ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 6 : เด็กมันติดใจ อะไรก็ง่าย

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 10, 2017, 03:02:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dujimak

tantawanjames

tdt14023

ขอบคุณมากๆครับประพันธ์เรื่องได้สุดยอดมากครับงานนี้สนับสนุนลุงพลให้จัดชุดใหญ่ไฟกระพิบหนูเฟิร์นเลยครับคราวนี้หนูเฟิร์นติดหนึบแน่ๆ

097898117

sofee

ชอบเนื้อเรื่องแนวนี้มากครับ
คราวที่แล้วดูเหมือนจะรวบรัดไปนิด
ยังไงครั้งนี้ขอชุดใหญ่เลยนะครับ อิอิ

swss2511

review1972

ใช่ครับ..แนวร่วมคนชอบแนวนี้มีเยอะมากแน่ๆ ผมคนหนึ่งหละ แต่ขอผู้แต่งปรับปรุงบทรักอีกนิดจะสุดยอดมากครับ(ส่วนอื่นดีอยู่แล้ว)ขอบคุณมากครับ

johnywalker

::Touchy::  จิ้งจอกเฒ่านี่มันเจ้าเล่ห์จริง ๆ สมันน้อยหรือจะไปสู้ได้

saturn

กล่อมนางเข้าหอ  เด็กหรือก็ติดใจ  อะไร อะไร ก็ง่าย

bombbatov

ขอบคุณมากครับท่าน ผมเองก็ชอบแนวเด็กสาวกับคนแก่อยู่แล้วครับ ยิ่งนักศึกษากับยามภารโรงนี้ชอบมากๆเลยครับ แถมท่านเขียนบรรยาอ่านง่ายนึกภาพตามออกได้ด้วยเลย ดีเข้าไปอีกครับ

dwarf

ขอบคุณครับ..ในที่สุดความต้องการภายใต้จิตสำนึกก็เริ่มบงการให้สาวน้อยก้าวเข้าสู่วังวนของเสือเฒ่า

fantastica

แม่สาวน้อยติดใจเข้าให้กับเกมกามแล้ว คืนนี้อาจอีกยาวไกล