ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มายด์ชอบโชว์ ตอนที่ 4

เริ่มโดย Izuna, มีนาคม 03, 2017, 03:13:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

songsak

ขอบคุณครับ ชอบอ่านมากๆครับแนวชอบโชว์

popopare

อยากเจอสาวแบบนี้บ้าง

ติดตามครับ

hikarunaka

storysto

อ่านสนุกขึ้น บรรยายชัดขึ้น สู้ๆต่อไปนะครับ

anupan_2764

เนื้อเรื่องดีขึ้นเรื่อยๆ จนเป็นมืออาชีพได้แล้วนะ
ถ้าไม่บอกว่ามือใหม่
ขอบคุณครับ

thep59

น้องมาย์ถึงใจจริงๆ จะโดนอะไรต่อเนี่ย ลุ้นๆ

witpower10

สุดยอดไปเลยสาวมาย คนนี้ แรงจริงๆๆ

guzzpai

ผสมผสานขมขื่นกับชอบโชว์ได้ลงลิ้น เอ้ย ลงตัวทีเดียว

nooy01

ลุงดูแลหอน้องมาย จะมีโอกาสไหมเนี่ยะ

่jk_th_3710

ขอยาคุมแล้ว โชว์ชวนสยิวแบบไม่ต้องกลัวท้องอย่างหายห่วงเลย

ชีวิตต่างแดน

ติดตามอ่าน ตอนต่อๆไป ::KO::

11/4/2560

รีพลายมักง่ายผิดเงื่อนไขการรีพลายตอบ ห้องผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 11/4/2560-11/10/2560 )

อ้างจาก: pusky เมื่อ สิงหาคม 19, 2016, 09:44:39 หลังเที่ยง
สุดยอด
7 Sin : Lust (EP.5)     *มีซ่อน*

chocochoco

ขอบคุณครับ
ลุ้นต่อว่าน้องมายจะเจออะไรอีก

Adriano

จะเป็นนักเขียน ไม่ว่าจะเรื่องแนวไหน อันดับแรกที่ควรใส่ใจ คือการใช้คำ การสะกด

กลอน ยังพิมพ์เป็น กร นี่มันไม่น่าจะใช่ละ ที่ผ่านมาก็ผิดประปรายเยอะพอสมควรนะ

แต่ไม่ได้ทักท้วงเพราะดูไม่หนักหนาอะไร แต่อันนี้คงต้องขอสักหน่อย แม้นสุ่มเสี่ยง

ต่อการโดนแบนจากนโยบายเสพแล้วต้องอวยอย่างเดียวของที่นี่ ก็คงไม่ปล่อยผ่าน

คนเราไม่ว่าจะทำเรื่องใด การได้รับกำลังใจถึงจะสำคัญ แต่หากไม่มีคำติ มีแต่คำชม

ย่อมไม่รู้ข้อบกพร่องของตน และไม่มีวันพัฒนาไปให้ถึงที่สุดได้ ไม่หวังดีคงไม่เสี่ยง

รักนะ จุ๊บๆ   ::DookDig::

Izuna :

ขอบคุณค่ะ 55 อายเลย เรียนไม่ค่อยเก่งใช้ชีวิตไปวันๆ พอมาเขียนแต่งเรื่องเลยเป็นแบบนี้ แหะๆ

ที่เขียนๆไปเอาแค่คำพ้องเสียงลงเท่านั้นเพราะไม่รู้ว่าเขียนถูกหรือผิด สภาพเลยออกมาเป็นงี้เลย 55

ขอบคุณที่มาเตือนนะ แต่พอตัวเองกลับมาอ่านก็ไม่สนุกเท่าที่ควรด้วย ตอนนี้เลยเขียนเรื่องลับๆไปก่อน..

คือ.. มีนโยบายเสฟแล้วต้องอวยด้วยหรอ #กำ  ::Horror:: ดูท่าบอร์ดนี้จะมีเบื้องหลังเบื้องลึก ++

oit758

น้องมายจะโดนใครอีกเนี่ยตอนสามเล่นซะหนักเลย อย่างว่าโชว์แล้วต้องทำใจกับผลทึ่จะตามมา  เขียนได้สนุกดีครับขอบคุณมากครับ

ทศพร อาจารน๊อต

ยามวางแผนแน่ๆเลยครับ
::Evil::
ขอบคุณครับ