ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อุ้มโชว์(เกริ่น)

เริ่มโดย Niranum, เมษายน 20, 2024, 08:03:44 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Niranum

ฝากติดตามงานใหม่ที่ธวัลลัยด้วยนะครับ https://www.tunwalai.com/profile/14750679
ที่เวปนี้จะลงเร็วกว่าประมาณ1-2อาทิตย์ครับ

หลายๆคนน่าจะจำได้ว่า ไอ้เพื่อนตัวดีที่ผมและบีไปเจอที่พัทยา มันพาแฟนมาด้วย เพื่อนตัวดีมันชื่อ โทน ส่วนแฟนชื่อ อุ้ม สองคนนี้มันเป็นพวกสายโชว์ตัวยง มันนี่แหละครับเป็นคนยุให้ผมชวนบีโชว์ 555 (ใครยังไม่อ่านลองไปตามอ่านตอนจับเมียโชว์ได้นะครับ)
มาเข้าเรื่องของไอ้สองผัวเมียนี้กันดีกว่า ไอ้โทนเพื่อนผมมันเจอกับแฟนคนนี้หลังเรียนจบไปแล้ว ส่วนอุ้มแฟนมันยังเรียนมหาลัยอยู่ ทั้งมันและผมเป็นเพื่อนสนิทกันมาตั้งแต่มัธยม เรียกว่ารู้ไส้รู้พุงกันหมดดีกว่า
ไอ้โทนมันเล่าให้ผมฟังว่า กว่าจะจีบอุ้มติดไปเวลาอยู่หลายเดือนอยู่ อุ้มเป็นนักศึกษาสาวที่มีดีกรีเป็นดาวคณะด้วย ที่มันไปเจออุ้มได้ เพราะเข้าไปติดธุระที่มหาลัยนี่แหละ จนได้เจออุ้มครั้งแรก ตอนแรกที่เห็นนะบอกเลยว่า น่าเย็ดชิบหาย อุ้มบอกว่าหุ่นอุ้มคือ 34-25-36 สูง170ด้วย เรียกได้ว่านมเป็นนม เอวเป็นเอว ตูดเป็นตูดเลยทีเดียว ส่วนไอ้โทนมันเลยหาเวลาเข้ามาบ่อยๆเพื่อมาจีบอุ้ม หลังจากที่คบกับน้องอุ้มแล้ว อุ้มก็เริ่มโชว์ตัวตนออกมาว่า เป็นพวกแต่งเซ็กซี่ ใส่สั้นๆ เอาแบบพอนั่งทีกางเกงในต้องออกมาทักทายชาวบ้าน ส่วนไอ้โทนมันชอบให้เมียแต่งโป๊แล้วด้วย สองคนนี้เลยหนักกันทั้งคู่ มีโอกาสจับเมียแต่งโชว์ประจำ จนบางครั้งเกือบจะมีเรื่อง เวลาผมเจอคู่นี้นอกสถานที่ไม่ค่อยอยากจะเข้าไปยุ่งเท่าไร กลัวบีจะตกกระไดโดนไปด้วยซะเกือบทุกครั้ง โดยเฉพาะไปต่างจังหวัดโซนติดทะเลนี่ ผมและบีจะหาทางเลี่ยงตลอด เพราะไอ้โทนมันจับเมียแต่งแต่ละชุดนี่ใส่เหมือนไม่ใส่ ที่สำคัญอุ้มเองเป็นพวกชอบโนบราอยู่แล้ว แต่โนแพนตี้นี่ไอ้โทนมันยุ จนอุ้มติดเป็นนิสัยตามไปอีกอย่าง ถึงแม้ว่าอุ้มจะชอบแต่งโป๊อยู่แล้ว แต่ไม่วายไอ้โทนมันนอกจากจะให้อุ้มโชว์แล้วมันยังยุให้บีโชว์ด้วย ซึ่งปกติเวลาบีโชว์จะไม่ได้แบบประเจิดประเจ้อแบบอุ้ม ที่แทบจะเรียกแก้ผ้าเดิน  ส่วนของบีผมชอบให้เห็นแบบแวบๆแวมๆซะมากกว่า ตั้งใจโชว์ไปเลย

lovelygotty

รอติดตามครับ แค่ตอนเกริ่นนำก้เสียวแล้ว เป็นกำลังใจให้ครับ

nrtnpttb

แหมะ ได้เจอกันเดี๋ยวน้องโบว์จะยิ่งใจแตกมั้ยครับเนี่ย

swss2511

รสนิยมเดียวกันคบกันได้นาน