ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครูดาวกับโรงเรียนชายล้วน ตอนที่ 9 ดาวชอบโชว์(2)

เริ่มโดย Izuna, มีนาคม 02, 2017, 05:49:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boon05

ชักงงๆดินเป็นยามหรือคนมาสมัครเป็นครูกันนะ  ขอบคุณครับ

jakkapong wongmek

ครูดาวมาทีไรผมเหนื่อยทุกที อ่านทีไรก็สนุก ขอบคุณมากครับ

ezmoo

เด็กใหม่(ครูดาว)คงได้รับการต้อนรับอย่างสุดๆแน่ๆ...

ขอบคุณมากครับ ที่นำผลงานมาแบ่งปัน...

thep59

อ้าว ครูดาวกับดินมาเจอกันอีกจนได้ เจอกันทีไรสนุกสุดๆทุกที

่jk_th_3710

จะทำอะไรกับดาวต่อเนี่ยลุ้นๆ งานนี้ดูท่าจะไม่รอด

johnyred59

แบบนี้ครูดาวไม่น่าจะโดนแค่นายดิน คงโดนลุงสรร่วมแจมด้วยแน่

un2111

ขอบคุณมากครับ
อ้าว สงใสจะได้เป็นโดนลุมอีกแล้วซิเนีย

pyt

da1300

ไม่รู้จะโดนอะไรอีกครูดาว โชว์ซะเยอะเชียว ติดตามครับ ขอบคุณครับ

ghoghae

minemints

มีภาพประกอบให้เห็นชัดเจนดีทุกตอน อ่านได้อารมณ์ดี แต่รู้สึกว่า เนื้อหา มันหักมุมมากครับ

darksnider

เลี้ยวไป เลี้ยวมา อ่านสนุกดี น่าติดตามมากๆ ตามไม่ทันอาจจะมีงงสักนิด

bondinlove