ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ต่อ ฝนตกไฟดับ

เริ่มโดย kung965, มกราคม 08, 2017, 01:00:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kung965

หลังจากที่ผมกับแม่ ได้เย้ดกันในคืนนั้นแล้วก็จะเอากันตลอดเมื่อผมกลัมาบ้าน และมีอยู่ครั้งนึงที่ประทับใจมาก คือ ในคืนวันหนึ่ง ของเดือน พฤษจิกา อากาศที่แถวบ้านก้ค่อนข้างเย็นแล้ว ผมกับแม่นั่งดูทีวีกันอยู่ในบ้าน ที่โซฟาตัวเดิมแหล่ะ ตอนนั่งกันอยู่ก็ล้วงก็ควัก หอมแกล้มดูดปาก กันตลอด แล้าผมก็ชวนแม่ แม่ครับเราไปเดินเล่นหลังบ้านกันเถอะ แม่มองหน้าผม แล้วตอบว่า จะดีเหรอเดี๋ยวใครมาเห็นเข้า แสดงว่ารู้ตัวว่าผมจะชวนไปทำไรหลังบ้าน ผมบอกไปว่าจะเป้นไรไปบ้านเรารั้วรอบขอบชิด ปู่ ย่า และอาน่าจะนอนแล้ว(อาหญิง)ตอนนั้นเวลาประมาณสามทุ่ม ซึ่งเป็นเรื่องปรกติของคนบ้านนอกจะนอนกันเร็ว ผมทั้งจูบทั้งไซ้ ล้วงควักแม่อยู่พักใหญ่ จนน้ำใน ห...ของแม่เยิ้ม แม่ใส่กางเกงยืดขาสั้นไม่ใส่ กกน. กับเสี้อนอนคลายเสื้อยืดซับใน ไม่ใส่ยกทรง พอได้ที่ผมลุกขึ้นจูงมือแม่ออกมาทางประตูหลังบ้าน แล้วเดินเข้าไปในสวน ซึ่งแม่ก็ยอมเดินตามมาโดยดี ซึ่งคืนนั้นเป็นคืนพระจันทร์เต็มดวง ท้องฟ้าโปร่งดาวเต็มฟ้า อากาศเย็นสบาย ประมาณ 23-24 องศา ผมจูงมือแม่เดินมาถึงใต้ต้นไม้ใหญ่ที่มีใบหนา และใต้ต้นมี่แคร่ไม้ไผ่ไว้สำหรับ นั่ง นอนเล่นได้พอมาถึงผมกดใหล่ให้แม่นั่งลงบนแคร่ ผมมองดูแม่ ซึ่งเห็นแล้ว ค....ลุกมากมาก ผิวแม่ขาวนวลเล่นกับแสงจันทร์ แม่ผมเป็นคนขาวอยู่แล้ว เห็นหัวนมลางๆที่ดันตั้งอยู่ในเสื้อยืดบางๆ พอดูแล้วผมก็ก้มลงซุกไซ้ซอกคอยันหน้าอกอย่างบ้าคลั่ง มือก็ล้วงไปในกางเกงยีดขาสั้น เขี่ยติ่งแม่ตลอด ครั้งนี้แม่มีเสียงควญครางซึ่งปรกติจะไม่ครางมีแต่หายใจแรงๆ ผมสัมผัสตัวแม่รู้สึกส่าแม่ขนลุกเป็นช่วงๆ อากาศก็ค่อนข้างเย็นสะบาย ซักครู่ผมจับแม่ถอดเสื้อถอดกางเกงออกเหลือแต่ตัวเปล่าๆ ทำให้เห็นตัวแม่ขาวโพลนอยู่ท่ามกลางแสงจันทร์แล้วผมก้รึบจัดการกับเสื้อผ้าผมออกเหมือนกัน ซึ่งมันเป้นกางเกงกีฬวยืดกัเสื้อกล้ามเท่านัน พอทุกอย่างหลุดจากตัว ค.ผมก็ตั้งโด่ชี้หน้าแม่อยู่ (แม่ผมนั่งอยู่บนแคร่ ผมยืนอยู่)แม่รู้งานจับ ค...ผมเข้าปากทันที ทั้งดูดทั้งเลียอย่างรุนแรง ผมเสียวมากหันกลับ ลงไปเล่นท่า69 พอปากจ่อไปที่ ห...แม่ไก้ก็ไล่งับปลายแตด..แม่ซึ่ง ห..ของแม่ผมมีขนน้อยและปิดเกือบสนิทฟู ผมจึงต้องใช้นิ้วแหวกนิดหน่อย พอได้ที่ผมก็เอาริมฝีปาก บน กับล่างเม้มปลายติ่ง แตดแม่ แล้วสอดลิ้นออกมาเลียเร้วๆริมฝีปากก็เม้มขยี้ ทำแบนี้แม่ถึงกับอ้าปากคาย ค...ผมอกจากปาก ร้องคราง  ลูกจ๋า ลูกจ่าไม่ไหวแล้ว เย็ด เย็ด เถอะ ซึ่งผมก็ไม่สนใจยังดูดเลียเม้มที่ ห... ที่แตดแม่อย่างหนัก แม่ก็เด้งเอวลอยไม่ติดพื้นแคร่เลย ปากก็ร้อง ลูกจ๋า ลูกจ่า ไม่ไหวแล้ว โอย ๆๆ แล้วผมก็หยุดแล้วจับแม่ลุกขึ้นจากแคร่ ให้ยืนหันหน้าเข้าหาต้นไม้ใช้มือดันต้นไม้ไว้ถ่างขาหน่อย แล้วผมก็บ ค....จ่อ ห...มีทางด้านหลัง แล้วกระแทกทีเดียวมิดด้ามเลย พอเข้าไปแล้วมันทั้งคับทั้งแน่นทั้งตอดเหมือนเดิมเลย พอ ค..เข้าไปแล้วผมใช้สองมือจับเอวเหนือสะโพกแม่ไว้ แล้วผมก็เริ่มกระเด้าอย่างรุนแรงคือใช้มือกระชากเอวแม่เข้ามาอัดกับผมตอนกระเด้า แม่ก็สู้ยิบตาเหมือนกันอัดก้นเข้ามาสู้ ผมจับแม่กระแทกได้ซักครู่ แม่ก็ร้องครางอีก ลูกจ๋า ลูกจ่า ไม่ไหวแล้ว โอย ๆๆ ตอนกระแทกอยู่ผมต้องเงยหน้าขึ้นฟ้ามองพระจันทร์ มองดาว เพื่อลดความเสียวกลัวน้ำแตกเร็ว พอเห็นท่าแม่ไม่ไหวจริงๆจึงจับแม่หันมานอนบนแคร่ เสียบแล้วกระเด้าอย่างไม่ปร่ณีปราศรัย แม่ก็ทั้งเด้นทั้งร่อนสู้ตูดไม่ติดพื้นเลย ตอนเราสู้กันอย่างเต็มที่หูอื้อตาลายหมด ไม่รู้เสียงเรากระแทกกันดังแค่ไหน เสียงแคร่ลั่นดังแค่ใหน จะมีใครได้ยินมั่ง ครั้งนี้แม่ครางตลอดลูกจ๋า ลูกจ่าลูกจ๋า ลูกจ่า เราอัดกันซักครู่แม่ก็ผวามากอดผมแน่น ขาเหยีดเกร็งแน่น ทำให้ ห....แม่บีบ ค...ผมแน่นมากผมโหย่งตูดได้นิดนึงและกระแทกลงไปอีกทีน้ำก็แตกพุ่งใส่ไปใน ห....แม่อย่างมากมาย แล้วเราก็ยังกอดกันแน่นหายใจหอบ และมีเหงื่อซึมๆอกมาเท่านั้นเพราะอากาศเริ่มเย็น แล้วเราก็ลุกจากแคร่เดินเข้าบ้าน แม่ใส่แค่เสื้อ กางเกงถือมา ผมไม่ใส่ไรเลย เสื้อ กางเกงถือมา แล้วเราก็เข้ามาในบ้าน อาบน้ำเตรียมตัวนอน ครั้งหน้าจะเล่า เอาที่สวนลำใยปู่

hanabombam

แม้ชอบเอาท์ดอซะด้วย กนะตุ้นอารมณ์ดี

patkungna01

ขอบคุณมากครับ

สนุกมากครับ

kabyala

พลาดอ่านที่แรกนึกว่าอาหญิงจะมาเจอสะอีก 5555 นึกว่างานนี้ได้อาเป็นเมียอีกคน ขอบคุณครับ

somc217

เป็นเรื่อง incest outdoor ซะด้วย
ชอบครับ
รอติดตามอ่านครับ
ขอบคุณมาก

sachawat

Mr.akekarin

สนุกมาก นึกว่าได้อาด้วยขอบคุณครับ

Warute

สนุกมาก อ่านตอนหลังนึกว่ากดอาอีกคน

eak966

scratt69

อ่านยาวๆไป 2ตอน อิอิ เด็ดสุดๆขอบคุณครับ