ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครูดาวกับโรงเรียนชายล้วน ตอนที่ 4 โดนแกล้ง

เริ่มโดย Izuna, กุมภาพันธ์ 25, 2017, 11:39:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gomangoki

โอยยยยยยย อยากอ่าน ว่าครูดาวจะเป็นยังไง ขอบคุณมากๆๆนะครับ ^^

dwarf

ขอบคุณครับ..ขนาดยังไม่โดนยา..ยังน้ำแตกไปเสียหลายรอบ คราวนี้โดนยาด้วย อย่าเพิ่งหัวใจวายไปนะดาว

err

thep59

จักรภพ อุดมสิน

ขอบคุณมากนะครบ หลังจากผ่านมาหลายตอนในที่สุดก็มาถึงโรงรียนแล้วจ้า

tonnextgen

ezmoo

เม็ดแตดยาวขึ้นเบียดกับกางเกง...เสียวทั้งวันแน่ครูดาว

ขอบคุณมากครับที่นำผลงานมาแบ่งปัน

sandee22

จินตนาการสุดยอดจริง ๆ สำหรับยาเข็มที่ 2 นี่ ::Glad::

quasar9984

สงสารครูดาวอะโดนหนักเลย 5555 แต่ความหื่นเรามีมากกว่า ออ่านต่อสิรออะไร

zamurai.zen

อือหือ จัดหนักจัดเต็มจริงๆกะโรงแรมนี้ อ่านไปกะลุ้นไปว่าจะเป็นยังไงต่อ

moomie

coolkid2

ครูดาวนี่ท่าทางจะพรุนก่อนได้ไปสอนวันแรกนะครับ

PTTrayong

ยาอะไรเนี่ย หวังว่าไม่ใช่ยาสวาทของท่าน makuja นะ 

zannaty

triplexxx

โดนสารพัด ในมี่สุดก็ถึงโรงเรียน ขอบคุณครับ