ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Warabono Matsuri] Sassy Sister Complex! 2 [SC Version]

เริ่มโดย พัดลม, กุมภาพันธ์ 20, 2017, 12:08:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พัดลม

จะทำ Super Clean เรื่องนี้แหละ ตอนนี้แปลเสร็จแล้ว เหลือ Clean กับ Decensored แล้วก็จัดสำนวนใหม่

กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

kaithai

จองๆ เรื่องอะไร ไม่ถามหรอก เพราะ คนทำยังไม่ได้เลือกมานิ

แต่โครงการนี้ ระยะสั้น หรือระยะยาวละ
แบบว่า จองต้นปี ได้ดู ปลายปี อย่างเนี้ย  5555

เอาไว้ดูปีหน้าเลยละกัน  ::Elder::  ::Oops::

GoDeRsOuL

จองไว้ก่อน ทั้งๆ ที่ไม่รู้จะได้ไปอ่านหรือเปล่า ขนาดเดี๋ยวนี่การ์ตูนท่านฮิปก็ยังแทบจะไม่ได้แตะ ฮ่าๆ

อ้าว จองแล้วขายใบจองไม่ได้น๊า

ไม่มีใครรับซื้อ

xsoulkung123

ขอจองด้วยนะครับ
ส่วนเรื่องอะไรก็น่าทั้งนั้นครับ
สงสัยงานนี้จะโดนใจเราอีกแล้ว
::GiveMe::

เด๊วเอาเรื่องโหดสลัดมาแปลให้ดูเลยนี่  ::Evil::

elviswhat

ขออนุญาตจองด้วยคนครับ แต่ละเรื่องที่คุณพัดลมนำมาแปล ลายเส้นสวยมากแต่ละเรื่อง

ถ้าไม่สวย ก็ไม่มีแรงจูงใจการการทำนะสิ

tokkatoramma

ขอเข้าคิวจองด้วยคนครับ จะเรื่องอะไรก็ได้หมดครับ เพราะเราสดชื่น(เกี่ยวกันไหม5555) ส่วนจะได้ชมผลงานหรือไม่ต้องขอให้ช่วยพิจรณาด้วยครับผม ขอบคุณครับ ::Thankyou::

นี่มันการ์ตูนน๊า ไม่ใช่น้ำผลไม้ จะให้สดชื่น เด๊วส่ง loli มาให้ดูเลยนี่  ::HoHo::

keatmano

ท่านพยายาม superclean ทั้งที ก็ขอติดตามครับ ไม่รู้ว่าจะมีคุณสมบัติครบหรือเปล่าน้อ ... 555

ภาพสวย เนื้อเรื่อง OK ขอบคุณครับ

ยังไม่แน่ใจว่าจะเป็นเรื่องนี้รึป่าวนะครับ ยังเปลี่ยนได้อยู่

gaingane

ขอจองด้วยครับ เชื่อว่าเป็นการลงทุนระยะยาวที่ได้กำไรแน่นอน  ::Confident::

::Ajark::
ถึงขนาดลงทุนเลยรึเนี่ย
ระวังขาดทุนนะ  ::Evil::

koper2sunfad

ปูเสื่อ  ::Doubt:: ::Doubt::  รอคอย แรร์ไอเทม  ::Glad:: ::Glad::  กิจกรรมที่ดีๆที่ควรสนับสนุน รอคอยภาพสวยๆ นะครับ ได้เข้าไม่ได้เข้าก็ไม่รู้ละ

ยังไม่เคยดูสักเรื่องนึงเลยใช่ไหมเนี่ย super clean เนี่ย  ::Oops::

(จิ๋ว)

จองที่จ้า  ไม่จองไม่ได้หรอก เดี๋ยวมีใครมาจับไป ขอจดจ่อเลยละกัน อิอิ  ::JubuJubu::

ไหนก็จองแล้ว ขอไปเที่ยวบ้างสิ อิอิ  ::WooWoo::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

whytong

อยากจองนะครับแต่ผมเข้าบางไม่เข้าบาง คงหมดสิทธิ์แต่ก็จะรอดูครับ เห็นบอร์ดไม่เงียบเลย สู้ๆครับ ::Fighto::

ที่บอร์ดไม่เงียบโดนเฉพาะห้องโดเพราะป๋ษฮิปแกขยันลงงานนั้นแหละ  ::WowWow::

aszon

ขอจองคิวด้วยคนนะครับ  ::GiveMe::

รอลุ้นว่าจะได้เรื่องราวแบบไหน

::Thinking:: คนทำก็ยังไม่รู้เลย

genewaj

เรื่องไรไม่รู้แต่ต้องออกมาแจ่มแน่ๆ งั้นต้องของจองไว้ก่อนนะครับ

เคยดูแล้วเป็นยังไงบ้างล่ะ  ::HeyHey::

top314007

ไม่รู้ว่ายังไง
ขอจองคิวด้วยคนนะครับ  ::Fighto::
แต่ยังไงก็ขอตามด้วยแล้วกัน นะคับ  ::Thankyou::

ยังไม่เคยดูเลยใช่ไหมล่ะ

nekki

จองที่หนึ่งครับ ไม่สนว่าเรื่องอะไร ของแค่อย่าทำลายตับเป็นพอ ช่วงนี้ตับยิ่งอ่อนแออยู่ด้วย ::WooWoo::

แล้วจะชวนไปกินตับ ตั๊บๆๆๆ ตับ ตั๊บ  ::DookDig::
จดไว้ก่อนว่าต้องบำรุงตับให้แข็ง  ::Oops::