ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นจบในตอน : 4.มุกตลกร้าย

เริ่มโดย joker socool, มีนาคม 06, 2017, 12:48:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

attosang

สุดยอดมาครับน้องฟาง แต่เล่นลืมยาอย่างนี้น้องมุกก็เสีย(ตัว)ซิครับ

prsclub

ขอบคุณท่านมากครับ   ตอนนี่จัดให้เต็มอิ่ม  ทั้งสองสาวเลย

ไม่รู้เหมือนกันว่า ตอนหน้าจะจัดแซนวิสไหม

poison_react

น้องฟาง เซ็กซ์ สวย ดุ แบบนี้ แถมเสี่ยงท้องอีก แบบนี้ต้องทำให้เธอท้องให้ได้ครับ อ่านตอนนี้แล้วเสียวอย่างบอกไม่ถูก ส่วนน้องมุกนี่ตลกไท่ร้ายครับ ตลกเสียวต่างหาก อิอิ อย่าพลาดเก็บเข้าคลังไว้กินยาวๆ เอาให้ท้องในท้ายสุดก็ยิ่งฟินครับ

Jame8509

งานแต่งเยี่ยมครับ อ่านได้อารมณ์ต่อเนื่องไม่ขาดตกบกพร่องเลย

ponggunyuki2527

hanabombam

ตามมาเก็บผลงานซะด้วย แถมยังได้เปิดซิงตลอดๆ

doctorchit

(감사합니다)(Gracias)(تشکر از شما خواهد شد)

่jub2520

สนุกได้ทุกตอนเลย  ชอบหมด ขอบคุณที่นำมาให้อ่าน

badboy2522

ขอบคุณครับ ชะตาน้องสาวขาดเพาะน้ำสายชล  ::Glad:: แบบนี้ได้มีติดใจกันไปละ ยาวๆ  ::Thankyou::

amtorff73

ตอนต่อๆไป น้องมุกจะวนเวียนมาติดพันนายชลอีกมั้ยครับเนี่ยยย

v340

ขอบคุณครับ น้องฟางทำเรื่องดีๆให้พี่ชลตลอดเลย ::HeyHey::

pongsap

พระเอกโชคดีจริงมีสาวมาให้ฟันไม่ขาด

tak19

luckkung8

ได้น้องมุกมาเพิ่มอีกคน แล้วยังงี้จะสลับรางยังไงไม่ให้ถูก แฟนตัวเองรู้ รอลุ้นรอติดตามต่อครับ

Creader