ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อแดง ตอน 3 : พี่หงส์

เริ่มโดย PPP333, กุมภาพันธ์ 16, 2020, 05:18:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

PPP333

หลังจากที่เมียของผมได้ไปต่างจังหวัดได้ 1 สัปดาห์ ผมก็ได้เอากับแม่ยายอย่างหนักหน่วง จนหาวเป็นดาวเป็นเดือนอยู่ที่ทำงาน จนรุ่นพี่ที่ทำงานที่ผมสนิททัก รุ่นพี่คนนี้เป็นผู้หญิงอายุประมาณ 30 หุ่นอวบอั๋น น่าบีบน่ากอด ผิวขาวนวล แบบลูกคนจีน แก่ชื่อพี่หงส์ ผมตอนทำงานเรียกแกว่าเจ๊ ตอนเอาควยเข้าออกหีแกอย่างเมามันก็เรียกแกว่าเจ๊อยู่ดี ลืมบอกไปว่าแกร่านมาก นอกจากเอากับผมแล้ว กับคนอื่นแกก็เคยเอา แกมีผัวแล้วแต่ผัวแกบ้างานไม่เคยสนใจแกเลย จนมาจบที่แกมานอนให้คนอื่นกระเด้า ความสัมพันธ์ของผมกับพี่หงส์ออกจะเป็นแนวเซ็กส์เฟรนด์เสียมากกว่า ผมเอากับแกครั้งแรกเมื่อสองเดือนก่อน แต่จนถึงวันนี้เอากันจริงๆแค่ห้าครั้ง
        ตอนจะเอากันทีแรกแกเป็นคนมาชวนเพราะผมกับแกสนิทกัน แล้วแกออกจะเป็นคนชอบพูดเรื่องใต้สะดือกับผม ผมก็ชอบพูดเรื่องใต้สะดือเหมือนกัน จึงสนิทกันในวันนั้นแกทำทีโทรบอกผัวว่าจะไปเที่ยวกับเพื่อนพรุ่งนี้กลับผัวแกก็ไม่สนใจหรือเอะใจอะไรเลย คืนนั้นแกขับรถพาผมไปม่านรูดที่แกเคนมาบ่อยๆ พอถึงที่เราก็ปลอกเปลือกกันและกัน ตัวของแกนี่ขาวนวลไปทั้งตัว นมก็ใหญ่หุ่นอวบๆ หีนูนๆน่ากินสุดๆ ผมจึงพุ่งหน้าตัวเองไปกินหอยนูนๆของพี่หงส์ แกก็คราง "แดงจ๋า เจ๊เสียว อูยยยยยห์" ผมโลมเลียดูดดมช่วงล่างแกซักพักก็จัดแจงพุ่งควยเข้าไปในหีแกแบบเน้นๆแล้วโหมกระทุ้งเข้าออกๆๆๆ ตัวแกก็กระเพื่อมเป็นคลื่นสั่นไหวชวนมอง นมใหญ่ๆแท้ๆไม่มีซิลิโคนผสมไหลขึ้นลงชวนเค้นคลึง หุ่นแกใหญ่กว่าเมียผมพอสมควร แต่ก็เร้าอารมณ์ไปอีกแบบ ผมกระแทกไปแกก็ร้องครวญครางตามจังหวะแล้วตะโกน "อ้าห์ๆๆๆๆ อืมห์ อ้าห์ จะขาดใจแล้วววววว" ผมก็เร่งกระทุ้งแล้วพุ่งน้ำเชื้อผมเข้าตัวแกไป เสร็จแล้วก็ฟุบตัวไปหอบหายใจซบอกใหญ่ๆของแก มือก็ไปหยิกลำตัวแกเล่น แกก็ท้วง "อื้อ อย่าซนสิ เดี๋ยวตีเลย" แล้วเอื้อมมือมาตบก้นผม ช้างน้อยผมก็ฟื้นทันทีจากนั้น ผมกับพี่หงส์ก็ระเริงรักอันเร่าร้อนจนแทบขาดใจกันจนสลบกันไปตื่นขึ้นมาก็แยกย้ายกัน หลังจากวันนั้นผมกับพี่หงส์ก็หาโอกาสไปเย็ดกันอีกหลายครั้ง
        หนึ่งในหลายๆครั้งมีครั้งหนึ่งเราทำกันคาชุดข้าราชการกันเลย ย่อมเป็นความฝันของชายหลายๆคนที่อยากทำคาชุด เพราะทุกวันนี้ผมยังขอให้เมียเอชุดนักศึกษามาใส่ตอนเย็ดกันเลย มันช่วยเร้าอารมณ์มาก หรืปัจจุบันตอนเอาแม่ยายผมยังเอาชุดนักศึกษาของลูกสาวแกมาให้แกใส่ตอนเอากันเลย แรกๆแกก็ทำท่าปฏิเสธแต่พอใส่แล้วโดนควยผมเท่านั้นล่ะ สวมบทบาทนักศึกษาทันที พี่หงส์ก็เหมือนกันแรกแกก็ว่าจะดีเหรอ พอเริ่มแกก็สวมบทบาทข้าราชการที่เอาใจใส่ในการบริการประชาชน "คุณประชาชนมีธุระต้องการทำอะไรเหรอคะ" พี่หงส์ถามในขณะสวมชุดข้าราชการที่ปลดกระดุมโชว์เนินอกคู่อวบ นั่งแหกขาอยู่บนเตียง จนกระโปงเลิกขึ้นมา โชว์กางเกงในจีสตริง พร้อมกับยิ้มยั่วยวน ผมก็เข็งสิครับ ผมถอดเสื้อผ้าแล้วเอาควยไปชี้อยู่หน้าแก  "คุณข้าราชการครับผมอยากแจ้งเกิดครับ" ผมบอก "คุณมีลูกแล้วเหรอคะ" พี่หงส์ถามเสียงยั่วยวนแล้วเอามือมาเขี่ยหัวควยผม "กำลังจะทำนี่เหละครับ" ผมตอบ "งั้นก็ได้ค่ะ" พี่หงส์ตอบ แล้วเริ่มจูบไปตามหัวควยผมแล้วก็อมมันเข้าไป อมขึ้นลงๆๆๆๆ จนผมแตกแล้วชักควยออกมาพ่นน้ำควยใส่หน้าแก แกส่งยิ้มให้ผมจึงผลักแกให้ไอยู่ในท่าหมาเลิกกระโปรงสีกากีแล้วแทงควยเข้าไป เสีงคราง เสียงเนื้อกระทบกันดังสนั่น จากท่าหมากลายเป็นจระเข้กบดานผมจะเสร็จจึงชักควยออกมาพ่นน้ำไปที่แผ่นหลังที่มีชุดข้าราชการของพี่หงส์ พี่หงส์เอามือมาแตะน้ำแล้วก็พลิกตัวนอนหงายแล้วก็ค้อนผมว่าอย่างหอบๆว่า "โถ่ เสร็จนอกอยางงี้แล้วมันจะท้องแล้ว จะแจ้งเกิดยังไง" "ที่สำคัญชุดเจ๊มันเปื้อนนะแดง" ผมก็ล้มตัวไปกอดแกเล้วบอกว่า "ผมไม่รู้นี่ครับถ้าไม่ท้องก็ต้องทำใหม่สินะแย่จังเลย" แล้วก้มไปควักนมแกมาดูด "ไหวเหรอ" พี่หงส์ถาม "ไหวสิครับ" ผมตอบแล้วก็เอาควยที่อ่อนยวบมาวางบนอกแกปลดกระดุม รวบนมแกเข้าแล้วเริ่มกระเด้าอกแก "ชอบนมเหรอจ้ะ" แกถาม "ชอบปากด้วยครับ" ผมตอบ แกหัวเราะแล้วจัดแจงกลายเป็นท่าเด้านมเข้าปากไปทำสักพักก็ถึงเวลา ผมเอาควยค่อยๆลูบไปทั่วตัวแก แล้วมาหยุดที่ท้องแล้วบดควยไปกับท้องที่มีพุงน้อยๆ "อย่ามาล้อฉันนะ เด็กซนนิ" พี่หงส์ดุเสียงสดใส "อย่าว่าประชาชนสิ" "คุณเป็นข้ารับใช้ประชาชน" "อย่างงี้ต้องโดนลงโทษ" ผมว่า แล้วก็เอาขาแกรวบไว้แล้วกดเกือบชิดตัวแกแกก็ร้อง "โอ้ยๆยอมแล้วๆ" ผมก็จัดการยกขานั้นพาดบ่าแล้วแทงควยเข้าหี "อ้าห์ๆๆๆๆ" พี่หงส์ครางดังลั่นห้องอย่างบ้าครั่งบางจังหวะผมตะบบคลึงทั้งลำตัว และนมแก บางครั้งก็เอามือลูบไล้ไปทั่วตัวแก พี่หงส์จะชอบมากๆยิ่งลูบตรงข้างลำตัว แกไม่เคยบอก แต่รูหีกับเสียงครางและสีหน้ามันฟ้อง พอใกล้เสร็จก็จัดเสื้อแล้วชักควยมารดน้ำเชื้อที่เสื้อแกอีก แกนอนหอบหายใจ ผมก็พูด "แย่จังไม่ได้แตกในอีกแล้ว เอาอีกรอบเนาะ" แล้วผมก็บรรเลงเพลงรักโหมกระหน่ำหลายกระบวนท่าจรเสร็จอีกหนึ่งน้ำ ซึ่งแตกในแล้วสลบไป
       พอพี่หงส์ถามถึงอาการหาวนอนของผม ผมก็คิดพิเรณ บอกเรื่องที่ผมเอากับแม่ยายผมไป พี่หงส์ก็ทำท่าทางสนใจแล้วถาม "จริงอ่ะ" "ไปพิสูจมั้ยล่ะ"ผมตอบ แล้วเราสองคนก็ยิ้มให้กัน

dopant

โคตรโชคดีที่บ้านก็มีกินที่ทำงานก็มีกินน่าอิจฉา

Jonah MTS

จากแม่ยายมาได้หัวหน้า จะโชคดีเกินไปแล้วนะ

johnyred59

เรื่องเล่นแม่ยายนี่บอกตรงๆผมผ่านเรื่องแบบนี้มาเหมือนกัน แต่ปัจจุบันเลิกแล้ว กลัวแกหัวใจวายตาย

devilzoa

Nikubou

อืมม์ ช่างเป็นข้าราชการที่ดีนะ ยอมให้ประชาชนเข้าถึงขนาดนี้

p_hart

::Sobad:: พี่แดงนี้ขี้เงี่ยนจริงๆเอาทั้งที่บ้าน และที่ทำงานตลอด สุดๆๆกันไป