ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาจารย์ขา 1 โดย ยะเด็จ

เริ่มโดย cyborg0011, มกราคม 24, 2024, 10:53:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

อาจารย์ขา 1-6 โดย ยะเด็จ

ผมต้องเร่ร่อนว่างงานอยู่หลายเดือน จนเพื่อนสนิทแนะนำให้ไปสมัครงานที่โรงเรียนพาณิชยการแห่งหนึ่งในต่างจังหวัด "เอางานไว้ก่อน แล้วค่อยหางานเปลี่ยนใหม่" เพื่อนบอก เจ้าของกิจการโรงเรียนเป็นคนกรุงเทพฯ แต่ไปทำกิจการในต่างจังหวัด ตกลงรับผมเข้าทำงาน และฝากหน้าที่ ดูแลกิจการแทนด้วย คงเพราะเห็นผมมีประสบการณ์
โรงเรียนเปิดมาได้ 4 ปี ระดับ ปวช. สหศึกษา มีนักเรียนหญิงมากกว่านักเรียนชาย มีทั้งนักเรียนเข้าเรียนมาแต่ปีหนึ่ง และโอนย้ายมาระหว่างปี มีปัญหาด้านการเรียนเป็นส่วนใหญ่ ผมจะไม่พรรณนารายละเอียดตอนนี้ แต่จะ เล่าเป็นตอนๆไป

อาจารย์ขา (1) พัชรียา
โดย ยะเด็จ

"วิชุดา"เรียนระดับ ปวช.3 สาขาบัญชี เป็นนักเรียนที่ย้ายมาจากโรงเรียนอาชีวศึกษาของรัฐ เข้าเรียนในชั้น ปวช. 2 ผลการเรียนมีปัญหามาจากโรงเรียนเดิม ก็ไม่รู้ว่ารับเข้าเรียนมาได้อย่างไร? และจะจบไปได้อย่างไร? วิชุดา มีแม่เป็นหม้ายทรงเครื่อง ชื่อ"พัชนียา" วัยสามสิบเจ็ด รู้และเข้าใจปัญหาของลูกสาวมาตลอด วันหนึ่งคุณพัชนียามาขอพบผมที่โรงเรียน และขอเชิญผมไปเยี่ยมบ้าน ซึ่งอยู่จังหวัดถัดไป วันเสาร์เช้าเธอเอารถมารับผมไป แวะไปบ้านพักตากอากาศริมหาดชายทะเล
"อาจารย์ทำงานเหนื่อยๆ อยากให้อาจารย์พักผ่อน" เธอบอกวัตถุประสงค์ที่ใช้บ้านตากอากาศรับรองผม ช่วงเช้าเราสนทนาวิสาสะเรื่องต่างๆ คุณพัชนียาเล่าเรื่องครอบครัวให้ฟัง มีกิจการธุรกิจที่สามีผู้วายชนม์ทิ้งไว้ให้ หลายต่อหลายแห่งในภาคตะวันออก หลังอาหารเที่ยง พาไปเที่ยวชมสถานที่น่าสนใจ และสถานที่ท่องเที่ยว แวะรับประทานอาหารเย็น จน 2 ทุ่ม กลับบ้านพัก

คุณพัชรียา ขาว สวย สมวัย มีเสน่ห์ ยวนอารมณ์ รอยยิ้มและแววตาเหมือนจะชวนเชิญ ทำให้หนุ่มใหญ่วัยสามสิบอย่างผม กระวนกระวาย ยิ่งดึกคุณพัชนียา ยิ่งมีท่าทีเชิญชวน ขยับกายใกล้ชิดกัน ผมจึงเริ่มกอดรัด ประคองกายเอนลงบนโซฟา แล้วตระโบมลูบไซ้ซอกคอ กกหู ค่อยถอดเสื้อ ปลดยกทรง จับเคล้นสองเต้า คลึงเคล้า คลอเคลีย ดูดเลีย หัวนม โลมจูบลูบไล้ เรื่อยลงไปยังหน้าท้อง พร้อมปลดเปลื้อง เสื้อผ้าปราการด่านสุดท้าย จนต่างเปลือยเปล่าทั้งคู่ หีโหนกนูน เป็นพุ่มพู นูนเด่นเห็นกลีบแนบสนิท ราวจะปิดเร้น มีก็แต่เม็ดมณีแลบแพลมยั่วลิ้น จึงประจงโลมเลียเขี่ยด้วยปลายลิ้น แล้วเลียเลื่อนลงตามร่องแคมขึ้นลงไปมา คุณพัชนียาเด้งร่อนรับ ภายในหลืบรูก็ขับน้ำเงี่ยนออกมาชุ่มฉ่ำ

แล้วคุณพัขรียาสนองตอบด้วยการสัมผัสท่อนควยของผม รูดคลึงไปมา พร้อมกับก้มหน้าลงไปจูบที่แผ่นอก แล้วกระดกลิ้นเลียไล้ไปมาบนหัวนมทั้งสองข้าง ขณะเดียวกันท่อนควยของผมที่เธอจับรูด ลุกขึ้นตั้งพองตัวเบ่งบาน แถมปล่อยให้น้ำลายซึมเยิ้มออกมา เธอจัดการกับท่อนควยของผม ก้มลงจูบเม้มไล้เลียด้วยริมฝีปากและลิ้นไปรอบๆ ส่วนหัวของควยที่กำลังเบ่งบาน อมแล้วดูดรูดขึ้นลงเป็นจังหวะ สลับกับการไล้อมลึกแล้วเลียลากจากสุดโคน รูดขึ้นมาจนหลุดจากหัวบานส่วนปลาย แล้วจูบกลับเข้าไปใหม่
เธอขยับปรับท่วงท่า พลิกตัวลุกขึ้น นั่งทาบทับต้นขาของผม พร้อมกับจับกำท่อนควยที่ตื่นตัวตั้งตรง รูดขึ้นลงไปมาอีก 3-4 ครั้ง แล้วจับมาถูไถตรงร่องหีที่ฉ่ำเยิ้ม เมื่อทุกอย่างเข้าที่เข้าตรงช่องทางเรียบร้อยแล้ว ค่อยๆกดสะโพกลง ปล่อยให้ท่อนควยของผมมุดรูหีผลุบหายผ่านเข้าไปจนมิดลำ แล้วเธอนั่งทับแบบแนบสนิทไว้สักพัก

เธอยกสะโพกรูดดึงขึ้น แล้วกดเนินหีรูดดันลง ขย่มซอยขึ้นลงต่อเนื่อง ผมเด้งควยขึ้นรับการขย่มของเธอ เธอบดขยี้ตอบโต้กลับ จนท่อนควยของผมเปียกชุ่ม มันขลับจากน้ำหล่อลื่นอันหยาดเยิ้ม เราทั้งสองต่างก็ตอบสนองกันและกันอย่างสุดมันส์... เมื่อคุณพัชรียาขย่มกดช่องนำ ท่อนควยของผมก็มุดอัดดันยันจมมิดเนินหี ทุกครั้งที่เธอแนบชิด ผมจะบิดซ้ายส่ายขวาโดยตลอด ทำให้เธอรู้สึกมีอาการซาบซ่า วาบหวิว สยิวจนเสียว
คุณพัชรียาหยุด แล้วนั่งทับกดหีแช่เป็นช่วงๆ ท่อนควยของผมที่มุดอยู่ในรู่หี ก็กระตุกหนึบๆ รู้สึกได้ตลอด คุณพัชรียาปรับท่วงท่า หมุนตัวกลับ หันก้นให้ผม แล้วยกสะโพกรูดดึงขึ้นจนเกือบสุด แล้วกดกระแทกให้มันรูดกลับเข้าไปอีก จนท่อนควยผมมุดเข้าไปจนสุดลำ เธอโขยกโยกกาย ย้ายไปย้ายมาในท่านี้อย่างเต็มที่ ด้วยความมันส์ปนความเสียว และเพียงประเดี๋ยวเดียวก็เริ่มมีอาการกระตุก เกร็ง

ผมจึงขยับตัวลุกขึ้นมา จับสะโพกให้เธอหยุด แล้วผมก็นั่งคุกเข่า พลิกแพลงเปลี่ยนท่าเป็นโก้งโค้ง ไม่ให้ควยหีแยกหลุด ผมกระแทกท่อนควย ซอยถี่ๆรวดเร็วในช่องหี ที่กำลังสุดเสียวสะท้านอย่างเต็มที่
".โอววว.....อูยยยย์ ...พี่...พี่....เสียวที่รูหีอีกแล้ว น้อง...จ๋าช่วยพี่...ด้วย. โอววว์....อูยยยย์"
คุณพัชรียาฟุบหน้า ทิ้งตัวลงไปนอนแต่ยังคงแอ่นก้นเชิดเนินหีขึ้น เพื่อรองรับความเสียวของท่อนควย ที่ผมอัดดันเป็นระลอกๆ คุณพัชรียา บอกอย่างเขินขวยในภายหลังว่า
"ช่วงที่เสียวสุดยอด ไม่รู้ว่าเกิดขึ้นตอนไหน รู้ตัวอีกทีก็มีอาการวูบวาบหวิวๆ อึดอัดคับแน่นตึงแบบหน่วงๆอยู่ในช่องท้อง"

ผมยังคงกระเด้าท่อนควยเข้าออกช้าๆ สลับกับการกระแทกกระทั้นดันท่อนควย แหวกกลีบหีอัดดันอย่างเต็มที่ คุณพัชรียาบิดเอวส่ายสะโพก โย้บั้นท้ายย้ายสวนกลับรับหน้าขาผมอย่างเมามันส์ เสียงเนื้อต่อเนื้อของเรากระทบ ดัง พั่บ...พั่บ...พั่บ...
ผมปรับกระบวนท่า ขยับเจ้าหัวโตดันสองแคมปลิ้นถ่างออก แล้วค่อยๆคืบเข้าตามจังหวะกระเด้า จนไอ้หัวโตไปยันปากมดลูก หยุดรอจังหวะชั่วครู่ โยกย้ายซ้ายขวา กระแทกกระทั้น ดันควยกระเด้าเข้าออกซอกหี คุณพัชนียาครวญคร่ำร่ำครางด้วยสุดเสียว ร่างก็สั่นสะท้านตามแรงกระแทก
"อูยยยย ซี๊ดดดด เย็ดแรงๆ แรงอีก อูยยยย....."
พั่บๆ พั่บๆ พั่บๆ พั่บๆ หนอกเหน่ากระทบลั่นเป็นจังหวะ ชายก็เร่ง หญิงก็ร่อน ชายก็เด้า หญิงก็เด้ง ร่วมบรรเลงเพลงเย็ดที่ดุเดือด
"เสียวหี มันหี อูยยย เย็ดพี่แรงๆ อูยยย ควยคับหี สุดเสียว อูยยย ไม่เคยเย็ดเสียว เย็ดมัน เย็ดดี อย่างนี้"
"มันควย หีดูด หีตอดควย ดีเหลือเกิน หีเย็ดมัน เสียวควย"
ด้านล่างควยกระเด้า ซอยถี่ๆ หีก็เด้งร่อนลอย ด้านบนมือเคล้าเคล้นขยับขยำนม เสียงระงมร่ำครวญคราง ลมหายใจฟืดฟาด

ผมซอยเข้าออกสั้นๆเป็นจังหวะแบบเนิบๆ ก่อนดึงท่อนควยออกจนเกือบหลุด แล้วอัดดันท่อนควยเข้ามาใหม่ และเมื่อผมเร่งซอย ท่อนควยของผมก็ดิ้นหลุดออกไป ผมเลยลุกขึ้นแล้วขยับเข้ามานั่งตรงกลางหว่างขาของเธอ จับท่อนควยถูไถร่องหี แล้วเสือกท่อนควยใส่ในร่องหี ขยับสะโพกโยกซอย แล้วโน้มตัวลงทาบทับร่าง พร้อมกับกระแทกกดอัดท่อนควย ชำแรกแหวกกลีบหีจนมิดสุดควย
ผมจับขาคุณพัชรียาขึ้นพาดบ่า แล้วโยกตัวโน้มไปข้างหน้า และโขยกซอยเข้าออกอย่างหนักหน่วงอยู่สักพัก แล้วอัดยัดควยกดแช่ไว้ ส่ายสะโพกหมุนวนไปมา จนหมอยบนโหนกเนื้อหัวหน่าว บดบี้ขยี้เสียดสีกับปุ่มปมติ่งไตเม็ดแตดไปมา
".อูยย...อูยยย....พี่ ...พี่...เสียวแตด... บดแรงๆเร็วๆ .....อูยยยย.....อูยยยย......."

ผมบดคลึง ดึงสะโพก โยกควย กดกระแทก แหวกเข้าออกแบบเนิบๆแต่หนักหน่วง จนร่างเธอกระเพื่อมเคลื่อนตามเป็นจังหวะ ผมใส่ลูกเล่นเย็ด ควยงัดขึ้น แล้วอัดควยกดลง บางครั้งแทงควยเข้าตรงๆ ทำให้คุณพัชรียาต้องเกร็งกล้ามเนื้อร่องก้น ขมิบบีบหีด้วยความเสียว เธอบอกว่าผมเย็ดเก่งมาก ที่ซอยทแยงซ้ายทแยงขวา บังคับให้ต้องส่ายสะโพกรับตามไปมา ความอึดของผม ทำให้.........."โอยย...มันส์....มันส์....มันส์มาก "
มันเสียวสุขสม จนเธอต้องกระตุกร่างขมิบบีบเกร็งหี เป็นช่วงๆตลอดเวลา

ผมเอาขาเธอลงจากบ่า พร้อมกับแบะถ่างให้อ้ารูหีออกกว้าง แล้วกดสะโพกลงอัดควยขยี้บดคลึงไปมา ก่อนจะดึงท่อนควยออกอย่างช้าๆ เธอเผลอดีดก้นแอ่นเนินหีตาม ผมแทงสวนกลับเข้ามาอย่างแรงจนมิดท่อนควย แล้วกระดกควยซอยเข้าออกแบบถี่ยิบ ปากช่องร่องกลีบของพี่พัชรียาเริ่มเกร็งขมิบ กล้ามเนื้อภายในหีหนีบตอดบีบรัดควย ผมโหมกระหน่ำกระแทกกระทั้นท่อนควยอย่างหนัก จนร่างเธอกระตุกยึกยัก ขนลุกซู่ไปทั่วตลอดทั้งเรือนร่าง ความเสียวสะท้านที่แผ่ซ่านไปทั่วร่าง ข้างในหีก็วูบวาบ ทั้งดูดทั้งตอด บีบรัดท่อนควยของผมอย่างหนักหน่วง จนรู้สึกอึดอัดคับแน่น
ผมกระตุกร่างและโยกซอยต่อ แต่ไม่สามารถต้านทานอาการเร่าร้อนที่ประทุรุนแรงในรูหีได้ กดท่อนควยที่กำลังกระตุกน้ำเงี่ยนอัดแน่นรูหี จนน้ำเงี่ยนพุ่งพรั่งพรูเข้ารูหี แล้วผมก็ล้มลงนอนทับร่างคุณพัชรียา ต่างกอดร้ดกันแน่น และแน่นิ่งไป โดยปล่อยน้ำเงี่ยน นองคารูหีอย่างนั้น

therasak

เปิดมาแบบจัดหนักจัดเต็มเปียกแฉะแบบนี้คงเอวเคล็ดกันแน่ ๆ

hatdog

::Glad:: เด็กพานิชย์ว่าเด็ดแล้วแม่ยิ่งเด็ดกว่านี่แหละที่มาของคำว่า "ตัวแม่"