ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครูดาวกับโรงเรียนชายล้วน ตอนที่ 6 ห้องเรียนที่เปลี่ยนไป

เริ่มโดย Izuna, กุมภาพันธ์ 28, 2017, 06:58:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thmaysa2016

filmfilmna7

oit758

จัดหนักจริงเรื่องนี้ ครูดาวทำงานไหวรึเปล่าแบบนี้ สอนไปโดนไป ขอบคุณมากครับ

beeboy

เนื้อเรื่องบางทีบรรยายบรรยาย กระชับไปนิดนะครับ แต่ก็ชอบนะ ::DookDig::

err

ครูดาวคงสะใจเนาะ  โดนนัก้เรียนล่อทั้งห้องเรียน  มันมากด้วย

anupan_2764

ได้อารมณ์ดีจิงๆเลยคับ ชอบนะคับ
ลงมาให้อ่านเรื่อยๆนะคับ
ขอบคุณครับ

storysto

อ่านถึงตอนนี้เนื้อเรื่องเริ่มลื่นแล้วมันต่อกันติดกว่าบทแรกๆ สงสัยเราาจจะงงเองขอบคุณครับที่ลงให้อ่าน

storysto

โห่โดนตลอดเวลา อยากมีส่วนร่วมจัง มันจะเต็มกรวยไหม ขอบคุณครับที่ลงให้อ่าน

jakkapong wongmek

ยิ่งอ่านยิ่งสนุกครับ จัดไปยาวๆเลยนะครับ จะตามอ่านทุกตอนเลย

ezmoo

ครูดาวจะรับมือไหวกับกฎสี่ข้อนี้หรือเปล่านะ...

ขอบคุณมากครับที่นำผลงานมาแบ่งปัน...

thep59

แบบนี้สงสัยไม่พ้นโดนหมดทั้งโรงเรียนแน่ๆเลย แล้วยังมีกฎอีกต่างหาก

civil2

sora2540