ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "รู้เขา....รู้เรา" (EP.5) *Rewrite*

เริ่มโดย GoDeRsOuL, มีนาคม 09, 2017, 12:11:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sunnyman

ขอบคุณมากครับ
จำบทเดิมไม่ได้แล้วครับ
แต่สนุกนะครับในความรู้สึก
ไม่เป็นไรผมถือว่านับ 1 กับบทฝหม่เลยดีกว่าครับ

zonique

เป็นเรื่องที่ผมเฝ้ารอติดตาม มากที่สุดเลยครับ ขอบคุณที่สร้างสรรค์ผลงานดีๆครับ

คนนอก

บทช็อกมาแล้ว คิดว่าตัวโลภนี่น่าจะโหดสลัดพอตัว แต่ถ้าครอสโอเวอร์กับตัวสิงห์ใน wrath แล้ว ผมว่าพลยังอ่อนอยู่เลยนะ ขอบคุณครับ สนุกจริงๆ รอตอนต่อไปครับผม

clickkuu

นึกว่าจะลืมกันเสียแล้วครับ อยากรู้ว่าเหมยคุยกับใคร หรือเป็นตัวแทนของอะไรครับ

clickkuu

ขอเม้นท์อีกทีครับ เนื้อเรื่องสนุกน่าอ่านมากๆแต่อย่าหายไปนานนะครับ เดี๋ยวขาดตอน

larvi

กำลังรอภาคต่อของทุกบาปอยู่เลยครับ ยังเยี่ยมเหมือนเคย

ss24p

นึกว่าเหมยจะเป็นตัวเอกซะอีก ไปซะแล้ว ขอบคุณครับที่เขียนต่อ

dwarf

ขอบคุณครับ..ขออนุญาตเม้นท์ก่อน เพื่อที่จะได้อ่านเนื้อเรื่องติดต่อกันครับ ถ้าอ่านเป็นช่วงๆ ยอมรับครับว่า..ผมอาจสับสนนิดนึง

...เข้ามาแก้ไขตามสัญญาครับ..
น่าสงสารเหมยนะครับ..แต่ชอบตรงที่กล่าวว่า มนุษย์เรา..ไม่วันใดวันหนึ่งก็จะต้องตายจากกันไป...
..คงต้องลำบาก..พล.ซะแล้ว  ยังไม่รู้ความสามารถพิเศษของตนเองเลย

golem237

ผมชอบเรื่องนี้นะครับ พอรีไรท์มาใหม่ก็รู้สึกว่าโอเคนะ ดูไม่เน้นเซ็กซ์มากเกินไป

คือสเกลซีรีย์มันใหญ่ ถ้าเกิดไม่เน้นเนื้อเรื่องเลย มันก็จะพาลกลายเป็นนิยายขายฉากเสียวน่ะครับ

ผมก็มีติดตาม Sloth กับ Wrath อยู่นะครับ อยากรู้ว่าจะขมวดปมยังไงให้มาเชื่อมกันโดยที่ตัวเอกแต่ละเรื่องไม่เด่นเกินไปจนข่มตัวละครเอกอื่นน่ะครับ จุดนี้น่าจะเป็นสิ่งที่น่าสนใจเลยทีเดียว

taka95

ขออ่านก่อนนะครับ รู้สึกว่าจะเหมือนข้ามอะไรสำคัญไป

ziggy2

::WooWoo::  กลับมาแล้ว  เหมือนในที่สุด เหมย ก็ไม่รอด ขอบคุณมากครับ

poon.ppx

อ๋ออออยยมาแล้ววว ขอบคุนค้าาาบ
น่าติดตามทุกตอน

naitoom

คำถามอยู่ที่ประโยคสุดท้าย
"................... ยิ่งเธอทำสัญญาแลกดวงวิญญานได้มากขึ้นเท่าใด เธอก็จะยิ่งมีพลังแข็งแกร่งขึ้นเท่านั้น และเมื่อถึงตอนนั้นเธอจะสามารถรับรู้ได้เองว่าสามารถทำอะไรได้บ้าง อย่าลืมว่าศัตรูของเธอไม่ใช่คนธรรมดาทั่วไป แต่ว่าเป็นหนึ่งในตัวแทนเหมือนกันกับเธอ...................."

เมื่อไร? หรืออีกกี่สัญญา? จึงจะมีพลังมากพอจะไปต่อกรกับศัตรูได้.....

segasa

ตอนนี้เป็นตอนที่สะเทือนอารมณ์มากครับ มาอ่านอีกทีขนาดซ่อนไว้ส่วนนึง ก็ยังอึนๆอยู่

tanavong

รอนานจนเกือบจะลืมเนื้อเรื่องไปแล้วเลยครับ
ถ้าเป็นไปได้ อยากให้ท้าวความก่อนสักเล็กน้อยครับ
ขออภัยที่เรียกร้องและขอบคุณในผลงานครับ