอยดูร่องรอยบนตัวเธอแล้วกัน ผมก็ก้มลงไปดูดยอดอกแดงระเรื่อจนตื่นตัวขึ้นมาตามความหงี่ของเธอที่ผมจุดหัวเชื้อให้  แล้วก็ค่อยๆกัดเธอแรงขึ้นจนเห็นเป็นรอยฟันที่ป้านรอบหัวนมสวยนั้น   เธอเองคงเจ็บนิดหน่อยร้องโอดโอยด้วยความเจ็บนิดหน่อยแต่ผมก็ยังไม่ใช่สายซาดิสม์ที่ชอบเห็นคู่ขาเจ็บตัวแล้วมีอารมณ์หรอก  มันไม่ใช่แนวของผม  ที่จริงถ้าเธอไม่หักหลังผมก่อนล่ะก้อเหตุการณ์มันคงไม่บานปลายมาถึงขั้นนี้หรอก  เธอเองจะโดนฤทธิ์ยาครอบงำเต็มที่แล้วสติรับรู้เหมือนจะหมดไปพร้อมกับที่ความเงี่ยนมาเยือนแทน

กินนมเธอไปนี่ยิ่งดูดยิ่งมันเขี้ยวคงเพราะเล็งมานานแล้วไม่ได้ฟันน้องนางสักทีนั่นเอง  รอบจัดเล่นตัวเก่งนักแต่ท้ายที่สุดก็เสร็จป๋าศักดิ์จนได้  เก่งๆแบบนี้แหละไม่รอดดอผมซักราย  นมขาวๆอวบๆนี่ได้อารมณ์มาก  ยิ่งดูดยิ่งหื่น  ไอ้น้องชายมันตื่นจนดันร่องน้องนางให้แหกขยายขึ้นไปอีก  ดูดนมไปท่อนล่างก็เริ่มโยกออกสโต๊กไปเรื่อยๆ  แทงเข้าแทงออกเหมือนลูกสูบรถรุ่นใหม่เอี่ยมห้องลูกสูบของเธอนี่น้ำเงี่ยนกระจายเจิ่งนอง  ก้มลงมองแล้วเอามือถือมาถ่ายอีกสักซ๊อตเพราะรูเสียวเธอตอดได้ถูกใจใช่เลย  ถ้าเป็นกระหรี่ก็ยังอยู่ในระดับท็อปอยู่แล้ว  เธอค่อยๆตอดหัวดอเพราะความเสียวจนหลับตาปี๋  แล้วผมก็จับขาสวยทั้งสองข้างยกขึ้นมากอดบั้นเอวผม  เพราะผมเริ่มเครื่องร้อนอยากซอยเย็ดให้น้ำแตกใส่หีเธอเต็มที่แล้วผม  พอจัดการท่าทางเสร็จก็ออกแรงโยกสะโพกอัดควยใหญ่ยัดเข้ารูเธอให้เร็วขึ้นจนเสียงหน้าขาของเราทั้งสองคนชนกันดังลั่นรถของผมดังพั่บๆปั่บๆ  เอากันให้แหกกันไปข้างหนึ่ง  มีแรงเท่าไหร่ผมจัดให้น้องนางไม่ยั้งดอไว้อีกแล้ว  แล้วผมก็กระเด้าแรงๆ ขึ้นเรื่อยจนรถสั่นไปทั้งคัน  ได้ใช้ประโยชน์จากโช้ครถคุ้มค่าก็งานนี้แหละ   น้องแจ๋วเธอคงเสียวร้องครางระงมเสียงหลงไม่เป็นภาษาคนใดๆลั่นรถ   เสียงรถลั่นเอียดๆมันส์ซะไม่มี  ใครอยากรู้ว่ามันส์ยังไง  ว่างๆก็หาคู่ไปลองเย็ดกันดูนะครับ  ผมไม่สงวนลิขสิทธิ์แต่อย่างใด  555+  ผมซอยเย็ดอย่างหักโหมจนทนไม่ไหวปล่อยน้ำแตกใส่หีเธอแบบสุดๆเหมือนก๊อกปะปาแตก   แจ๋วเกร็งตัวแหกปากร้องกรี๊ดแล้วก็กัดฟันเข้าที่หัวไหล่จนห้อเลือดเพราะความเสียวที่ทะลุเพดานสวรรค์ไปแบบไม่รู้ตัว  แล้วเธอก็สิ้นฤทธิ์หลับผล็อยไปทั้งๆที่ผมยังไม่ทันชักควยออกมาจากหีเธอแม้แต่น้อย  เอ้า นึกว่าแน่  หม่อยกระรอกไปเสียแล้ว  แล้วผมก็ชักควยออกมาจากร่องหีที่เริ่มปริอ้ารับควยใหญ่ของผมจนหุบไม่ลง  เอาล่ะ  นี่เพิ่งยกแรกแค่น้ำจิ้มเท่านั้นอย่าพึ่งใจเสาะหลับง่ายๆแบบนั้นสิน้อง  555+

แล้วผมก็เอาทิชชูเช็ดทำความสะอาดทั้งควยของผมหีของเธอ   แล้วเอาไอโฟนมาถ่ายรูปหีของเธอที่นอนเอนหลังกับเบาะรถแหกแข้งแหกขาโชว์หีเลอะน้ำกามผมก่อนจะเช็ดทำความสะอาดให้เธออีกรอบ  เสร็จแล้วจัดเครื่องแต่งกายของตัวเองให้เรียบร้อย  ก่อนที่จะลุกออกไปนอกรถแล้วเดินอ้อมไปเปิดประตูด้านที่นั่งข้างฝั่งตรงข้ามคนขับ  แล้วค่อยๆเข้าไปอุ้มร่างสวยๆของเธอลอยออกมาเอาไปเข้าไว้ในห้องที่เปิดจองไว้เป็นห้องเชือดเธอคืนนี้  เอาเธอไปวางบนเตียงแต่เอาด้านขาหย่อนออกมานอกเตียงเตรียมเล่นท่าจัดหนักข้างขอบเตียงใครอยากรู้ว่าสนุกยังไงก็ลองเอานะครับ  เธอยังหลับสนิทศิษย์หามลงแบบไม่รู้ตัวว่าจะโดนเชือดยังไงต่อ  มองแล้ววางข้างขอบเตียงแล้วถ่ายรูปเอาไว้  แล้วก็เลิกกระโปรงสวยของเธอขึ้นไปกองบนหน้าท้องโชว์กางเกงในลายลูกไม้ซีทรูสีเนื้อของเธออย่างวาบหวิวแล้วก็ถ่ายรูปอีกช๊อต   เธอยังหลับสนิทหายใจระรินนอนแบรอผมอยู่บนเตียงนั่นแหละ  แล้วผมกลับออกมาจากห้องจัดการปิดล็อครถให้เรียบร้อยเสียก่อนที่จะมีปัญหาทีหลัง  ผมศักรินทร์เงี่ยนก็จริงแต่ก็ยังระแวดระวังความปลอดภัยเสมอปิดล็อครถให้เรียบร้อยเสียก่อนที่จะมีปัญหาทีหลัง

ผมเดินไปเปิดไฟให้สว่างโร่ทั่วห้องเตรียมไว้เพื่อถ่ายรูปกิจกรรมของผมกับเรือนร่างสวยๆของเธออีก   เสร็จแล้วก็หันไปดวดเครื่องดื่มบำรุงกำลังให้กระชุ่มกระชวยอีกขวดเล็ก  แล้วไปเปิดทีวีที่ปลายเตียงให้เสียงดังๆกลบเสียงกามกิจระหว่างผมกับเธอ  พอได้ดื่มอะไรหวานๆเย็นไปนิดพอชื่นใจเสร็จก็เริ่มมีอารมณ์ลุยต่อ  ผมมองร่างสวยของสาวแจ๋วอย่างใจเย็นค่อยมองสำรวจไปทั่วร่างของเธอ  หุ่นของเธอเนี่ยในสายตาผมว่าเฉียบมากกว่าสาวทุกๆนางที่ผมเคยผ่านมา  เสียดายนับจากวันนี้ผมก็จะมองร่างสวยตรงหน้านี้แค่ของสาธารณะเท่านั้น  เสียดายก็มีบ้างแต่ในเมื่อเธอทำตัวเองเช่นนั้นจะโทษใครได้  ผมศักรินทร์ผิดเหรอที่จริงจังจนดูโง่ทึ่มในตอนแรก  ตอนนี้ศักรินทร์ชายผู้แสนดีคนนั้นของเธอได้อันตธานหายไปพร้อมกับความเชื่อใจในตัวเธอมี่ไม่มีหลงเหลือในสายตาผมอีกต่อไป  คราวนี้ต่อไปเงี่ยนอยากก็จะเรียกหาเบื่อก็จะส่งเธอผ่านๆไปให้คนอื่นไม่ยินดียินร้ายกับเธออีก  หลังจากนี้เธอเองก็เป็นได้แค่ลูกไก่ในกำมือผมเท่านั้น

ผมเดินไปที่ข้างเตียงแล้วค่อยๆรูดกางเกงในลายฉลุลูกไม้สีเนื้อของเธอออกวางที่ข้อเท้าสวยที่ห้อยอยู่ข้างขอบเตียงเท่านั้น  แล้วค่อยก้มไปมองที่หว่างขาเธอแล้วแหกขาเธอออกกว้างโชว์ร่องหีที่พึ่งผ่านควยผมมาเมื่อครู่  ดูๆไปขอบหีของเธอเริ่มบวมเป่งขึ้นมาหน่อยนึงแล้ว  ดูท่าทางเธอคงยังไม่เคยเจอใครที่ใหญ่เท่าของผมมาก่อนเมื่อกี้ตอนเย็ดเธอเลยฟิตกระชับควยไปเลียแทบทุกครั้งที่ท่อนลำทะลวงเข้าออกร่องของเธอ  เธอเริ่มหลับลึกจนเริ่มมีเสียงกรนเบาๆจากลำคอขาวผ่องสวยได้รูปของเธอ  ผมเริ่มแยงนิ้วเข้าไปสำรวจร่องหีเธออีกครั้งอย่างสนใจของเล่นใหม่ชิ้นนี้   สภาพร่องของเธอนับว่ายังไม่ผ่านงานมาจนโชกโชนเท่าไรนัก  ประเมินด้วยสายตาที่ไม่มีอคติก็นับว่าเธอยังสอบผ่านมาตรฐานของผมได้สบายๆ นิ้วมือผมค่อยแหย่เข้าไปทีละนิ้วๆสำรวจช่องทางภายใน  อืมเม็ดไข่ปลาข้างในหยุ่นมือดี  สีก็ยังเป็นสีชมพูอ่อนๆไม่ดำคล้ำแบบพวกผ่านงานหนักมาก่อน  งานหนักของเธอต่อจากนี้ไปก็ผมนี่แหละ  คงไม่มีทางที่เธอจะได้เจอพวกนกกระจอกไม่มีอันดับแบบพวกผัวคนเก่าๆของเธออีกแล้ว  พอเริ่มคว้านหนักมือขึ้นเธอก็เริ่มครางในลำคอเบาๆอีกครั้งทั้งที่ยังหลับตาอยู่แบบนั้น   ผมมองดูร่องของเธอด้วยความพอใจสภาพแล้วก็ก้มลงไปเลียไปตามแคมปากรูหีสวยนั้น  แล้วก็ดุนลิ้นมาดุนดูดแตดแรงๆ เธอเสียวมากจนผวาตื่นจากการหลับไหลนั้นทันที 

"หา  อย่าค่ะพี่ศักรินทร์ขา...จะทำอะไรหนู อย่านะ อย่าทำหนูเลยหนูขอร้อง"

เธอทะลึ่งตัวลุกพรวดพราดร้องเสียงหลงด้วยความกลัว   แต่ด้วยฤทธิ์ยาที่ค้างอยู่ไม่น้อยจึงทำให้มีอาการมึนงงและผมเองก็ดึงสะโพกสวยของเธอมาแบตรงหน้าแล้วลงลิ้นหนักต่อไปเรื่อยๆแบบไม่ใยดีเสียงร้องขอของเธอ  ผมไม่สนใจดูดดุนแตดเธอแรงๆ ต่อไปทำเอาเธอเผลอตัวผวาร้องครางเสียวออกมาอย่างสะกดอารมณ์ไม่อยู่  แรงฮึดที่จะดิ้นหนีจากการเกาะกุมของผมก็หายไปอย่างรวดเร็วเหมือนนอกกระจอกกินน้ำเลยทีเดียว

"ใจเย็นๆน้องแจ๋วคนสวย  ถามได้ว่าพี่จะทำอะไร  พี่ก็จะเป็นผัวคนที่สี่ของน้องแจ๋วคนสวยนะสิจ๊ะ  อย่าดีดดิ้นหนีไปหน่อยเลย  น้องแจ๋วอยู่ในกำมือของพี่แล้วล่ะ  อย่าดีดดิ้นเสียให้ยากเลย  เมื่อกี้ก็เสร็จพี่ไปในรถแล้วรอบนึง  อยากดูภาพกิจกรรมสวยๆของเราไหมจ๊ะสาวน้อยพี่จะให้ดู  อ่ะ  นี่แหน่ะ  เห็นไหมน้องแจ๋วนอนแบให้พี่เย็ดสดไม่ใส่ถุงเลยด้วย"
"หา  พี่ศักรินทร์รู้แล้วเหรอ  แจ๋วขอโทษพี่ศักดิ์จ๋าอย่าทำอะไรแจ๋วอีกเลย  อย่านะ อย่า...อะ..อ่ะ...อุ...อุ้ยยย... ว้ายยยย..."
"โอ๊ะ... โอ๊ะ.. น้องแจ๋วจ๋าน้องสาวคนสวย  อย่าโลกสวยแบบนั้นชายทึ่มผู้แสนดีแบบในหนังไทยหายากนะจ๊ะ  ขณะนี้พี่ก็คือศักรินทร์ดาวร้ายผู้แสนน่ารักต่างหาก อะฮ่า"

เธอตกใจที่ทราบว่ามีอะไรเกิดขึ้นกับตัวเอง  และทั้งยังตกใจที่ผมรู้ว่าผมเป็นชายคนที่สี่ของชีวิตเธอ   เธอทั้งผวาทั้งเสียวสยิวที่ถูกผมเลียร่องหีจนทำอะไรไม่ถูก  ผลสุดท้ายก็ได้แต่อ้าปากครางรับสภาพที่เป็นอยู่

และแล้วเมื่อเจอลีลาเด็ดดวงเข้าไปเต็มคราบทีเดียว  น้องแจ๋วทรวงสะแด๋วก็เปลี่ยนใจกลับมาครองรักกับพี่ศักรินทร์คนนี้  ชีวิตสามคนผัวเมียกับผัวเก่าเจี้ยวเล็กก็จบไป น บัดนาว 555+

สุดท้ายก็กลับมาสู่แนวแฮปปี้เอนดิ้งจนได้  ตอนแรกว่าจะเล่นแนวซาดิสม์แบบท่านพิศาลตบจูบมนต์รักอสูรแล้วนา  แต่ทำไปทำมาคิดได้ว่า  มันไม่ใช่ นะ..นะ...แนวววว.. ของโผ้ม.. ^_^
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

wattana2015

รบกวน ท่าน MOD คนไหนก็ได้ช่วยปรับโค้ดวิดีโอให้เล่นออโต้ได้ทีครับ  ผมไม่ค่อยถนัดเรื่องใส่โค้ดอ่ะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ  ::JubuJubu::

................................................

ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,
ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ.
อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,
thank you,thx
ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry::
ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา
::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..
ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1 ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน
แบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ
แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น.
.

................................................................................................................

lovesick

กำพล

pj762856

ได้สามีเป็นตัวตนเพราะผัวคนที่สี่เอง  เรื่องราวดังละคร  สนุกมากครับ

thep59

โดนเอาคืนได้สุดใจจริงๆ ได้สามีคนที่สี่นี่เอง

zeroc zeroc

jinpin

อย่างนี้ต้องจัดการครับ น้องแจ๋วมาหลอกกัน

missnihgs

สุดยอดครับเอาคืนได้สุดยอดเลยครับน่าจะเอาเมียอีกคนแฟนเก่ามาร่วม

thing

ลงทุนไปเยอะ ต้องเอาให้คุ้ม อย่างนี้ต้องจัดหนักๆ

kaithai

อ้างจาก: wattana2015 เมื่อ กุมภาพันธ์ 19, 2017, 07:43:38 ก่อนเที่ยง
รบกวน ท่าน MOD คนไหนก็ได้ช่วยปรับโค้ดวิดีโอให้เล่นออโต้ได้ทีครับ  ผมไม่ค่อยถนัดเรื่องใส่โค้ดอ่ะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ  ::JubuJubu::

เรื่องโค้ดวิดีโอ คงต้องให้ท่าน พัดลมแล้วละครับ

แว่นแก้ไปโพสต์หล่ะเดียวอันนี้ลองใหม่ก่อนนะ  ::Sweat::

may_290607908

prasongwan

เป็นไปตามชื่อเรื่อง ใครจะโง่ให้หลอกได้นาน ๆ อย่างน้อยก็ต้องเอาคืนกันบ้างแหละ

neuneu

ขอบคุณนะครับ รอบจัดนักก็ต้องโดนจัดหนักไป