ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Jairou]TFS Training For Sex - ตอนที่ 2 : คืนความทรงจำ

เริ่มโดย oswald, กุมภาพันธ์ 25, 2017, 09:05:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

johnywalker

เนื้อเรื่องสนุกมากครับ นึกว่าจะมีแค่ เยส กันอย่างเดียวแล้วก็จบ มีอะไรซับซ้อนมากขึ้นด้วย

liverpudlian

เรื่องชักจะมืดมนขึ้นแล้วแฮะ ชอบแบบใสๆมากกว่าอะ

strikef.

ขอบคุณครับ องค์กรปริศนาต้องการอะไรกันแน่ หนักรักใสๆ เริ่มดำมืดซะแล้ว

siwapol55

เป็นดราม่าตามที่คิดจริงๆ ไม่น่าเลย
รู้สึกอยากติดตามตอนต่อไปจริงๆ
ขอบคุณมากครับ

jachal

SirJoker haha

top9629

ดูไปดูมาเรื่องลึกเบื้องหลัง เข้มข้นขึ้นเรื่อยๆ ต้องรอลุ้นว่า นางเอกเรา จะกระตุ้นความทรงจำได้หรือเปล่า 

kaname

ตอนท้ายนั่นคืออะไร

= = ? ลุ้นเลยงานนี้ หวังว่าจะไม่ ntr นะ

coconut

ว้าว ว้าว ว้าว แล้วนางเอกจะเป็นไงเนี้ย น่าติดตาม

kinniku

โหยมีเสียว มีลุ้นให้ติดตามตอนต่อไป เสียวได้ใจเจงๆ

evaox

ไปดัดแปลงที่ไหนเนี่ย จะทำให้เล็กให้ใหญ่ก็ได้ แถมจะเสร็จตอนไหนก็ได้อีกต่างหาก

kudoshinout

ความทรงจำกำลังจะกลับมา จะมีปวดตับไหมนี้