ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Madsex Special ep 1 ตอนที่ 1 ภัยซ่อนเร้น by jalando

เริ่มโดย jalando นักเขียนดาร์คไซด์, กุมภาพันธ์ 23, 2017, 05:34:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sc0019

bomberwing

สงสัยว่าอุ้มอยากจะโดนหรือป่าว
ยังไงรบกวนขอตอนที่เหลือให้แต่งเสร็จเร็วนะครับ

jalando นักเขียนดาร์คไซด์

อ้างจาก: KFZZ เมื่อ กุมภาพันธ์ 23, 2017, 09:02:37 ก่อนเที่ยง
ไม่ค่อยรู้จักเนื้อเรื่องเลยครับแนะนำหน่อยตัวละครหน่อยครับ
เนื้อเรื่องเกี่ยวเนื่องกับซีซั่นหลักคล้ายเป็นอดีตของหนึ่งในสาวๆในภาคหลัก จะว่าไปเหมือนภาคพิเศษมากกว่า มันก็เลยเหมือนตอนใหม่ ยังไงตามอ่านในลิงค์เก่าได้ครับ

naitoom

สาวน้อยผิวเข้ม spec ของฝรั่งเลย เนื่อเรื่องมีเปิดช่องเป็นคำถามให้ติดตามเยอะมาก ต้องติดตามเพื่อตอบคำถามเหล่านี้ หรือผู้ประพันธ์ตั้งใจให้ผู้อ่านจินตนาการไปก่อน แล้วเฉลยทีหลัง

may_290607908

เนื้อเรื่องชวนให้น่าติดตามมากครับว่าจะโดนอะไรบ้าง

อ้างจาก: naitoom เมื่อ กุมภาพันธ์ 23, 2017, 10:54:14 ก่อนเที่ยง
สาวน้อยผิวเข้ม spec ของฝรั่งเลย เนื่อเรื่องมีเปิดช่องเป็นคำถามให้ติดตามเยอะมาก ต้องติดตามเพื่อตอบคำถามเหล่านี้ หรือผู้ประพันธ์ตั้งใจให้ผู้อ่านจินตนาการไปก่อน แล้วเฉลยทีหลัง
ใช่แล้วครับก็เหมือนเปิดห่อของขวัญนั่นแหละครับ ถ้าเรารู้ก่อนเปิดว่าในห่อของขวัญมีอะไรมันก็ไม่สนุกน่ะซิครับ

tantawanjames

มาแล้วมีภาคพิเศษด้วยสุดยอดเลยจะเจอของฝรั่งซะมั้งเนี่ย 

peddo

เจ้าฝรั่งนี่วางแผนจะเก็บหมดทุกสาวเลยเหรอครับ ท่าทางมีคอนเน็คชั่นดี สาวเปรี้ยวยังไงเจอฝรั่งตัวใหญ่ได้ร้องโอ้กแนุ่้ ลุ้นตอนสาวผิวเข้มนะครับ ฉลาดๆยังงี้น่าจะสนุก ขอบคุณครับปล.ไอ้ฝรั่งนี่เอี้ยมากจริงๆครับ ถ่ายวิดีโอแถมให้บ๋อยมารุมอีก ไม่รู้เก็บตังค์รึเปล่ามันดีครับ ขอบคุณครับ

sdgundams

ขอติดตามต่อนะครับ ว่าจะเกี่ยวข้องยังไงกับภาคที่แล้ว  จะรอลุ้นด้วยใจระทึกนะครับ

golfnapong

กำลังรอตามตอนปกติอยู่ด้วยนะครับสู้ๆ ไรท์เตอร์ ::Thankyou:: ::Thankyou::

อ้างจาก: golfnapong เมื่อ กุมภาพันธ์ 23, 2017, 12:21:52 หลังเที่ยง
กำลังรอตามตอนปกติอยู่ด้วยนะครับสู้ๆ ไรท์เตอร์ ::Thankyou:: ::Thankyou::
ไม่ต้องห่วงครับตอนปกตินั้นจินตนาการของผมไปไกลถึงตอนจบของซีซั่น หนึ่งแล้วครับ รออ่านครับกะให้ได้อาทิดละตอนนะครับ ไม่รู้จะได้หรือเปล่า

lindor

เรื่องน่าสนใจมากครับ สงสัยจะต้องย้อนไปอ่านตอนเก่าๆ อีกรอบ  ::Glad::

kopXIIII

หายไปนานเลยครับ
เหมือนเป็น SIde Story อีกอันนึง
ส่วนสาวอุ้มน่าจะไม่เหลือแหงมๆ
ขอบคุณมากครับ

cd13579

หายหน้าหายตาไปนาน นี้คงต้องกลับไปอ่านตอนเก่าเลยมั้งเนี่ย
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

Man_On_The_Moon

ระทึกใจมากเลยครับอยากให้มีฉากโดนคาชุดเลยครับ