ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

การบ้าน ออน

เริ่มโดย เงาจันทร์, กุมภาพันธ์ 26, 2017, 08:49:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เงาจันทร์

เพื่อนส่งการบ้าน ออน มาให้เลือก 4 คน ช่วยผมเลือกที เอาคนไหนดี

น้องน้ำฝน SL47@Colonze

สาวสวย SEXY หุ่นงาม ตาหวานยิ้มเก่ง ดูดปริดวิญญาณ
ลิ้นรัวขั้นเทพ อีกหนึ่งนาง ต้องทดลอง

หน้าตา 8/10 ( หน้าตาดูดีครับ ยิ้มหวานๆ )
รูปร่าง 8.5/10 ( สมส่วน ออกจะมีน้ำมีนวล ออกจะอวบๆ )
ผิวพรรณ 8.5/10 ( ผิวขาว เนื้อตัวเนียนดีครับ )
ไฟหน้า 8.5/10 ( ขนาดใหญ่ครับ ของแท้แม่ให้มาซ่ะด้วย )
บ๊วบ/สเปย์ 9.5/10 ( เรื่องนี้น้องถนัดครับผม ทำได้เสียวมากๆ )
ช่วงล่าง 8.5/10 ( ใหญ่ แน่น หนึบ )
อาบน้ำ 9/10 ( อาบน้ำได้ละเอียด ขัดทุกซอกทุกมุม มืออาชีพเลยล่ะครับ บ๊วบในอ่างให้ด้วย )
เรื่องบนเตียง 9/10 ( งานออกแนวบู๊ๆ จัดหนักให้ผมเลย ได้ทุกท่า และทุกที่ )
GF = Girlfrield Facto 9/10 ( พูดจาดีเป็นกันเอง มีแซวเราตลอด ออกจะกวนๆ เป็นเพราะผมเคยขึ้นกับน้องมาครั้งนึงล่ะ )

น้องแยม รหัส V55 ร้าน TARAGON ( เหม่งจ๋าย )

ด้าน    มืด    ของ    พลัง   

สรุปรายละเอียด

หน้าตา       8.5/10  ( แนวหมวยๆ หน้าตาดีเลยล่ะครับ )
รูปร่าง      8.5/10  ( สมสัดส่วน หุ่นดีครับ  )
ผิวพรรณ     8.5/10 ( ผิวขาวโอโม่ เนียนดีครับ ไร้ริ้วรอย )
ไฟหน้า   8/10 ( ขนาดพอดีคำ ตรงกับคำพูดที่ว่า นมเล็กเซ็กส์จัด )
บ๊วบ/สเปย์      8.5/10 ( ทำได้ดีเลยล่ะครับ บ๊วบในอ่างให้  จุดเด่นของน้องเลยล่ะ แทบจะ Car Park )
ช่วงล่าง  8.5/10  ( โหนกนูน แน่น หนึบ มีขนอุยๆ ตอนทาสีน้องเด้งรับตลอด)
อาบน้ำ  8.5/10 ( ทำความสะอาดร่างกายได้ดี ขัดทุกซอกทุกมุม มีนวดตัวให้ด้วย มีบ๊วบให้ด้วย )
เรื่องบนเตียง 8.5/10 ( งานดีเลยล่ะครับ ได้ทุกอย่าง ทุกท่า โดยเฉพาะ Doggy กระแทงมันส์หยด )
GF = Girlfriend Factor     9/10 (  พูดจาดีเป็นกันเองครับ ดูแลเอาใจใส่ดีมาก มืออาชีพเลยล่ะครับ )
ค่าสินสอดน้อง  = 2,500 ชม.

น้องเอิร์นSL2 20+@โคลอนเซ่

แรร์ไอเท็มที่ผมตามหามานาน อายุ20ต้นๆ ไฟหน้าเดิมๆ

ช่วงล่างถือว่าเป็นแรร์ไอเท็มจริง หุ่นดีอีกต่างหาก

3700บาท ถือว่าโคตรคุ้ม

หน้าตา 8/10 ( หน้าตาดูดีครับ ยิ้มหวานๆ )
รูปร่าง 8.5/10 ( สมส่วน ออกจะมีน้ำมีนวล ออกจะอวบๆ )
ผิวพรรณ 8.5/10 ( ผิวขาว เนื้อตัวเนียนดีครับ )
ไฟหน้า 8.5/10 ( ขนาดใหญ่ครับ ของแท้แม่ให้มาซ่ะด้วย )
บ๊วบ/สเปย์ 9.5/10 ( เรื่องนี้น้องถนัดครับผม ทำได้เสียวมากๆ )
ช่วงล่าง 8.5/10 ( ใหญ่ แน่น หนึบ )
อาบน้ำ 9/10 ( อาบน้ำได้ละเอียด ขัดทุกซอกทุกมุม มืออาชีพเลยล่ะครับ บ๊วบในอ่างให้ด้วย )
เรื่องบนเตียง 9/10 ( งานออกแนวบู๊ๆ จัดหนักให้ผมเลย ได้ทุกท่า และทุกที่ )
GF = Girlfrield Facto 9/10 ( พูดจาดีเป็นกันเอง มีแซวเราตลอด ออกจะกวนๆ เป็นเพราะผมเคยขึ้นกับน้องมาครั้งนึงล่ะ )

น้องไวน์@ร้านThe Relax

สรุปรายละเอียด
หน้าตา       8.5/10  ( ออกแนวคมๆ น่ารักเลยล่ะครับ )
รูปร่าง      8.5/10  ( หุ่นสมส่วนครับ แนวๆ เนื้อ นม ไข่ แบบนิดๆ )
ผิวพรรณ     8.5/10 ( ผิวสีแทนครับ ไม่ค่อยขาวมาก )
ไฟหน้า   8.5/10 ( โมมาขนาดใหญ่ จุกคล้ำไปหน่อย ) 
บ๊วบ/สเปย์      8.5/10 ( ทำได้ดีเลยล่ะครับ แผ่วเบา เสียวดี )
ช่วงล่าง  8.5/10  ( ขนาดกำลังดี ฟิตมาก ตอนเอามีน้ำหล่อลื่นด้วย )
เรื่องบนเตียง 9/10 ( งานแนวบู๊เลยล่ะครับ เล่นซ่ะขาสั่น บิ้วดีๆ ได้ทอนกระจาย )
GF = Girlfriend Factor     9/10 (  พูดจาดีเป็นกันเองครับ ดูแลเอาใจใส่ดี ออกนิ่งๆ )

cupid5

itiuimi

xonly49335

น้องแยมเลยครับท่าน  ฝากจัดให้ที(ฝากของที่ระลึกติดมาสัก 5 6 รูปด้วยนะ)  ::HeyHey::

T2

การบ้านดี ปลาเนื้อแน่น

ขอบคุณที่นำมาให้ชมครับ ::Thankyou::

bounced

ดูแล้วอยากไปจัดซะตอนนี้เลยครับ ไปตรวจการบ้านหน่อยนึง 555

ขอบคุณมากครับ

ollo

ไม่ต้องเลือกแล้วมั้งครับ. หลับตาจิ้มเลย

mrfun30

ถ้าเลิกได้คนเดียวผมอยากกินน้ำฝน อิอิ

ohm2999

sunnie06

piston

prey2502

virus747

เก็บเงินเอาเดือนละคน จนครบสี่คน 555

FuxU

7946410

แจ่ม ๆ ก้นทุกคน ผมเอาหมดครับ