ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครูดาวกับโรงเรียนชายล้วน ตอนที่ 8 ดาวชอบโชว์(1)

เริ่มโดย Izuna, มีนาคม 02, 2017, 08:56:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zaza065

อ้าวเฮ้ย ที่โดนมานี่ฝันหรอเนี่ยรู้สึกอึ้งนิดๆครับ

sunnyman

ขอบคุณครับ
ผมชอบที่คุณเขียนแนวโชว์แบบนี้มากกว่าแนว SM ทารุณๆ เยอะเลยครับ

(สารภาพว่า ไม่ comment ตอนที่แล้วเพราะไม่อินครับ)

วันนี้โชว์ดูไม่ตั้งใจมาก มีลุ้นทุ้งคนดูและคนโชว์ บทบรรยายได้ภาพชัดเจน และจะดีมากขึ้นถ้าใส่บทบรรยายเชิงความรู้สึกในใจของตัวละครลงไปด้วยครับ

ขอบคุณมากครับ

p_3_27

tapesaksit

อีกไม่นานคงเอาที่อยู่ในความฝันมาทำเป็นความจริง
ขอบคุณครับ

aisieo

phantompain

หลังจากหักมุมตอนที่แล้วไป มาติดตามตอนต่อค้าบ ขอบคุณสำหรับผลงานครับ  ::WowWow::

jarern532

bongzall

แสดงว่าก่อนหน้านี้คือฝันทั้งหมด งั้นก็อดเห็นดาวโดนทั้งโรงเรียนเย็ดอะซินะ

seag12345

warone07

ที่แท้แค่ฝันไป หรือจะเป็นฝันที่เป็นจริงกันนะ

warockza

zeroc zeroc

songsak

ขอบคุณครับ นึกว่าเรื่องจริง ที่แท้ก็ฝันไปเอง