ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้องแต๋วคนสวย ตอนที่ 1 รักครั้งแรก

เริ่มโดย wattana2015, กุมภาพันธ์ 27, 2017, 01:18:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wattana2015

อ้างจาก: jakrasri เมื่อ มีนาคม 01, 2017, 04:46:00 หลังเที่ยง
ถ้ามาจากชีวิตจริงนี่คลาสสิคมากเลยครับ

::Crying::  จริงๆมันก็มาจากชีวิตจริงของผมส่วนหนึ่งแหละครับ  ไม่งั้นก็จะไม่มีข้อมูลมาเขียนหรอกครับ  เพราะถ้าไม่อยู่ในเหตุการณ์ส่วนหนึ่งก็จะย้อนไปนึกภาพการเรียนสมัยเก่าไม่ออกหรอกครับ  เพราะแต่ละยุคมันจะมีต่างกันตามช่วงหลักสูตรในแต่ละยุคของกระทรวงศึกษาธิการ ^_^  ::Reader::

devilzoa

รู้งี้แกล้งโง่มั่งน่าจะดีเผื่อทีีบ้านจะถีบไปเรียนพิเศษมั่ง

jabrant

อ่านแล้ว ชวนนึกถึงสมัยตอนเรียนพิเศษเลย ^^

shadowfier

boon66

พระเอกเราเก่งมาก เรียนไม่เก่ง เกาะสาวน่ารักแถมเรียนเก่งด้วย

tum-na

มีคนติวให้ส่วนตัว
สงสัยเรียนเก่งขึ้นเป็นกอง

delixis

ทำม้าย ทำไม ตอนที่เราเรียนกวดวิชา ถึงไม่เจออย่างนี้บ้าง???

mark1234

ดี ครับ

ตอบห้องอื่นก็ว่าจะปล่อยผ่าน แต่มาตอบแบบนี้ ก็ พักดีๆ ก็แล้วกันนะครับ 180 วัน

2000HP

jeemecafe

ขอบคุณครับ มีสาวสวยๆมาช่วยติวให้ นี่สุดยอดเลยครับ

theballop

สุดยอดทั้งภาพและเรื่องครับต้องติดตามแล้ว ขอบคุณครับ

teenee4you

เริ่มต้นได้น่าสนใจมากครับ 
เอาสาวสวยมาด้วย สนุกเเน่ละ

exelier

แหมมมพ่อหนุ่ม เหมือนโดนอ่อยเล็กๆนะครับเนี่ย จัดไปอย่าให้เสีย

warone07

pisit_s