ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 5 : เสือเฒ่าถล่มถ้ำสาว

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 10, 2017, 04:41:44 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nato87

ไอ้เฒ่าพลมองหน้าที่กำลังบูดเบี้ยวด้วยความเจ็บปวดปนเสียวซ่านของสาวน้อยเฟิร์นด้วยความภาคภูมิใจ ที่จะได้เป็นคนเปิดซิงเด็กสาวผู้อ่อนต่อโลกที่ริอาจเดินเข้าถ้ำเสือเป็นคำรบที่สอง ในเมื่อหลานสาวคนสวยโง่เขลา คงมีแต่คนโง่ที่ไม่เอา จะเด้าให้โพรงสวาทที่ไม่เคยใช้งานมาก่อนให้ย่อยยับด้วยดุ้นเนื้อของชายแก่รุ่นลายคราม

"นะ...หนูเจ็บ" สาวน้อยสะอื้นดูน่าสงสาร น้ำตาอาบแก้ม ไอ้เฒ่าพลโน้มตัวลงมาอีกครั้งเพื่อดูดปากเด็กสาว โดยที่มันไม่มีทางรู้เลยว่านั่นเป็นจูบแรกในชีวิตของเฟิร์น ที่แม้แต่ไอ้แบงค์ คนรักเก่าไม่มีสิทธิ์ได้เป็นเจ้าของ

สาวเฟิร์นหลับตาปี๋ด้วยความกลัว ไอ้เฒ่าพลดูดเลียปากเด็กสาวด้วยลิ้นอย่างช่ำชอง มันพยายามใช้ลิ้นอันหยาบกร้านของมันแซะไปตามริมฝีปากเพื่อเปิดเส้นทางเข้าไปสัมผัสกับลิ้นอันอ่อนนุ่มของเด็กสาว แม่กวางน้อยพยายามต่อต้านการรุกรานจากไอ้เฒ่าเจ้าเล่ห์อย่างสิ้นหวัง เพราะมือซ้ายที่ว่างอยู่ของมันโจมตีเข้าที่ทรงอกของเด็กสาว มันใช้นิ้วบดและคลึงปลายปทุมถัน สวนแขนขวาก็ล็อคขาของเด็กสาว เพื่อไม่ให้หนีรอดจากอ้อมกอดของซาตานอย่างมันได้

ไอ้เฒ่าพลชะลอเกม จนสาวเฟิร์นเริ่มเคลิบเคลิ้มไปกับรสจูบของมัน คราวนี้ลิ้นของไอ้เฒ่าหื่นรุกเร้าเข้าไปในช่องปากของเด็กสาวได้อย่างง่ายดาย มันดูดกลืนสารคัดหลั่งในช่องปากของเด็กสาวอย่างไม่รังเกียจ มันกลืนกินเข้าไปอย่างเอร็ดอร่อยและไม่รู้จักอิ่ม

เนตรชนกหรือเฟิร์นหมดสภาพที่จะต่อต้าน รสจูบของเฒ่าพลทำให้สติของเธอเตลิดไปไกล เธอลืมคำสอนของพ่อแม่เรื่องรักนวลสงวนตัวไปจนหมดสิ้น ในหัวของเธอคิดแค่เพียงว่ารสชาติแห่งความรัก ที่ไอ้เฒ่าพลพร่ำบอกเธอซ้ำซากเมื่อครู่มันช่างซาบซ่านถึงใจจนเธอไม่อาจห้ามใจได้อีก

"ลุงจะทำแล้วนะจ๊ะ" เฒ่าพลผละออกจากริมฝีปากของเฟิร์น สารคัดหลั่งจากช่องปากของทั้งคู่ยืดเป็นเส้น ราวกับเป็นสายสัมพันธ์ที่จะทำให้ทั้งคู่ได้พบกับประสบการณ์สุดหวาบหวิวในอีกไม่กี่อึดใจข้างหน้า "ครั้งแรกอาจจะเจ็บนิดหนึ่ง แต่หนูจะผ่านมันไปได้จ๊ะ"

"ค่อย ๆ ทำนะลุง" เด็กสาวเอ่ยปากอย่างเนียมอาย เธอเคยอ่านหนังสือเพศศึกษาและคำบอกเล่าจากเพื่อน ๆ ที่มีประสบการณ์ครั้งแรกกับผู้ชาย ว่ามันจะเจ็บมาก เพราะเยื่อพรหมจรรย์จะฉีกขาดจากการสอดใส คราวนี้เธอจะได้ทดสอบตัวเองในภาคปฎิบัติ ไม่ใช่เพียงแค่การอ่านหนังสือหรือฟังจากปากใครอีกต่อไป

ไอ้เฒ่าพลค่อยบดเบียดท่อนเอ็นเข้าถ้ำสาวอย่างช้า ๆ แคมทั้งสองข้างยู่ยี่ไปตามแรงบดเบียดของมัน ปลายหัวถอกค่อย ๆ เข้าไปในช่องคลอดที่ไม่เคยผ่านการใช้งานของเด็กสาวอย่างช้า ๆ จนในที่สุดปลายหัวถอกก็เข้าไปได้ทั้งหมด

"ซูด......คับมาก" ก่อนหน้านั้นไอ้พลเองก็เคยได้สาวซิงมาไม่น้อยสมัยหนุ่ม ๆ มันสัมผัสได้คือความคับแน่นของสาวซิง แต่กับหนูเฟิร์นมันคับแน่นยิ่งกว่าใครทั้งหมด ช่องคลอดของเด็กสาวบีบรัดหัวถอกของมันแน่นจนแทบขยับไม่ได้

"โอ้ย...เจ็บ" เฟิร์นครางด้วยความเจ็บปวดปนสยิว "มัน...เข้าไปหมดแล้วยังคะลุง"

"แค่ส่วนหัวเท่านั้นเองจ๊ะ" เฒ่าพลยิ้ม ก่อนโน้มตัวลงไปหอมแก้มเด็กสาวเพื่อให้กำลังใจสักฟอด "หนูเก่งมากเลย จากนี้ไปจะเริ่มเจ็บมากขึ้น เดี๋ยวลุงจะค่อย ๆ ทำ ถ้าหนูผ่านไปได้ หนูจะมีความสุขมาก"

สาบานได้ว่าถ้าเป็นผู้หญิงคนอื่น ไอ้เฒ่าพลกระหน่ำเจ็ดยับไปนานแล้ว แต่กับหนูเฟิร์น ต้องนุ่มนวลให้สมกับความอ่อนโยนเสียหน่อย เผื่อเด็กสาวจะได้ติดใจรสรักของแก ไอ้เฒ่าพลค่อย ๆ ดันหัวถอกเข้าไปอย่างช้า ๆ โชคดีที่แกออกกำลังกายและฝึกขมิบอยู่บ่อยครั้ง ทำให้แกอึดต่อการบีบรัดของโพรงสวาทของเด็กสาว หากเป็นพวกมือใหม่อาจล่มปากอ่าวได้ง่าย ๆ เมื่อถึงขั้นตอนนี้

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
ฝากติดตามเพจเฟสบุ๊คของผมด้วยนะครับ

https://web.facebook.com/Nato87.The.Storyteller

nooy01

ลุงพลน่าจะจัดน้องเฟิร์นอีกสักรอบนะครับเนี่ยะ

br007

kaithai

สิ่งที่ยาก คือตามง้อ สาวน้อยด้วยวิธีไหน และอย่างไร

คำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................................................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

midnightblusie

สงสารน้องเฟิร์น ได้แค่เม็ดเดียวเลยงอน อิอิ
ขอบคุณมากครับ

whitebag

::Thinking::เค้าบอกว่าตื๋อเท่านั้นที่ครองโลก เจอจริตหนูเฟรินเข้าไป เฒ่าพลงงเลยจ้า สู้สู้

7946410

วิธีง้อสาวน้อยไม่ยากแค่ปลุกอารมณ์ให้เงี่ยนแล้วไม่เยรสปล่อยให้ยาก เดี๋ยวก็บอกให้เยรส

elviswhat

เจอเข้าไปแบบมีหรอมี่เฟิร์นจะใจแข็งคบเป็นมารยาหญิงต้องเล่นตัวนิดหน่อยเพื่อให้ตามง้อ ลุงนี่ก็เก๋าเกมกว่าเยอะประสบการณ์สูงน่าจะทันกันอยู่

tantawanjames

เสร็จลุงไปเรียบร้อยแล้วจะง้อด้วยวิธีไหนล่ะลุงพล จริงๆน่าจัดหนักทั้งคืนเลย

koike2869

ขอบคุณในน้ำใจคับ  แล้วน้องจามาให้จัดอีกไหมนะ

review1972

ลองว่าได้โดนเข้าไปแล้ว ช้าเร็วเดี๋ยวก็ต้องโดนอีก มันเป็นธรรมชาติ บทรักรวบรัดไปนี้ด ขอบคุณมากครับ ปล.ชอบแนวนี้มากกกก

johnywalker

ชักจะสงสารภารโรงเฒ่านี่แล้ว เอาใจเมียสาวซะทุกอย่าง

mongk

ง้อยากแบบนี้ ต้องจับมาจัดเต็มๆทั้งคืน
รับรองหายงอลแน่ๆ

therasak

ใจใครจะอ่อนกว่ากันไม่รู้ รู้แต่ว่างานนี้ไม่จบง่าย ๆ แน่ รอดูว่าจะคลี่คลายแบบไหน ขอบคุณครับ