ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ขออนุญาตสอบถามครับ?

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), สิงหาคม 15, 2022, 06:41:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Pull::
▪แต่ละท่านมีประสบการณ์ความฝันที่เป็นความฝันตอนหลับจริงๆไม่ใช่จินตนาการ  ในเรื่องเพศที่แปลกๆหรือไม่แปลก  อย่างไรบ้างครับ?

ครั้งแรกที่จำได้ตั้งแต่เด็ก   คือฝันว่าเย็ดกับน้าตัวเองครับ  ตอนนั้นยังชักว่าวไม่เป็น  แต่เคยอ่านหนังสือโป๊กับดูหนังเอ็กซ์แล้ว  ตอนนั้นจำได้ลางๆว่าฝันเห็นน้าแก้ผ้าเดินเข้ามาในห้องแล้วมาอมควยผม  ผมก็ดูดนมเลียหีแล้วก็เย็ดกัน  หลังจากนั้นพอผมชักว่าวเป็นแล้วก็เลยจินตนาการว่าได้เย็ดกับน้าเป็นประจำ  จนเลิกจินตนาการไปน่าจะยี่สิบกว่าปีแล้ว  แต่ก็แปลกที่เมื่อสองสามปีที่ผ่านมาผมก็กลับมาฝันว่าได้เย็ดกับน้าอีกครั้งจนต้องกลับมาจินตนาการตอนชักว่าวว่าได้เย็ดกับน้าอีก

Boy just boy

เคยฝันว่าได้เย็ดกับครูตอนม.ปลายครับ
ตอนนั้นได้แค่ฝัน ตอนจบมหาลัยแล้ว เจอกันอีกครั้งเคยได้กอดแก

RRRR

เท่าที่จำได้ไม่เคยลืมของผม

ครั้งแรกครับจำได้ว่าตอน ม.ต้น ฝันว่ายายของผมอมจู๋ให้ ครั้งนั้นเป็นครั้งแรกในชีวิตที่ฝันเปียก

ครั้งที่ 2 ช่วง ม.ต้น ฝันว่ามีsexกับรุ่นพี่ ม.ปลายคนนึงที่เป็นดาวโรงเรียน

ครั้งที่ 3 ช่วงเรียนมหาลัย ฝันว่ามี sex กับแม่ รอบนั้นฝันเปียก

ปล.ที่ฝันว่ามีsexกับแม่นี่จำได้ว่าเคยประมาณ 3 ครั้งครับ

ตอนม.2 ก็เคยฝันว่าได้เย็ดกับครูสอนภาษาไทย  แกน่าจะอายุเกือบ 40 แล้ว  หน้าคมเข้มแบบไทยแท้  เป็นคนเรียบร้อยใจดี  ผมไม่เคยคิดกับแกด้านเพศสัมพันธ์มาก่อน  แต่มีคืนหนึ่งดันฝันเห็นแกมาชวนให้ผมเย็ดแกในโรงเรียน  โดยแกอมควยให้  แล้วผมก็ดูดนมเลียหีแกจนแกทำหน้าเหยเกร้องครวญคราง  แล้วก็เย็ดแกในห้องเรียนนี่แหละ  พอตื่นขึ้นมาต้องรีบไปชักว่าวโดยจินตนาการว่าเย็ดกับแก  พอตอนหลังผมเห็นแกก็เลยมีทัศนคติที่เปลี่ยนไป  เพราะดูแล้วจริงๆแกก็เป็นคนน่าเย็ด  นมใหญ่ ตูดใหญ่ ขนดก  ถึงจะแต่งตัวมิดชิดหน่อย  ผมเลยจินตนาการว่าเย็ดกับแกตอนชักว่าวเป็นประจำอยู่พักหนึ่งเลย

หลังจากนั้น ตอน ม.5 มีครูสอนวิชาพระพุทธศาสนา  ผมก็ไม่เคยคิดถึงแกในด้านเพศสัมพันธ์เช่นกัน  ตอนนั้นแกอายุ 37 แต่ยังดูสาวกว่าอายุ ขาวอวบ  นมใหญ่  ตูดใหญ่  ขนดก  เป็นคนเรียบร้อยใจดีแต่งตัวมิดชิด   จู่ๆคืนหนึ่งผมก็ฝันเห็นแกชวนผมเดินไปที่อาคารเก่าของโรงเรียน  แล้วแกก็ชวนผมให้เย็ดกับแกโดยแกบอกว่าครูเงี่ยนมาก  โดยแกอมควยดูดไข่ให้ผมแล้วผมก็ดูดนมเลียหีให้แก  แล้วเย็ดกันหลายท่า   พอสะดุ้งตื่นขึ้นมาต้องรีบไปชักว่าว  แล้วหลังจากนั้นจากที่ไม่เคยคิดอะไรกับแกก็จินตนาการตอนชักว่าวว่าได้เย็ดกับแกเป็นประจำ

ตอนเรียนมหาวิทยาลัยปีสุดท้ายแล้ว  ก็มีอาจารย์ผู้หญิงที่คณะคนหนึ่งแกอายุ 48 แล้ว  แก่กว่าแม่ผมอีก  แต่ดูสาวกว่าอายุเหมือนแค่ 38-39 เท่านั้น เป็นคนหน้าตาธรรมดาไม่สวยมากแต่ก็ไม่ขี้เหร่  หน้าตาคมเข้มแบบผู้หญิงไทยแท้  ผมไม่เคยคิดกับแกในด้านเพศสัมพันธ์เช่นกัน เพราะแกเป็นคนแต่งตัวมิดชิด  เรียบร้อยใจดี แม้ว่าแกจะเป็นคนนมใหญ่ตูดใหญ่  แต่ก็มีอยู่คืนหนึ่งจู่ๆผมก็ฝันว่าได้เย็ดกับแก  โดยในฝันเหมือนความจริงอย่างมาก  โดยฝันว่าเราไปเย็ดกันในโรงแรมม่านรูด(จริงๆผมไม่เคยไปเที่ยวแต่เคยเห็นในหนังโป๊หลายเรื่อง)  ตอนที่แกแก้ผ้า  นมแกดูใหญ่มาก  หัวนมก็ดำ  ตูดใหญ่ หมอยดก   แกดูดควยให้ผมจนควยแข็ง  แล้วผมก็ดูดนมเลียหีให้แกจนแกเสียวซ่านร้องครวญคราง  แล้วเราก็เย็ดกันหลายท่าจนน้ำแตก  พอผมสะดุ้งตื่นต้องรีบไปชักว่าวโดยจินตนาการว่าเย็ดกับแก  แล้วหลังจากนั้นก็จินตนาการว่าเย็ดกับแกตอนชักว่าวอีกหลายครั้ง   แล้วต่อมาหลังจากนั้นเวลาเห็นใครแล้วน่าเย็ดโดยเฉพาะพวกอายุมากๆนี่ไม่ว่าจะเป็นใคร  ผมก็จำมาจินตนาการตอนชักว่าวตลอดโดยไม่สนหน้าอินทร์หน้าพรหมว่าจะเป็นใครอีกต่อไป