ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Gillian-Chung รำลึกของเก่าภาพหลุดดาราฮ่องกง

เริ่มโดย เงาจันทร์, กุมภาพันธ์ 26, 2017, 05:14:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เงาจันทร์

Gillian-Chung หรือ อาเจียว ใครที่เป็นซีรีย์หนังจีนเห็นหน้าเธอก็จะจำได้ทันที เธอโด่งดังมาจากหนังหลายเรื่อง
ที่ผมจำได้ คือ อภินิหารดาบมังกรสะท้านพิภพ  เวลาเธอสวมชุดจีนโบราณแล้วมาภาพหลุดชุดนี้ดูแล้วได้อารมณ์มาก
ไม่น่าตกเป็นเหยื่อ ไอ้กระดอเลี่ยมทอง เฉินกวนซี เลย อิจฉามันมาก

exaram

จะว่าเป็นเหยื่อก็ไม่ถูกเพราะไม่ได้โดนบังคับ ถ้ารูปไม่หลุดก็ไม่มีคนรู้คนกินตับกันมันเรื่องธรรมชาติ

7946410

pongsan

เคยเห็นแต่เธอเล่นหนังใหญ่...พึ่งเห็นเธอเล่นหนังคน! ::Glad:: ::Ajark::   ชอบจัง! ::JubuJubu::   ขอบคุณครับ ::Thankyou::

review1972

สุดยอดดด..แห่งการโพสต์ เคยได้ยินแต่ข่าวไม่คิดว่าจะได้เห็นเต็มตาขนาดนี้ ขอบคุณมากครับ

somc217

สวยมาก ชอบครับ ลีลาของ ทั้งสองคนนี้ไม่ธรรมดาเลยครับ
ขอบคุณมาก

noklekka

bigpanda

ในจำนวนดาราที่โดน คนนี้แจ่มสุดนะในความคิดผม