ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Jairou]TFS Training For Sex - ตอนที่ 2 : คืนความทรงจำ

เริ่มโดย oswald, กุมภาพันธ์ 25, 2017, 09:05:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nekki

อยากบอกว่าเรื่องนี้มีผู้ชายในเรื่องด้วย นอกจากแอนดรอยซีโร่คุง หลังจากมีแต่หญิงล้วนมา2ตอน

gift123

atp2552

นางเอกนี่เซ็กจัดน่าดู ::Bloody:: เล่นกันถึงเช้าเลย ::JubuJubu::

tkung

siwapeeza

araiwasud11

mrfun30

minidukdik

เห้ย อย่าบอกนะว่าจะเอาผุ้ ญ ไปทำด้วย  ::Angry::
รอครับท่าน  ::Thankyou::

l3elievE

xelousx

เนื่องเรื่องดีมากๆจริงๆครับ นางเอกเราจะโดนทำแอนดรอยมั้ยนิ
ลายเส้นสวดสดงดงามจริงๆ แต่ละฉากนี่สุดยอดมาก
อ่านแล้วติดลมกันเลยทีเดียว 
ตอนต่อไปรีบมาไวไวนะครับ 

tokkatoramma

ขอบคุณครับ เป็นวิธีเรียกความจำที่น่าสนใจมาก แถมปิดท้ายได้น่าติดตามอีกต่างหาก สุดยอดครับ ::Thankyou::

พัดลม

อ๊าว เนื้อหาเริ่มเข้มข้นขึ้นซิแล้วสิ

เป็นยังไงมายังไง ต้องรอตอนต่อไป

::DookDig::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

Inzomnia

กลายเป็นสาวหื่นตัวแม่ซะแล้ว มีเนื้อเรื่องให้น่าติดตามแบบนี้บ้างก็ดีนะครับ 

possionseul

ผมไปแอบส่องมาละครับ ตอนหน้า ฮารุจะได้ความทรงจำคืน แล้วจะต้องหาทางช่วยอาจัง
มาพร้อมกันสโลแกนที่ว่า
"ถึงตัวจะเป็นเด็ก แต่อวัยวะเพศเป็นผู้ใหญ่ ยอดนักสืบจิ๋ว xxxx"

*0* ว่าไปนั่น

dreamlost