ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yojouhan Shobou] Haha no hi to Musume no hi หนี้รัก หักสวาท [แปลไทย By Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 09, 2017, 03:06:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

teng ja

ชอบมากๆเลยเอา AV มาเขียนการ์ตูน
ภาพก็สวย
ผมว่าสองแม่ลูกนี่ต้องเป็นทาสไอแว่นแน่นวล

iceair12617

นานๆเข้ามาอ่านทีก็เจอแนวนี้เลย แปลได้ดีเลยครับ ถึงจะงงๆบางช่วง แล้วก็รู้สึกขัดใจที่สกุลเงินเป็นดอล
แต่ก็ถือว่าแปลได้ดีอยู่ดีครับ ขอบคุณมาก เป็นกำลังใจให้นะครับ ::Dozy::

devilhaxor

โอ ลาดจันทึก

ชอบครับสนุกดี ปกติภาพสีเรื่องยาวๆแบบนี้จะหาอ่านยาก ขอบคุณที่นำสิ่งดีมาแบ่งปัน

xonly-1443

Jikkig16

ต่อไปก็ต้องทนต่อไป แต่เด๋วไอ้แว่นก็จะโดนเอาคืนแหล่ะ
ไอ้แว่นชัวจิงๆ ชวยโอการคนกำลังเดือนร้อน แต่เป็นนี่ก็ทำ55+ ::HoHo::

conankung009

golf77

kipkipju kisdsada

ถ้าท้องพร้อมกันขึ้นมาทั้งแม่ทั้งลูก สงสารเด็กในท้อง คงเรียงลำดับญาติกันลำบากแน่ๆเลย เห็นใจมากเลย  มันส์มากครับทั้งลายเส้นและบทแปลไทย กระชากความดิบด้านดาร์คได้ดีจัง หื่นสุดๆ ขอบคุณมากครับ

panjun

riquelmu

ขอบคุณท่านมากครับปกติผมชอบอ่านโดจินครับอ่านของEng ก็พอได้ครับแต่ถ้าแปลไทยมันจะได้อรรถรสกว่าครับ ขอให้นำเสนอผลงานดีๆต่อไปเรื่อยๆนะครับ สู้ๆ