ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ทำไม่ต้องเปลี่ยนกลิ่น ทั้งทีของตัวเองก้อมีอยู่แล้ว

เริ่มโดย Dark_hell, กุมภาพันธ์ 21, 2017, 09:04:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Dark_hell

เรื่องแปลกของเพื่อนผม ที่มันดันไปมีเด็ก โดยที่เมียมรึงก้อสวยเอ๊กซ์ จนกรุอยากไปแจมด้วย มันก้อมานั่งบ่นให้ผมฟังว่า เด็กมันเด็ดงู้นงี้ แต่เปลือง  ผมก้อเลยถามมันกลับ แล้วเมียมรึงเด็ดป่ะ " มันตอบว่าเด็ดพอกัน" ผมก้องง แล้วไปมีเด็กทำไม?

ปล.กลิ่นใหม่มันหอม กว่ากลิ่นเก่า แต่ถ้ากลิ่นเก่าไม่เหม็น มรึงจะไปเสี่ยงทำไม 5555

johnyred59

เป็นเรื่องปกติของเพศผู้ ที่ยังมีพลังงานต้องหาที่ใหม่ๆปลดปล่อย อีกทั้งยังทำให้คุยโม้ได้ว่าตัวข้าแน่
เมื่อก่อนผมก็เป็นแบบนี้ กลัวเมียรู้ กลัวจับได้ก็กลัว แต่ใจมันชอบซะอย่าง ยิ่งรายได้ดีเลยไม่ทำให้เดือดร้อน
หรือมีผลกระทบกับครอบครัว แต่เดี๋ยวนี้ไม่เอาแล้วพออายุมากเข้า เลยเข้าถึงคำว่า  เราพอแล้วเราหยุดแล้ว

พัดลม

แอบๆ ไม่ให้เมียรู้มันเพิ่มความตื่นเต้นเข้าไปอีก
เมียจะจับได้ไหมว๊า  ::Oops::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

huadoor

มันเป็นเรื่องปกติของผู้ชายครับ และสิ่งนึงที่อยากบอกให้ชาวโลกได้รู้เอาไว้คือ "ผู้หญิงที่สวย ไม่สามารถหยุดผู้ชายเจ้าชู้-ผู้ชายบ้ากามได้หรอกครับ"
ถึงแม้จะมีแฟนสวยแค่ไหนก็ตาม แต่ใจมันฝักใฝ่ทางนี้อ่ะ จะให้เลิกก็คงยากล่ะครับ ตัวผมเองขอยอมรับโดยดีเลยว่า "ชีวิตนี้อาจจะแต่งงานไม่ได้"
เพราะสะกดคำว่าพอไม่เป็นครับ กินเท่าไหร่ก็ไม่เคยอิ่ม-ไม่เคยพอ จะให้รักเดียวใจเดียวมันทำไม่ได้จริงๆนะ ตอนนี้ก็กะว่าจะทำสถิติใหม่ของตัวเอง
ให้ได้ จะลองดูซิว่า ตัวผมเองจะมีปัญญาลากผู้หญิงขึ้นเตียงได้มากที่สุดกี่คน(หาผู้หญิงเป็นฝูงเล่นเซ็กซ์หมู่ โดยให้พวกเธอรุมผมคนเดียวนั่นเอง)
ชีวิตนี้ตั้งเป้าไว้ว่า "จะเล่นเซ็กซ์หมู่ โดยการลากผู้หญิงขึ้นเตียงให้ได้ 10 คนพร้อมกัน"

เป้าหมายชีวิตของแต่ละคนมันแตกต่างกัน และนี่คือเป้าหมายที่ยิ่งใหญ่ของผม ที่ผมฝันไว้ว่าจะต้องทำมันให้ได้ก่อนตาย!!  ::Fighto::