ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Cecilia Cheung รำลึกของเก่าภาพหลุดดาราฮ่องกง

เริ่มโดย เงาจันทร์, กุมภาพันธ์ 26, 2017, 05:23:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เงาจันทร์

Cecilia Cheung หรือ จาง ป๋อจือ  คนนี้ก็เสร็จไอ้ เฉินกวนซี กระดอเลี่ยมทองเหมือนกัน ไม่รู้มันทำบุญด้วยอะไร
หุ่นเธอผอมบาง แต่เปลื้องผ้าออกมา ได้อารมณ์มากตามความเห็นของผมนะ
ผลงานภาพยนต์ของเธอ ได้แก่ ซูซันศึกเทพยุทธทะลุฟ้า  ศึกทะลุฟ้าตระกูลหยาง

mrfun30

areja

แจ่ม ::Glad:: ตอนหลุดแรกๆไม่ได้เก็บ มีไม่กี่รูปมีแบบยกเซ๊ตโหลดไหม?อะคะ ถ้ามีวานเอามาแปะให้โหน่ยนะ
จะกลับมาเก็บ อิอิ เก็บที่ละภาพๆ ไม่ทันใจเจ้ ฮ้าฮ่า ขอบคุณมากคร๊า คุณ tork

nengax

ถึงจะนานมาแล้ว แต่ก็ยังเร้าใจเสมอ ขอบคุณครับ

6thhokage

jackboston

เคยเชฟไว้ แต่คงหายไปแร้ว ขอบคุณที่นำมาซี้ดอีก

pongsan

เทพธิดาซูซันหรือนี่!!??? ::Horror::  ชุดนี้ล้วงลึก...เอ็กคลูซีฟจริงๆ! ::KO::  ขอบคุณครับ ::Thankyou::

review1972

แหม..อิจฉาไอ้เฉินมันจริงๆนี่ถ้ามันกินเงียบๆคงกินได้อีกนานเนอะ555

somc217