ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บริการนวดผ่อนคลาย รับสร้างความสุขสำหรับสาวๆด้วยคอร์สบำบัดสุดพิเศษ

เริ่มโดย VKUSER, มีนาคม 07, 2017, 05:12:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

VKUSER

"บริการนวดผ่อนคลาย รับสร้างความสุขสำหรับสาวๆด้วยคอร์สบำบัดสุดพิเศษ น้องๆหรือสาวๆที่เหน็ดเหนื่อยเมื่อยล้า อยากได้คนดูแล

เริ่มต้น 2 ชั่วโมง 2000 บาท
นวดและสามารถทำได้ทุกอย่างตามตกลง

สนใจคุยรายละเอียดติดต่อ....."

โบกี้ พริตตี้เน็ตไอดอลชื่อดังนัดเจอผมไปเจอที่คอนโดของเธอ ก่อนหน้านี้ผมหารายได้พิเศษด้วยการบริการนวดรวมถึงรับบริการสร้างความสุขแก่สาวๆ ผมโพสต์ลงในทั้งในเน็ตและกลุ่ม Line เกี่ยวกับงานของผม

งานของผมก็ตามนั้นแหละ เหล่าสาวๆขี้เหงาก็จะใช้บริการตามความต้องการ บางคนก็ให้ผมชักว่าวให้เธอดู บางคนแฟนไม่ยอมเลียก็ให้ผมไปเลียหีของเธอจนเสร็จ หรือบางคนก็ขอนวดเสร็จแล้วมีอะไรกันต่อเลย

สำหรับน้องโบกี้ ผมค่อนข้างรู้จักเธอดีเพราะเธอเป็นเน็ตไอดอลคนดัง ตอนแรกที่เธอติดต่อมา ผมเองก็ตกใจปนดีใจที่เธอมาเป็นลูกค้า

เงื่อนไขการบริการครั้งนี้ไม่มีอะไรมาก เธอต้องการให้ผมช่วยน้ำแตกใส่หน้าเธอ พร้อมๆกับให้ผมบิ๊วอารมณ์ด้วยการพูดจาหยาบๆลามกๆ แต่ห้ามมีอะไรกันและเธอจะไม่ถอดชุดชั้นใน

ผมตื่นเต้นมากขณะเดินทางไปตามที่ตกลงนัดวันเวลาไว้ น้องโบกี้ลงมารับผมที่ล็อบบี้คอนโดสุดหรู พาผมขึ้นไปยังห้องที่จัดไว้อย่างสวยงาม

น้องโบกี้จ่ายเงินให้ผมก่อน 2000 บาท ในขณะนี้เธออยู่ในชุดนักศึกษาสุดเซ็กซี่ เหมือนเธอเพิ่งกลับมาจากมหาลัย เสื้อสีขาวตัวเล็กรัดๆทำให้หน้าอกกลมของเธอนูนเด่นเป็นเป้าสายตา ส่วนกระโปรงสีดำตัวเล็กสั้นนั้นก็ขับเอาความขาวเนียนของเรียวขาได้เป็นอย่างดี

ภารกิจของผมจบลงอย่างรวดเร็ว พร้อม ๆกับความพอใจของเธอที่เป็นผู้ใช้บริการ เธอหยิบเอา iPhone มาถ่ายรูป Selfie ตัวเธอที่ใบหน้าเต็มไปด้วยคราบน้ำเงี่ยนของผมกำลังไหลย้อย ก่อนจะส่งภาพนั้นให้ผมเป็นที่ระลึกผ่านทาง Line .... คุณมีข้อความใหม่ ....

"สวัสดีค่ะ พี่รับงานหรือเปล่าคะ ที่บอกว่าช่วยแก้เหงาได้ รบกวนตอบกลับด้วยค่ะ"

ข้อความใหม่ที่ผมกดเข้าไปดูไม่ใช่รูปที่น้องโบกี้ส่งให้ แต่เป็นสาวสวยที่สนใจงานของผมอีกคนที่เพิ่งส่งข้อความมาตอนผมเพิ่งเสร็จกิจนั่นเอง....
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

eka1325

pp1659

yoyoh