ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[* สิ้นสุดการรอคอย *] Doctor Strange (2016) ด็อกเตอร์ สเตรนจ์ จอมเวทย์มหากาฬ

เริ่มโดย THEATER, กุมภาพันธ์ 21, 2017, 12:27:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

THEATER

Doctor Strange จะว่าด้วยเรื่องราวของนายแพทย์ศัลยประสาทที่ประสบอุบัติเหตุจนได้ค้นพบกกับโลกเวทมนตร์และพลังเร้นลับ
ภาพยนตร์กำกับ โดย Scott Derrickson และได้  Benedict Cumberbatch  รับบทเป็น Stephen Strange หรือ Doctor Strange
พร้อมจะมาถล่มความมันส์ใน เฟส 3 ต่อจาก Captain America: Civil War !!!

DOWNLOAD
ใครมี เว็บไซต์ , Blog หรืออะไรก็แล้วแต่ ที่อยากให้ไปช่วยโพส หลังไมค์มาเลยนะ

เว็บฝากไฟล์ได้เงิน หารายได้จากการโพสต์ สมัครที่นี่

zeekky

ขอบคุณมากครับ แต่  link ไป  download เป็นของ my wife god married รบกวนแก้ไขทีครับ

THEATER

อ้างจาก: zeekky เมื่อ กุมภาพันธ์ 21, 2017, 03:43:24 หลังเที่ยง
ขอบคุณมากครับ แต่  link ไป  download เป็นของ my wife god married รบกวนแก้ไขทีครับ

แก้ไขแล้ว ขออภัยในความผิดพลาดครับ
ใครมี เว็บไซต์ , Blog หรืออะไรก็แล้วแต่ ที่อยากให้ไปช่วยโพส หลังไมค์มาเลยนะ

เว็บฝากไฟล์ได้เงิน หารายได้จากการโพสต์ สมัครที่นี่