ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คิดถึงท่าน zeech

เริ่มโดย tacklove, กุมภาพันธ์ 24, 2017, 04:27:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tacklove

เกือบเดือนแล้วที่ไม่ได้อ่าน ยอดยุทธสะท้านบู๊ลิ้ม รู้สึกเหงาๆและคิดถึงอย่างมาก ผมไม่ได้รบกวนหรือเร่งรัดท่านนะครับ เดี๋ยวจะว่าแฟนพันธ์แท้ต้องรอได้อีก คือยังไงดีล่ะผมมันคนตรงอ่ะ คิดถึงก็บอกตรงๆ เมื่อไหร่จะมาซะทีน้อผมก็พูดตรงๆอีก จากใจคนที่รักและติดตามงานเขียนของท่านก็เท่านั้น (ห้องนี้บ่นได้ตามสบาย อยู่ในกฏกติกาครับ อิอิอิ)

พัดลม

ขยันตามงานเกินไปแล้ว  ::Sweat::

เฉพาะสุดยอดนักอู้เท่านั้นที่จะทนได้  ::Oops::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

tacklove

อ้างจาก: พัดลม เมื่อ กุมภาพันธ์ 24, 2017, 06:28:23 หลังเที่ยง
ขยันตามงานเกินไปแล้ว  ::Sweat::

เฉพาะสุดยอดนักอู้เท่านั้นที่จะทนได้  ::Oops::
.....................................................
เปล่าตามน้า ผมแค่คิดถึงท่านเท่านั้นเองครับ 555

zeech

ตอนที่ 29 พึ่งได้ 30% เอง  ก็อู้ตามที่ท่านพัดลมว่ามานั่นแหละ เดี๋ยวกลับบ้าน สุดสัปดาห์นี้จะทดลองปั่นดู ถ้าไหลลื่นน่าจะได้อ่านวันจันทร์นี้ครับ   ::Dozy::

พัดลม

ไม่ต้องรีบครับ

ลงเมื่อพอใจ ใครเร่งก็ไม่สน

รีบทำ เด๊วไม่พอใจงานที่แต่งต้องแก้อีก

ใครรอได้ก็รอ ใครรอไม่ได้ก็ต้องรอออออออออออออออออออออออออออ  ::Oops::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน