ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yojouhan Shobou] Haha no hi to Musume no hi หนี้รัก หักสวาท [แปลไทย By Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 09, 2017, 03:06:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poraset

ตอนจบทั้ง3คนก็อยู่อย่างมีความสุข จบบริบูรณ์  ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

Waikool

สุดยอดจริงๆครับพี่ผมแทบจะอดตามไปดูเอวีไม่ไหวภาพสวย มากๆครับ

hicaru

สุดยอดคงอยู่ด้วยกันแบบ สามคนผัวเมีย รึเปล่า หรือไอ้แว่นโดนสองแม่ลูกรวมหัวกัน เฉือนน้องชายทิ้ง 555

infinityex

ดุท่าทางนายแว่นนี้ จะโดนแม่ลูกทำให้เเห้งเลยนะเนี้ย  ::Shout:: ::Evil::

satan222

Inzomnia

cdot

ภาพสสวยดีครับ อ่านละได้อารมณ์ เนื้อเรื่องนี้ชวนปวดตับ แต่ก็ชอบนะ 5555
เดาว่าตอนจบ โดนเอาจนท้องทั้งแม้ทั้งลูกก และโดนตาแว่นจับเย็ด ยาวไปๆ ครับ

coppyter

araiwasud11

อยากได้ลูกหนี้แบบนี้ครับ หาที่ไหนได้บ้าง ::Yes!::

l3elievE

ดูจากอาการไม่สติแตกจนฆ่าไอแว่นก้อ ฟินไปยาวๆๆ เลย

ขอบคุณครับ

myaopap

ขอบคุณมากครับ

ทำเป็นหนังจะสนุกแค่ไหนเชียวว ฮื้มมมมมมมมมม  ::Bloody::

แอบอิจฉาอยากปล่อยเงินกู้บ้างจัง

xura

masterbunny

ไอ้แว่นน่าจะเย็ดจนสะใจ แล้วก็จากไปอย่างสงบ แบบสะใจ... เอ๊ะ.. ยังไง

Ramnop Srikriangkrai

น่าอ่านมากครับ ขอลองเอาไปอ่าน ของคุณครับบ