ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตะวันลับฟ้า 4 by wattana2015

เริ่มโดย wattana2015, กุมภาพันธ์ 19, 2017, 11:47:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wattana2015

ตะวันลับฟ้า  4  by  Wattana 2015

น้องแนน

ตะวันลับฟ้า ตอนที่ 4  น้องแนนสุดแซ่บ

เรื่องชุดคะวันลับฟ้า  ผมขอแต่งแบบไม่ต่อเนื่องนะครับ  ตัวละครแต่ละตอนจะไม่มีความเกี่ยวพันเลยในแต่ละตอน  คือจะเป็นเรื่องสั้นที่จบในตอนใครตอนมันไปเลย  จะเป็นแบบว่าแต่ละตอนนี้มีมุขอะไรที่ไม่ซ้ำกันว่ากันอย่างนั้นดีกว่า   แล้วแต่ว่าช่วงไหนอยากเขียนถึงอะไรก็จะเขียน  จะไม่ต้องมีพล็อตเรื่องเป็นตีมแบบซีรีย์เรื่องยาวเรื่องอื่นของผมนะครับ   เอาแบบว่าแต่งเอามันว่าดีกว่าครับ  ที่มาของไอ้ชื่อเรื่อง  ตะวันลับฟ้า    ก็ไม่มีอะไรมากให้เข้าใจกันนะครับว่าเป็นเรื่องหลังตะวันตกดิน (เน้นเรื่องเสียวนั่นแหละครับไม่ต้องคิดมาก 555+)

ผมซื่อดำ  มาทำงานที่กรุงเทพฯ  แถวๆย่านชานเมืองทำงานมาได้หลายปีนี่ก็ย่างเข้าประมาณปีที่สิบโดยประมาณ  เมื่อกลางปีที่แล้ว   พวกเพื่อนๆผมพากันกลับไปเที่ยวบ้านช่วงวันหยุดผมนั้นไม่ค่อยสบายก่อนหน้านิดหน่อยก่อนหน้าหยุดเลยไม่ได้กลับไปเที่ยวบ้าน  เลยโทรไปบอกทางบ้านให้ทราบว่าผมจะกลับไปหาท่านอีกไม่นานที่ไม่ได้กลับเพราะไม่สบายยังไม่ค่อยหายดีนัก

วันหยุดผมต้องอยู่คนเดียวเลยออกอาการเซ็งๆ  หายไข้แล้วไม่รู้จะทำไรอยู่ที่พัก  เลยเดินออกจากที่พักไปกินเหล้าที่ร้านอาหารแห่งหนึ่งใกล้ๆย่านที่พักของผม  เดินไปประมาณ 100 ม. เท่านั้น  เมื่อถึงร้านเหล้าเจ้าประจำก็สั่งเบียร์และกับแกล้มสองสามอย่างมานั่งทานอยู่เงียบๆคนเดียว

กินไปก็นั่งมองบรรยากาศไปรอบๆร้านเพราะไม่รู้จะทำอะไร  จนไปสะดุดตาอยู่ที่สาวสวยคนหนึ่งเธอมานั่งทานเบียร์เพียงคนเดียวเหมือนกันกับผม  เธอนั่งโต๊ะฝั่งตรงกันข้ามกับผม  เธอขาวสวยหมวยเอ็กซ์ครบสูตรเลยทีเดียว  เธออยู่ในชุดกระโปรงแดงสีเพลิงสวยที่เดียว  ผมเผลอจ้องความสวยของเธอนานไปหน่อยจนเธอนั้นรู้สึกตัวและมองประสานกลับมาด้วยรอยยิ้มขำๆที่ผมมองเธอจนค้าง  เธอเลยยิ้มให้ผม  ผมเห็นดังนั้นก็ยิ้มตอบและชูแก้วยกขึ้นทักทายเธอ  แล้วเธอคนสวยก็ลุกเดินมาที่โต๊ะของผม  แล้วเธอก็พูดทักทายว่า...

"มาคนเดียวเหรอคะพี่  ขอแนนนั่งด้วยได้ไหมคะ..."
"ได้ครับ  น้องแนนคนสวยถ้าไม่รังเกียจก็เชิญนั่งทานด้วยกันเลยครับ  พี่ชื่อดำนะครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ"

ผมคาดคะเนว่าอายุของแนนคงน้อยกว่าผมแน่ๆ  ผมเลยเรียกเธอว่าน้อง  แล้วเธอก็บอกเด็กเสิร์ฟให้ยกแก้วเบียร์และกับแกล้มที่โต๊ะของเธอมาวางที่โต๊ะผม  เธอย้ายมานั่งทานด้วยกันกับผมด้วยที่โต๊ะ

"พี่ดำจะทานกับแกล้มอะไรเพิ่มไหมคะ  แนนเลี้ยงเองค่ะไม่ต้องเกรงใจนะคะ"
"ไม่ต้องหรอกครับเท่าที่สั่งมาพี่ก็ทานไม่หมดแล้วครับ"

ผมชี้ให้ดูกับแกล้มที่ผมสั่งมานั่งทานซึ่งยังไม่ค่อยพร่องนัก  เธอยิ้มแล้วหันไปบอกเด็กเสิร์ฟให้เอาเบียร์มาเพิ่มอีก ผมและเธอนั่งคุยกันไปอย่างถูกคอ  เธอช่างเป็นสาวสวยที่เปี่ยมเสน่ห์จริงๆคุยเก่งยิ้มเก่งมนุษย์สัมพันธ์เธอนี่สุดยอดเลยครับ คุยกันไปคุยกันมาเผลอแพล่บเดียวเราทั้งคู่ก็ทานเบียร์หมดไปราวๆครึ่งโหล  เมื่อเบียร์ขวดสุดท้ายหมดเธอก็ชวนผมไปทานต่อที่ห้องพักของเธอ  เธอบอกเธอพักอยู่คนเดียวเหงาๆเลยมาดื่มเบียร์ที่นี่  เธอบอกดื่มเบียร์กับผมแล้วสนุกลืมความเหงาไปเยอะเลย  ผมอยู่ว่างๆเพราะไม่มีอะไรจะทำแล้วเลยตกลงใจไปกับเธอและที่สำคัญผมเป็นประเภทที่แอลกอฮอล์เข้าปากแล้ว ชอบหาที่ลงกับสาวๆอยู่แล้วไม่ไปกับเธอก็ต้องไปใช้บริการหมอนวดสาวๆแถวย่านเพชรบุรีตัดใหม่นั่นแหละแก้เงี่ยน  สาวสวยๆชวนไปเที่ยวห้องใครจะกล้าให้ทำให้เธอผิดหวังใช่ไหมครับ  ผมก็เรียกพนักเก็บเงินให้มาเคลียค่าใช้จ่ายใครจะให้ผู้หญิงออกให้ใช่ไหมครับขายขี้หน้าตายเลย  แล้วเราก็ออกจากร้านอาหารมาเรียกรถแท็กซี่เพื่อไปยังที่พักของแนน

เดินทางเพียงสิบกว่านาทีก็มาถึงที่พักของเธอ  ที่พักของเธอนั้นเข้าปากซอยไปเล็กน้อย  แต่เราให้แท็กซี่จอดตรงหน้าปากซอยนั้น  เพื่อแวะซื้อของกินประเภทกับแกล้มและเบียร์ที่เซเว่นหน้าปากซอยขึ้นไปกินต่อที่ห้องของแนน  เราซื้อเบียร์กระป๋องมาอีกสองแพ็คแล้วเดินขึ้นไปที่ห้องพักของเธอ

พอเข้าไปในห้องเธอเป็นห้องชุดขนาดกำลังพอดี  น่าอยู่มากเธอพาผมไปนั่งที่โซฟาที่กลางห้องโถงกลางของห้องชุด  เธอหยิบแก้วมาสองใบแล้วรินเบียร์มาส่งให้ผม  แล้วถามผม

"ห้องแนนเป็นไงบ้างคะ..."
"น่าอยู่ดีครับ  จัดห้องได้สวยงามมาก"

ผมชมเธอด้วยความจริงใจ  เธอยิ้มพอใจที่ผมชอบห้องของเธอ  แล้วเราก็นั่งทานเบียร์และคุยกันต่ออย่างถูกคอจนเบียร์กระป๋องแพ็คแรกหมด  เธอก็บอกว่าร้อนและขอตัวไปอาบน้ำก่อน  แล้วเดินเข้าห้องไปสักครู่เธอก็เดินออกมาจากห้องเธอมาในชุดนุ่งผ้าเช็ดตัวกระโจมอกออกมาเห็นขาขาวเนียนอย่างร้ายกาจเดินผ่านหน้าผมไปเข้าห้องน้ำ  ผมนี่แทบสำลักเบียร์เพราะความสวยหมวยเซ็กซ์เอ็กซ์แตกของเธอ  เพราะผ้าเช็ดตัวที่เธอนุ่งนั้นปิดบนไม่มิด  บนก็อวบล่างก็อึ๋มผมนี่เห็นเข้าน้ำลายนี่เหนียวคอเลยเชียว  ไอ้น้องชายเห็นเข้าอย่างนั้นก็ตุงเด่เต็มกางเกง  เธอเหลือบมามองเป้ากางเกงผมแล้วหัวเราะคิกคักก่อนเข้าห้องน้ำไป  แล้วเธอก็อาบน้ำอยู่ครู่ใหญ่เสร็จแล้วผมก็ได้ยินเสียงเธอเดินออกมาจากห้องน้ำ  แล้วเธอก็เดินเข้าห้องไป

ผมมองตามให้ตายสิผู้หญิงที่เพิ่งอาบน้ำเสร็จใหม่ๆนี่ทำไมช่างเซ็กซ์ซี่ขนาดนี้หนอ  เม็ดหยดน้ำที่เกาะบนผิวขาวสวยยิ่งมองยิ่งคิดลึก  นู่นก็นวลนี่ก็เนียน  มองไปมองมายิ่งกินเบียร์เนี่ยดีกรีความหื่นนี่ถ้ามีเกจ์วัดคงดันปรอททะลุแล้วล่ะ เอาล่ะวะทนไม่ไหวแล้วรวบหัวรวบหางโลด  เธอชวนมากินเบียร์ถึงห้องขนาดนี้แล้วคงไม่มีเกมส์พลิกกันอีกแล้ว

"น้องแนนจ๋าสวยจัง...พี่ทนไม่ไหวแล้วมาเย็ดกันเหอะ"

นมขาวผ่องของเธอหอมมาก  ยอดอกของเธอสีคล้ำไปเล็กน้อยตามประสาสาวที่เคยผ่านงานมาบ้างแล้ว  จะให้หัวนมใสสีชมพูเป็นสาวน้อยวัยใสก็คงไม่ใช่แล้วล่ะ  แค่มันยังตึงแล้วไม่เหลวจนย้วยก็ใช้ได้แล้ว  หัวนมเธอนี่ไวต่อความรู้สึกมากสะกิดทีก็เด้งดึ๋งที  อย่างนี้แหละฟัดมันไม่ใหญ่จนเกินไปและไม่เล็กขนาดเธอพอมีให้อาศัยเล่นผมสวมวิญญาณเด็กทารกดูดดุนเหมือนกับจะให้หน้าอกเธอนั้นผลิตน้ำนมมาให้ผมดื่มยังไงยังงั้น  จนเธอร้องอูยสูดปากครางและก้นแทบไม่ติดพื้นเพราะความเสียวที่ได้รับ 

"อูยยยย... เข้าไปลึกจัง  ของพี่เข้าไปหมดรึยังพี่"

"อ่า อ่า อ่า... พี่จ๋า แนน... ใกล้จะถึงแล้ววว...ค่ะพี่  อ้ายยยยย... ผัวขา... ว้ายยย... ถึงงง...ละ ละ แล้วววว..."
"แนนจ๋ารอพี่ด้วยคน  คนอะไรตอดเก่งชิบ  อูยส์... อ้า อา อ่าส์ พี่ก็ถึงละ...แล้วววว.. แนนจ๋า..."

ต่างคนต่างสุขสมอารมณ์หมายและอย่างที่บอกคืนนี้ยังอีกยาวนักกว่าจะจากกันคงต้องเอาให้ฟ้าเหลืองกันไปข้าง... FIN

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

kaithai

คำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

akennya

nitty46

ฟิวได้เลยครับ ภาพแจ่มมาก !! ขอบคุณครับ

cannabis999

น้องแนนให้ท่าขนาดนี้ พี่ต้องจัดให้สะหน่อย

eka1325

เจอน้องแนนแบบนี้จัดทั้งคืนแน่นอนครับ โชคดีจัง ได้เอาสาวสวยสบายไป สนุกดีครับ ขอบคุณครับ

nooy01

somc217

เรื่องนี้แม้ว่าจะจบในแต่ละตอน แต่ก็สนุกน่าอ่านมากครับ
ผมรอติดตามอ่านมาตลอด
ขอบคุณมากๆครับ

goza13

ฟิน ๆ ได้อารมณ์ดีครับอยากเจอแบบนี้บ้าง

thep59

โดนน้องแนนให้ท่าขนาดนี้ ใครจะทนไหว ต้องจัดไป อ่านแล้วสนุกตอนเลยครับ

feleeona

ล่อตะเข้ขนาดนี้เป็นผมก็ไม่เอาไว้หรอกระคับ

pj762856

อยู่ดับสาวเก็บสบู่ทำไม  หรือชอบประตูหลัง  หรือล่อสองประตู

koboy

eaksuree

นี่แหละที่เขาว่า กินเหล้าเคล้านารี
่ถ้ามีของดี ก็สีกันเลย