ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ - น้องแฟนน่าฟัด

เริ่มโดย assasin008, ตุลาคม 04, 2015, 12:42:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

assasin008

คุยเรื่อยเปื่อย

ทดลองเขียนซีรีย์เรื่องสั้นดูบ้างนะครับ
เรื่องราวจะจบในตอน แต่อาจจะมีความเกี่ยวข้องระหว่างตอนกันได้บ้าง
อา่นแล้วคิดเห็นอย่างไรก็บอกกล่าวกันได้ครับ
หรือใครมีไอเดียดี ๆ น่าแต่งเป็นเรื่องสั้นก็ลองเสนอกันมาดู
หากโดนใจ ผมอาจจะลองหยิบยืมไอเดียมาเขียนให้อ่านกัน ^ ^

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ - น้องแฟนน่าฟัด
..................................
Assasin008 2015-10-03

สวัสดีครับผมชื่อวิทย์ เป็นนักศึกษาคณะวิศวกรรมศาสตร์ปีสาม มหาลัยชื่อดังแห่งหนึ่ง ผมมีแฟนแล้วชื่อเตย เป็นรุ่นน้องปีหนึ่งเรียนคณะบัญชี มหาลัยเดียวกัน เตยเป็นคนสวยมากครับ ผิวขาวตามแบบฉบับสาวเหนือ หน้าหวานเป็นนางเอกหนังได้สบาย แถมสัดส่วนรูปทรงอะไรนี่เปรี้ยวเข็ดฟันครับ นางแบบชัด ๆ แต่เธอมีนิสัยขี้อายสักหน่อย ก็เลยไม่ค่อยได้แต่งเนื้อแต่งตัวอวดของดีของตัวเองออกมา

ผมกับเตยคบกันเป็นแฟนแบบออกสื่อพอสมควร เราอาศัยอยู่ด้วยกัน ไปไหนมาไหนด้วยกันเหมือนผัวเมีย แต่ถ้าจะพูดให้ชัดหน่อยก็คือทางบ้านของเตยค่อนข้างจะมีปัญหาเรื่องเงินสักหน่อย ผมก็เลยให้เธอมาอยู่ด้วยกันที่คอนโด โดยที่ผมจ่ายให้เกือบทุกอย่างตั้งแต่ค่าเทอม ค่ากินอยู่ สถานภาพก็เลยคล้าย ๆ กับเสี่ยเลี้ยงนักศึกษาอยู่บ้าง แต่ที่เธอรบกวนผมหนักหน่อยก็คือค่ารักษาพ่อของเธอที่ต้องจ่ายทุกเดือน ผมก็จ่ายให้ไม่อิดออดเพราะมองว่าเป็นแฟนกัน

เตยเองก็ทั้งรักทั้งหลงผมมาก แถมยังสำนึกบุญคุณผมด้วย เธอทำตัวเป็นแฟนที่ดีมาก ๆ การบ้านการเรือนนี่ช่วยทำเรียบร้อยทุกอย่าง ส่วนเรื่องบนเตียงถึงจะออกแนวเขิน ๆ หน่อย แต่ก็ถือว่าตอบสนองผมได้แบบถึงอกถึงใจ เรียกว่าเด้าน้ำแตกกันเกือบทุกวัน ผมกับเธอก็เลยคบกันมาเรื่อย ๆ ไม่มีปัญหาอะไร จนกระทั่งน้องสาวของเตยมาเรียนมัธยมปลายที่กรุงเทพนี่ล่ะครับ

น้องสาวของเตยชื่อใบตอง ครั้งแรกที่ผมเห็นนี่ตะลึงไปเลย ไม่นึกว่าจะมีผู้หญิงสวยน่ารักขนาดนี้ ทั้งที่ยังเด็กแต่ใบตองสวยกว่าใบเตยเสียอีก แถมหน้าอกหน้าใจนี่ล้นทะลักออกมาจนผมต้องแอบกลืนน้ำลายหลายครั้ง ยังดีที่ผมหน้านิ่งไม่แสดงอาการหื่นออกนอกหน้าเท่าไหร่ แฟนผมก็เลยยังจับอาการไม่ได้ แต่ในใจนี่ผมแอบหวังจะฟันใบตองให้ได้สักครั้ง หลัง ๆ ตอนเอากับแฟน ผมยังเผลอแอบนึกภาพว่ากำลังเย็ดกับใบตองอยู่เลย

น่าเสียดายที่โอกาสของผมไม่ค่อยมี แฟนผมก็เหมือนจะรู้ตัวแหละว่าน้องสาวตัวเองสวยน่ารักพอดู พอใบตองย้ายมาอยู่ด้วยแฟนผมก็แทบจะประกบติดผมแจ แทบไม่มีโอกาสอยู่กับใบตองสองต่อสองเลยแม้แต่ครั้งเดียว ส่วนใบตองก็ดูจะระวังตัวพอสมควรไม่ค่อยเปิดโอกาสอยู่กับผมสองต่อสองเหมือนกัน

ยิ่งนานวันผมก็ยิ่งรู้สึกงุ่นง่าน ทั้งที่ได้เย็ดกับแฟนเกือบทุกวัน แต่ก็ยังรู้สึกเหมือนขาดอะไรไป ผมได้แต่แอบมองใบตองไปวัน ๆ จนกระทั่งวันนึงเหตุการณ์ก็เปลี่ยนแปลงไปโดยที่ผมไม่ได้ตั้งใจ

วันนั้นแฟนผมไม่สบายนอนซมอยู่ในห้อง ผมก็อยู่ห้องคอยดูแลเช็ดเนื้อเช็ดตัวป้อนอาหารป้อนยาตามปกติ แต่ที่ไม่ปกติก็คือผมกำลังมีอารมณ์แต่ว่าไม่มีที่ระบาย ผมก็เลยเข้าไปในห้องใบตอง รื้อเอายกทรงกับกางเกงในที่ซักแล้วของเธอมาช่วยกระตุ้นอารมณ์หื่น

ผมนั่งบนเตียงของใบตอง มือนึงจับยกทรงขึ้นมาดม อีกมือก็ใช้กางเกงในถูขัดลำควยไปเรื่อย ๆ ในหัวของผมนึกภาพไปว่ากำลังเย็ดใบตอง แล้วก็ฟัดนมเต้าใหญ่ ๆ ของเธอ สักพักผมก็ร้องครางน้ำกระฉูดออกมาเลอะเต็มกางเกงในของใบตอง แต่พอผมหันไปอีกทีก็เห็นใบตองกำลังยืนหน้าแดงอยู่หน้าประตู ไม่รู้เหมือนกันว่าเธอกลับมาตั้งแต่ตอนไหน แต่ว่าน่าจะเห็นฉากหื่นของผมแน่ ๆ

ใบตองยืนอึ้งอยู่พักหนึ่ง แล้วก็เดินกลับออกไปข้างนอก ผมที่ทำผิดก็กลัว ๆ จับเอากางเกงในเลอะน้ำเงี่ยนของผมโยนใส่ตะกร้าเธอไว้ก่อน แล้วเดินกลับไปเข้าห้องนอนเงียบ ๆ ไม่กล้าคุยกับใบตองที่นั่งนิ่งอยู่ด้านนอกสักคำ

ผมนึกว่าจะแย่แล้ว แต่ผ่านไปสองสามวันใบตองก็ยังไม่ได้บอกเรื่องนี้กับพี่ของเธอ ผมก็เลยค่อยสบายใจขึ้นมาหน่อย แต่ในใจก็เริ่มแอบคิดลามปามไปเรื่อย ผมเริ่มคิดว่าถ้าผมทำหนักกว่านี้ ใบตองจะยังเก็บเงียบไว้หรือเปล่า

หลังจากนั้นผมก็เริ่มทำชั่วครับ ถึงจะมีเวลาแค่ช่วงสั้น ๆ เพราะแฟนผมคุมอยู่เกือบตลอดเวลาตอนอยู่ในห้อง แต่ก็ต้องมีจังหวะสั้น ๆ ที่ผมอยู่กับใบตองสองต่อสองอยู่ดี และผมก็เล็งจังหวะนั้นแหละ

ครั้งแรกสุดพวกเราสามคนนั่งดูทีวีด้วยกันบนโซฟา แล้วแฟนผมที่นั่งคั่นกลางก็ลุกไปเข้าห้องน้ำ ผมรีบหน้าด้านทำเนียนเอนตัวนอนลงไปบนตักใบตองเลยครับ เธอถึงกับอึ้งทำตัวไม่ถูก ส่วนผมนั้นยิ้ม ๆ นอนบนขานุ่ม ๆ เงยหน้าดูภูเขาสองลูกที่อยู่ห่างแค่เอื้อม แต่ผมก็ไม่ทำอะไรมากกว่านั้นครับ แค่นอนเฉย ๆ พอได้ยินเสียงกดชักโครก ผมก็รีบลุกขึ้นนั่งทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น ส่วนใบตองก็ตามคาดครับ เธอไม่ได้บอกอะไรพี่เธอเหมือนกัน

ครั้งที่สองตอนที่ใบตองกำลังล้างถ้วยล้างจาน ส่วนแฟนผมกำลังตากผ้าที่ระเบียงห้อง ผมก็เลยเดินไปประกบใบตองจากด้านหลัง บดเป้ากางเกงเบียดกับก้นแน่น ๆ ของใบตองแบบดื้อ ๆ เธอสะดุ้งโหยงแล้วหันไปมองทางระเบียงบ้านเหมือนกลัวว่าพี่สาวจะมาเห็นเข้า แต่ผมคำนวณเวลาแล้วคิดว่าน่าจะไม่เป็นอะไร ก็เลยยืนบดควยกับก้นเธอแบบนั้นไปเรื่อย

ใบตองหยุดล้างจานร้องห้ามเบา ๆ แต่ผมไม่สนบด ๆ ซอย ๆ ไปเรื่อย จนควยแข็งปั๋งเงี่ยนเต็มที่ พอแฟนตากผ้าเสร็จ ผมก็เดินไปสะกิดแฟนลากเข้าห้องเย็ดระบายอารมณ์ตั้งแต่ยังไม่หัวค่ำ ส่วนใบตองก็ยังไม่มีท่าทีว่าจะฟ้องแฟนผม

ผมเริ่มย่ามใจมากขึ้นทีละน้อย ครั้งที่สามแฟนผมอ่านหนังสืออยู่ในห้องนอน ส่วนใบตองนั่งดูทีวีบนโซฟา ผมก็เดินไปนั่งข้างใบตอง แล้วใช้มือลูบขาของใบตองแบบเธอไม่ทันตั้งตัว เธอพยายามปัดมือผมออก แต่ก็ยังตะปบมือลูบต่อไปเรื่อย ๆ ตามด้วยชมใบตองด้วยคำหวาน ๆ ไปเรื่อย ๆ

ก็ไม่รู้เหมือนกันว่าได้ผลหรือเปล่า แต่เธอหยุดปัดมือผมปล่อยให้ผมลูบขาไปเรื่อย ๆ จนผมเริ่มลูบสูงขึ้นไปแถว ๆ กลางเป้า ก็ได้ยินเสียงเปิดประตู ผมรีบเอามือออกแล้วทำเป็นนั่งดูทีวีแบบนิ่ง ๆ แต่ในใจนี้เต้นรัวกลัวโดนจับได้ ซึ่งสุดท้ายก็ยังไม่โดนจับได้อยู่ดี

ครั้งที่สี่ผมรุกหนักหน่อย ผมกำลังนั่งเล่นเกมอยู่หน้าทีวี ใบตองกำลังอาบน้ำในห้องน้ำ แฟนผมลงไปซื้อของที่มินิมาร์ทข้างล่าง เธอถามผมตามปกติว่าผมอยากได้อะไรมั้ย ผมก็บ่น ๆ ว่าอยากกินก๋วยเตี๋ยวหน้าปากซอยเพราะอยากให้แฟนเดินไกลอีกหน่อย แต่ถ้าบอกไกลกว่านั้นกลัวว่าเธอจะขี้เกียจไป

พอแฟนผมบอกว่าเดี๋ยวจะซื้อมาให้แล้วปิดประตูเดินออกไปเท่านั้นแหละ ผมรีบลุกวิ่งไปดูที่ประตูเพื่อให้แน่ใจทันที พอมองผ่านช่องเลนส์เห็นแฟนเข้าไปในลิฟต์ผมก็เดินดุ่ย ๆ ไปเคาะประตูห้องน้ำ ตั้งใจจะรุกวัดกันไปเลยว่าใบตองจะทำยังไง เพราะเธอก็รู้ว่าตอนนี้พี่สาวเธอไม่อยู่ในห้อง

ผมยืนรอด้วยใจระทึก แต่ประตูก็ไม่ยอมเปิดออกมาซักทีจนผมเริ่มใจแป้วคิดว่าน่าจะอดแล้ว แต่สักพักนึงประตูก็เปิดออกมา ใบตองที่ตัวเปียกน้ำยืนมองผมแบบเขิน ๆ เธอมีแค่ผ้าขนหนูพันรอบตัวแค่ผืนเดียว

เห็นทั้งร่องนมทั้งขาขาว ๆ แบบนี้ผมก็ควยลุกซิครับ แถมคุณเธอยังเปิดประตูล่อเข้ให้แบบนี้อีก โอกาสงามขนาดนี้ถ้าไม่รีบคว้าไว้ก็คงโง่เต็มทน

ผมถอดเสื้อแล้วเดินเข้าไปหาเธอในห้องน้ำ แถมยื่นมือไปกระตุกผ้าขนหนูออกอย่างรวดเร็ว ใบตองส่งเสียงร้องว้ายทำท่าจะยกมือขึ้นปิดนมตัวเอง แต่ผมไวกว่า ชิงคว้ามือสองข้างของเธอแล้วจับกดกับผนังห้องน้ำ ร่างเปลือยขาวโพลนของใบตองก็เลยโดนผมเห็นจนหมด

เต้านมของเด็กสาว ม 4 คนนี้น่าจะไม่ต่ำกว่าสามสิบหกนิ้ว มันสะบึ้มออกมาเป็นก้อนกลมแบบเห็นแล้วน้ำลายสออยากดูดอยากเลีย นมเธอสวยแล้วก็อึ๋มกว่าพี่สาวเธอเยอะเลย ส่วนข้างล่างตรงนั้นเพิ่งมีขนอุยขึ้นมาแบบหรอมแหรม เห็นแล้วก็อยากลงลิ้นเหมือนกัน

"อย่าค่ะพี่ ไม่เอา"

ใบตองส่งเสียงร้องห้าม แต่ผมไม่เห็นรู้สึกว่าเธอจะดิ้นขัดขืนอะไรมากมาย ท่าทางเหมือนจะขัดขืนแบบพอเป็นพิธีเสียมากกว่า ผมก็เลยขยับเข้าไปประกบปากจูบ พร้อมกับเอื้อมมือไปขยำนมขยำตูดของเธอด้วยความหื่น

แรก ๆ ใบตองก็เม้มปากเอาไว้ไม่ยอมให้ผมสอดลิ้นเข้าไป แต่พอโดนผมบีบนมแรง ๆ เข้าหลาย ๆ ที ริมฝีปากเธอก็เผยอร้องคราง ผมอาศัยจังหวะนั้นสอดลิ้นเข้าไปดูดปากอย่างรวดเร็ว ตอนนี้ใบตองก็นิ่งไปเลย ไม่ขัดขืนแล้ว แถมยังหลับตาพริ้มยกมือขึ้นกอดรอบคอผมด้วยอีกต่างหาก

ผมจูบปากเธออย่างเมามันสักพัก ก็เริ่มขยับต่ำลงมาไซร้ซอกคอจนใบตองส่งเสียงครางกระเส่า แล้วผมก็ก้มต่ำลงมาอ้าปากงับดูดเลียเต้าอวบในฝันของผมอย่างสุดฝีมือ นมของใบตองมันอร่อยลิ้นอย่างที่ผมเคยฝันไว้ ทั้งอวบทั้งใหญ่ทั้งเนื้อแน่น ผมดูดดังจ๊วบ ๆ ไม่หยุด มือสองข้างก็บีบขยี้แรง ๆ จนใบตองตัวกระตุกเฮือก ๆ สูดปากซี้ดซ้าด

ผมเหลือบตามองดูนาฬิกาบนฝาผนังเหนือจอทีวีแวบนึง ไม่แน่ใจว่าถ้าจะเย็ดจริง ๆ จะทันเวลามั้ย เพราะแฟนผมลงไปซื้อของแค่นี้คงไม่เกินสิบห้านาที แล้วตอนนี้ก็ปาไปห้านาทีกว่าแล้ว ยังต้องเผื่อเวลาทำลายหลักฐานอีก

ผมตัดสินใจอดเปรี้ยวไว้กินหวานก่อน ยังไงตอนนี้ใบตองก็ตอบสนองผมเต็มที่แล้ว เหลือแค่รอโอกาสเหมาะ ๆ สักครั้งก็น่าจะไม่พลาด วันนี้ผมเลยตั้งเป้าแค่จะทำให้ใบตองติดใจฝีมือผมไปก่อน

"ไม่เอาพี่ มันสกปรก ... อึ๊ยยยยยย ... พี่ ... ซี้ดดสสสสสสส ... อูยยสสสส"

ใบตองส่งเสียงร้องห้ามตอนที่ผมทรุดตัวลงไปนั่งคุกเข่าบนพื้นห้องน้ำ ผมจับขาข้างนึงของเธอขึ้นมาพาดบ่าแล้วซุกหน้าลงลิ้นเลียหอยของเธออย่างตั้งอกตั้งใจ ส่วนสองมือก็เอื้อมขึ้นมาด้านบนตะปบขยำนมเต้าทั้งสองข้างของเธอไปพลาง

เสียงห้ามกลายเป็นเสียงครางสูดปากซี้ดซ้าดในพริบตา สาวบริสุทธิ์ไร้เดียงสาอย่างใบตองโดนผมทำให้จนดิ้นพล่านตัวกระตุกเร่า ๆ เธอจิกมือลงบนหัวของผมแรงมาก แถมยังแอ่นหอยร่อนเข้าหาลิ้นของผมด้วยอีกต่างหาก

ผมเร่งลิ้นเลียแข่งกับเวลาสุดชีวิต แล้วผมก็ทำสำเร็จครับ ใบตองส่งเสียงหวีด ตัวกระตุกเฮือกถึงจุดสุดยอดคาลิ้นของผมก่อนหมดเวลาสิบห้านาทีที่ตั้งไว้ ตัวเธอกระตุกแรงมาก แรงกว่าพี่สาวของเธออีก เดาได้เลยว่าใบตองน่าจะเป็นพวกมีอารมณ์ทางเพศแรงกว่าพี่สาวเยอะพอควร เพียงแต่แอบเก็บเอาไว้เงียบ ๆ ไม่กล้าแสดงออกมา

"พี่รักเรานะใบตอง คราวหลังพี่จะทำให้เสียวกว่านี้อีก"

ผมค่อย ๆ ยกขาของใบตองที่พาดไหล่ผมออก แล้วประคองร่างอวบเปลือยที่ยังกระตุกเบา ๆ ให้ยืนพิงกับผนังห้องน้ำเอาไว้ ผมพูดบอกรักเธอเบา ๆ แล้วจูบปากเธออีกหนึ่งครั้ง จากนั้นก็รีบปิดประตูห้องน้ำ วิ่งไปเช็ดตัวที่เปียก ใส่เสื้อผ้าแบบเร่ง ๆ แล้วก็ไปนั่งเล่นเกมต่อ ทำเนียน ๆ เหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น

พอเล่นเกมไปสักพักผมก็เริ่มรู้สึกว่าตัวเองพลาดครับ เพราะรอไปเกือบครึ่งชั่วโมงแล้วแต่แฟนผมก็ยังไม่กลับมาจากซื้อของ ใบตองเองก็อาบน้ำเสร็จเดินกลับเข้าไปในห้องนอนตัวเองแล้ว สรุปว่ากว่าแฟนผมจะกลับขึ้นมาก็กินเวลาไปเกือบชั่วโมง เพราะเธอไปนั่งเม้าท์กับเพื่อนที่ร้านก๋วยเตี๋ยว

ผมนี้โคตรเซ็งเลย ถ้ารู้ว่ามีเวลาเป็นชั่วโมง ผมคงจะจัดการสอยใบตองไปแล้ว ไม่ทำแค่ลงลิ้นหรอก แต่ก็เอาเถอะ ของมันพลาดไปแล้วคงแก้ไขอะไรไม่ได้ อย่างน้อยผมก็ทำให้ใบตองรู้แล้วว่าผมทำให้เธอเสียวได้แค่ไหน แล้วผมก็ได้เห็นความเปลี่ยนแปลงบางอย่างครับ

สายตาของใบตองตอนมองผมเปลี่ยนไปอย่างเห็นได้ชัด มันเหมือนกับสายตาของแฟนผม แถมเธอยังมีแอบเริ่มเป็นฝ่ายรุกอ่อยให้ผมงาบเกือบทุกครั้งที่มีโอกาส

มีครั้งนึงตอนผมนั่งดูทีวีอยู่บนโซฟา แฟนผมรีดผ้าอยู่ในห้องตากผ้าด้านหลังในระยะสายตา แค่หันมาก็เห็นผมจากด้านหลัง แต่ใบตองดูจะใจกล้าขึ้นครับ เธอเดินมาในชุดนักเรียนนั่งลงข้างผม แล้วดึงชายกระโปรงนักเรียนขึ้นไปจนเห็นกางเกงใน

ผมแอบเหลือบตามองแต่หน้ายังนิ่งดูทีวีต่อไป ใบตองก็นั่งนิ่งหน้ามองทีวีครับ ถ้ามองจากด้านหลังยังไงก็คงไม่รู้ว่าเราแอบส่งสายตาให้กัน แถมยังมองไม่เห็นด้วยมือของใบตองกำลังลูบอยู่บนเป้ากางเกงของผม ส่วนผมก็วางมือแหมะลูบลงบนโคกนูน ๆ ของเธอ

ใบตองส่งเสียงคราง อ๊ะ อ๊ะ ออกมาเป็นระยะ เพราะโดนผมเขี่ย ๆ บด ๆ ลงไปบนติ่งเสียวจนกางเกงในเปียกชุ่ม ส่วนผมก็โดนมือของเธอขยำจนควยแข็งโด่เด่ แฟนผมที่รีดผ้าอยู่ด้านหลังส่งเสียงคุยกับผมแบบไม่รู้เรื่องรู้ราว อารมณ์ประมาณนอกใจซึ่งหน้าแต่เธอไม่รู้

ผมตื่นเต้นมากจนสอดมือลอดเข้าไปในกางเกงในของใบตอง เธอเองก็ไม่ยอมแพ้ล้วงมือเข้ามาในกางเกงบอลของผมแล้วบีบกำควยของผมเพื่อระบายอารมณ์เสียว ผมแหย่นิ้วเข้าไปจนใบตองเริ่มกระตุกแรงขึ้นแล้วครางออกมาเสียงดัง แต่ยังดีที่เสียงทีวีกลบเอาไว้แฟนผมก็เลยยังคงรีดผ้าต่อไปแบบไม่รู้เรื่อง

ผมแหย่นิ้วไปเรื่อยจนใบตองตัวกระตุกเฮือกเสร็จคานิ้วของผมไปหนึ่งยก เธอหันมามองผมตาหวานเยิ้มเหมือนจะบอกว่ายังไม่พอ เพราะมือนุ่มนิ่มของเธอเริ่มรูดถอกควยผมแรงกว่าเดิม แต่น่าเสียดายที่แฟนผมรีดผ้าเสร็จเสียก่อน ใบตองก็เลยรีบถอนมือออกไป ส่วนผมนั้นต้องรีบหยิบหมอนมาวางทับเป้ากางเกงเอาไว้เพื่อไม่ให้แฟนสงสัย

หลังจากวันนั้นส่วนใหญ่ก็มีโอกาสแบบยิบย่อยหลาย ๆ ครั้ง ผมมักจะคว้าตัวใบตองมากอดจูบเสมอเมื่อมีโอกาส แต่ก็ยังไม่มีโอกาสได้เอาเธอแบบจริง ๆ จังสักที จนกระทั่งวันนึงผมได้รับข้อความจากใบตองที่ส่งมาให้ตอนกำลังเรียนหนังสืออยู่ เธอบอกว่าวันนี้จะโดดเรียนรอผมที่ห้อง

ผมเห็นข้อความก็ควยลุก นั่งกระสับกระส่ายรอจนหมดคาบเรียน แล้วผมก็รีบเก็บของบอกเพื่อนว่าไม่สบายรีบวิ่งแจ้นกลับไปที่ห้องสุดชีวิต พอไปถึงผมก็เห็นใบตองนั่งรออยู่หน้าทีวีครับ เธออยู่ในชุดนักเรียนแล้วหันมายิ้มหวานให้

"หนูเพิ่งอาบน้ำอีกรอบ แต่ใส่ชุดนักเรียนไว้ก่อน หนูคิดว่าพี่น่าจะชอบ"

เธอพูดแบบยิ้ม ๆ ส่วนผมไม่สนใจหรอกว่าอาบน้ำหรือไม่อาบ รีบพุ่งเข้าไปกอดเธอเลย แต่สงสัยเธอคงอยากจะให้ผมลงลิ้นให้ก็เลยอาบน้ำให้สะอาดก่อนนั่นแหละ

ผมผลักใบเตยลงไปนอนบนโซฟาแล้วขยับไปนอนทับจูบปากเธอแบบเถื่อน ๆ ใบตองตอบสนองแรงพอกันเหมือนว่าจะอดกลั้นมานาน แค่ครู่เดียวผมก็ถลกเสื้อนักเรียนของใบตองขึ้นไปกองเหนือเต้า ส่วนยกทรงนั้นเธอไม่ได้ใส่เอาไว้แล้วตั้งแต่แรก

ผมก้มหน้าซุกไซร้ดูดงับเลียไปตามเต้านมจนเปียกชุ่ม แล้วค่อย ๆ ไล่ต่ำลงไปด้านล่าง พอถลกกระโปรงนักเรียนขึ้นก็ได้เห็นร่องเสียวของใบตองเต็มตา เธอไม่ใส่กางเกงในอย่างที่คาด คงอยากจะให้ผมเลียใจจะขาดนั่นแหละ

ผมยินดีสนองให้อยู่แล้ว จัดการซุกหน้าลงลิ้นไปเรื่อย ใบตองส่งเสียงครางซี้ดซ้าดออกมาเสียงดัง ไม่เหมือนกับตอนแอบทำแบบหลบ ๆ ซ่อน ๆ ที่ต้องคอยเก็บเสียงไว้ เสียงของใบตองเซ็กส์ซี่มาก ยิ่งฟังผมก็ยิ่งหื่น ยิ่งตอนเธอโดนผมเลียจนเสร็จคาลิ้นแล้วส่งเสียงร้องออกมานี่ยังกับเสียงสวรรค์เลยน่าฟังมาก

"ขอเย็ดล่ะนะตอง"

เธอเสร็จแล้วแต่ผมยังไม่เสร็จ ผมเก็บกดอยากเย็ดใบตองมานานแล้ว ก็เลยรีบลุกขึ้นจับเธอถ่างขาแล้วจับใส่เข้าไปในร่องของเธอแบบช้า ๆ

ใบตองขมวดคิ้วร้องซี้ดทำท่าเหมือนจะเจ็บพอสมควร ก็ครั้งแรกของเธอล่ะนะ ผมเลยช่วยเธอนิดนึงใช้น้ำลายละเลงลงไปบนหัวควยแล้วซอยใส่รูเสียวเบา ๆ ก่อน รอจนมันเริ่มผลุบเข้าไปได้ก็เสียบค้างเอาไว้รอให้ใบตองหายเจ็บก่อน

ผมรอจนเธอเริ่มเด้งเอวแล้วเริ่มเดินหน้าใหม่ กว่าจะมุดเข้าไปได้สุดลำก็เหงื่อตกเหมือนกัน แต่ว่าคุ้มค่าครับ ยังไม่ทันกระเด้าของใบตองก็รัดซะจนผมเกือบน้ำแตกเสียเชิงชายไปแล้ว

ผมกัดฟันกรอดค่อย ๆ ขยับเอวซอยยุกยิกช้า ๆ ก่อน ใบตองส่งเสียงครางอ๊ะอ๊ะสุดเสียวออกมาเรื่อย ๆ รอจนผมเริ่มซอยแรงขึ้น ใบตองถึงค่อยดิ้นพล่านสะบัดหน้าเริ่ดไปมาอยู่บนโซฟา สักพักผมก็เริ่มมันได้ที่โยกเอวกระแทกปั้ก ๆ ใส่สุดชีวิตพร้อมกับใช้สองมือบีบเคล้นขยี้สองเต้าในฝัน

ซอยไปได้ไม่นานใบตองดูจะเริ่มทนไม่ไหว เธอส่งเสียงหวีดออกมาพร้อมกับอาการกระตุก ส่วนผมเองก็โดนโพรงเสียวของเธอตอดรัดจนทนไม่ไหวส่งเสียงร้องครางฉีดน้ำเงี่ยนเข้าไปในร่องของเธอระลอกใหญ่

เราสองคนนอนหอบกระเส่าบนเตียงกอดกันกลม ใบตองร้องไห้ออกมา เธอบอกว่าเสียใจที่แย่งแฟนของพี่สาวตัวเอง ส่วนผมก็ได้แต่ปลอบใจแล้วก็บอกรัก ผมบอกใบตองว่าผมรักเธอมากกว่า ผมขอเวลาเลิกกับแฟน แล้วจะไปคบกับเธออย่างเป็นทางการ ใบตองถึงค่อยยิ้มออกมาได้

เธอบอกให้ผมเกี่ยวก้อยสัญญา แล้วเราก็มีอะไรกันอีกหลายรอบ เพราะอดอยากกันมานาน ผมปล่อยไปห้าน้ำจนรู้สึกฟ้าเหลืองรำไร แต่ก็ยังต้องรีบกลับไปมหาลัยทำเหมือนว่าผมไม่ได้กลับมาที่ห้องเพื่อหลอกแฟนผม ส่วนใบตองก็ทำแบบเดียวกัน เธอออกไปอีกรอบทำท่าเหมือนไปเรียนตามปกติ แล้วเราก็มาเจอกันอีกครั้งที่ห้องในตอนเย็น ๆ

เราพูดคุยกันตามปกติไม่มีอะไรผิดสังเกต แฟนผมเหมือนจะไม่รู้เลยว่าเมื่อกลางวันผมกับใบตองนัดกันมาเย็ดที่ห้อง แถมยังแอบนัดเย็ดกันอีก แต่รอให้ผมมีแรงก่อน แล้วก็รอให้ใบตองหายระบมด้วย

หลังจากได้เปิดซิง ผมก็นัดเย็ดกับใบตองเรื่อย ๆ ครับ อย่างน้อยสัปดาห์ละครั้ง แต่ไม่ใช่โดดเรียนแล้ว เพราะกลัวจะกระทบการเรียน ส่วนใหญ่เราจะหาโอกาสกันตอนวันเสาร์อาทิตย์ ใบตองแกล้งทำเหมือนมีแฟนแล้วเพื่อให้สะดวกกับการไปไหนมาไหน ส่วนผมก็หาข้ออ้างว่ากลับบ้านต่างจังหวัด

ทุกวันนี้ผมกับใบเตยกลายเป็นอดีตแฟนแล้วครับ เราเริ่มห่างกันทีละน้อย เริ่มมีปากเสียงกัน ผมรู้ว่าผมไม่รักเธอเท่าเก่า แต่ก็ยังลำบากใจหากจะทิ้งเธอไป เธอเริ่มระแคะระคายแล้วว่าผมมีคนอื่น เพียงแต่ยังไม่รู้ว่ากิ๊กของผมก็คือใบตองน้องสาวของเธอเอง

สุดท้ายเราก็แยกทางกันตอนเรียนจบ เธอหลบหน้าผมไปทำงานที่บ้านของเธอ ส่วนผมนั้นหางานทำที่กรุงเทพเหมือนเดิม ผมรู้สึกใจหายเหมือนกันตอนที่ใบเตยเก็บข้าวเก็บของย้ายไปจากห้อง ตอนนั้นผมมองหน้าเธอก็รู้เลยว่าหากผมออกปากพูดรั้งเธอไว้สักคำ พวกเราก็จะกลับมาเริ่มต้นกันใหม่ได้ แต่ว่าผมพูดไม่ออกครับ ผมไม่อยากหลอกตัวเอง

ใบเตยไปทำงานต่างจังหวัด แต่ว่าใบตองยังต้องเรียนต่อมัธยมปลายอีกสองปี เธอจึงไปเช่าหอพักอยู่ใกล้กับโรงเรียน แต่ก็อย่างที่รู้กันครับ ห้องเช่ามีไว้สร้างภาพ ส่วนใหญ่แล้วใบตองจะมานอนกับผมที่คอนโด เราเป็นเหมือนผัวเมียข้าวใหม่ปลามัน แต่ก็ยังแอบคบกันแบบลับ ๆ เพราะใบตองกลัวจะโดนพี่รู้ว่าเธอแย่งผมมา

เราคบกันแบบลับ ๆ จนใบตองเรียนจบปริญญาตรี แล้วเราก็แต่งงานคบหากันแบบออกสื่อ งานของผมเจริญก้าวหน้าไปพร้อมกับความรัก ผมกับใบตองเหมือนจะเกิดมาเพื่อกันและกัน ผมไม่เคยมองผู้หญิงคนไหนอีกเลยนอกจากใบตอง

ปัจจุบันใบตองท้องป่องแล้วครับ พอเรียนจบผมก็ปล่อยเลย ทำเอาใบตองบ่นอุบเพราะเธออยากเรียนปริญญาโทต่อ ส่วนใบเตยอดีตแฟนของผมนั้นก็มีคนมาดูแลหัวใจของเธอแล้ว ได้ข่าวว่ากำลังท้องป่องเหมือนกัน

เรื่องเล่าของผมก็มีเท่านี้ล่ะครับ ผมยอมรับว่าตัวเองทำไม่ถูก จะด่าผมก็ได้ แต่ผมก็แน่ใจว่าหัวใจของผมยกให้ใบตองมากกว่าใบเตย ถ้าฝืนแต่งงานกันไปก็คงไปไม่รอดแน่ ผมไม่เคยเสียใจเลยที่เลือกใบตองเป็นแม่ของลูก

..................................

เวปส่วนตัว - http://www.novel008.com
Discord - https://discord.gg/DkT2Mf8q

ขาวดำ

เนื้อหาสุดยอด ในทุกๆด้านเลยครับ

โดยเฉพาะฉากแอบ แซ่บ มากกก
มันก็ไม่แน่

areja

ขอฝากกฏหน่อย ยังมีพวกไม่อ่าน กฏ ก่อนรีพลาย

การตอบ รีพลายอย่าง พอเหมาะพอควรถ้าเจ้าของกระทู้แจ้งมา จะพิจารณา เป็นรายกรณี

ถ้าตอบ เช่น zzzzddd xxxx2222 อิอิ,ลุ้นๆ,555, ดีดี,ดี, ต่อ,ติดตาม,ty,thx,thx kub(Thx ขี้หมาThanx พิมพ์ไม่ถูก
ห้ามใช้ทุกกระดานที่ฉันดูแล
),ใจจร้า,ใจครับ,แจ่ม,เยี่ยม,สนุกดี,สุดยอด,อ่านต่อ,Good (เฉยๆ)
emo  ::Crying:: เปล่าๆ
อาจเตือนเห็นอีก ถ้าเตือนไปแล้ว ผิดซ้ำซากก็จะแบนเหมือนกัน รีพลายตอบซั่วๆ ตอบแล้ว mod ไม่เข้าใจ จะโดนแบนทันที
มักง่ายต่างๆ จะแบนครั้งแรก 3 เดือน คราต่อไปแบนยาวขึ้น แล้วจะหายเมื่อไม่ปรับปรุง

พวก ก๊อปตอบ รัวๆรวดเดียวเป็น 10 กระทู้ โพสต์ละ 1 นาทีนะเจอจะ แบน ถ้ามักง่ายเช่นนี้  ถือว่าไม่ให้เกียรติ
คนแบ่งปัน/คนลงงาน..ยังไม่อ่านมักง่าย ก๊อปตอบ เปิดรัวๆ ประโยคเดียวเป็น 10 มันควรหรือ?และห้ามใช้
ข้อความจากระบบตอบรีพลายเด็ดขาด มักง่ายประเภทเดียวกับก๊อปตอบ (อนุโลมใช้ได้ เฉพาะตอนให้คะแนนเท่านั้น)

แบน 90 วัน ครั้งต่อแบนเพิ่มขึ้นอีก และ หายจากบอร์ด

และ ตอบซ้ำมาหลาย ดอกใน กระทู้เดียวกัน นะอาจโดนพักใช้ได้เหมือนกัน เมื่อ คุณได้โพสต์แล้ว
มันคิดเป็นอย่างอื่นไม่ได้นอกจากปั้มกระทู้ ระวังหน่อย โดนลบบ่อยๆ จะแบนนะรู้ไหม?
,

ผลงานที่ สมาชิก อุตสาห์ นำมาลง ไม่ว่าจะเขียนเอง หรือขอมาลงล้วนได้มาด้วยการสละเวลา
            ถ้าจะตอบมามักง่ายอย่างนั้น..ก็ อย่าใช้ห้องนี้ เสพผลงานเลยไปหาเสพที่ใดแล้ว รีพลายตอบ
            อย่างนั้นได้ ก็ไป..มา เปรี้ยว มา เกรียน ลอง  สด ,เก๋า อย่าเลย จะเสียน้ำใจเสียความรู้สึกเปล่าๆ
            เพราะถึงคุณมี 100 ยูส 1000 ชื่อ ถ้ารีพลายผิดกฏ-กติกากระดานนี้ ฉัน ก็จะแบนหมด

...................................................................

ถ้าถูกแปะเตือนที่ กระทู้คุณและส่งไปที่ pm คุณ จงรีบปรับปรุงรีพลายซะ ขอบคุง ขอบหี ขอบควย ขอบหมา ขอบแมว
ขอบคุน
เตือนนะอย่าลองของ ใครโดนเตือนไปให้ปรับปรุงการรีพลายเจอ ครั้ง 2 จะลบทุกกระทู้ที่ตอบ และพบอีกรอบ
แบน 3 เดือนเหมือนโทษ ป้วนเกรียนอื่นๆ....

คำขอบคุณยังเขียนไม่ถูกความหมายจะถูกไหม? ที่ต้องมาเข้มงวดเรื่องนี้ เพราะชักเยอะพวกมักง่าย เยอะ
ไรต์ คนลงงาน ก็ติมาด้วย..เครนะ ขอกันดีๆ จะไม่โดนลบของเก่าทิ้ง แต่ยังรีพลายอีก ถ้าเตือน เตรียมหาที่อ่านใหม่เลย..
แว่น ยกตัวอย่างคำ ขอบคุณเขียนไม่ถูกชัดไหม?

ใคร ขอบคุณ รีพลาย เขียนไม่ถูกต้องแบนแล้วนะ ให้โอกาสเตือน 1 ครั้ง ..เดือนที่ผ่านมาแปะบอกล่วงหน้าเพื่อปรับตัวกันมาพอล่ะ..
มันเป็นคำขอของ ไรต์ และ คนลงงาน เรื่องความมักง่าย เพราะ ขอบคุณ เฉยๆก็ดูเอียนจริงๆ แต่ก็เป็นคำสากลในการตอบแทนน้ำใจ
ฉะนั้น ขอเถอะเขียนให้ถูก เมื่อต้องปรับเปลี่ยนก็ต้องคล้อยตามกัน กฏไม่ได้ใช้กับใคร? เพียงคนเดียว และไม่ยากเกินไปเนอะ
คิดว่าสร้างมาตรฐาน กันใหม่อีกสิ่ง ถ้ายากก็ไม่ต้องเข้ามาใช้ กระดานนี้ เพราะ ฉัน แบนแน่.. 

อ๋อ thx ขี้หมานี้หรือ เขียนไม่ครบ thank กระดาน แว่น ดูแลอย่าให้เห็นนะ แบน ย้ำซะขนาดนี้พิมพ์มาอีกถือว่าลอง

กฏที่ว่างนี่ไม่ได้เขียนเอาฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน แบนจริง
หรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆ จะเสียความรู้สึก ด้วย รีพลาย คุณเองเลย เขียน ขอบคุณ ให้ถูก
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือแล้ว
ไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไป..

bluesky11

ขอบคุณครับที่แบ่งปันเรื่องสนุก ๆ ให้อ่าน พระเอกเราได้รู้ใจตัวเองและสมหวังกับใบตอง น่าสงสารใบเตยเหมือนกันนะครับ ทำยังไงได้รักน้องไปแล้ว การแอบทำให้รสชาติในการทำรักแซ่บขึ้นนะครับ ดีใจกับใบเตยด้วยที่มีคนดามหัวใจ ไม่เข็ดรักไปซะ

Tukkie

pratan

สุดๆครับ บรรยายตอนแอบทำกับน้องสาวแฟน ได้ชัดเจน เห็นเป็นฉากๆกันเลยทีเดียว

baanjo

Aood Rut