ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 7 : คืนร้อนเกมรัก

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 11, 2017, 03:22:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chatjane4234

boong

ตอนนี้แจ๋มมากครับ รายละเอียดมีมากจนเห็นภาพตามเลยครับ อยากให้ลุงได้อีกเด็กอีกคน แต่ไม่อยากให้แนวเรื่องเปลี่ยนเป็นน้องเฟิรน์โดนรุ่ม อย่านะครับ เสียดายของ อิอิ

review1972

สุดยอดมากครับตอนนี้ แจ๋วกว่าตอนเปิดซิงน้องเฟิร์นอีก ได้อารมณ์มากครับ ขอบคุณครับ

jinpin

johnywalker

navy868

holovelove

สนุกมากครับ ขอติดตามผลงานตอนต่อๆไปนะครับ
เหงาๆ

searat2523

บรรยายได้เหมือนกับเข้าไปนั่งดูอยู่ข้างๆเลยครับ

ยังไงก็ขอให้ตาลุงแกได้ ดี หลายๆเท่านะครับ  อย่าพึ่งให้แกเป็นมะเขือเผาเร็วนัก

dujimak

อ่านแล้วได้สนุกได้อารมตามไปด้วย
สุดยอดครับ

leonado54

jcn12599

ชอบสไตล์การเขียนมากครับ เข้าใจทั้งฝ่ายชายฝ่ายหญิง รู้สึกอิจฉาลุงอ่ะ

sunnie06

naitoom

ประโยคเดียวที่ทำให้จิ้งจอกเฒ่ารู้สึกสมหวังอย่างแท้จริง คือประโยคสุดท้าย
"ถ้าหนูไม่รักผัวแก่ ๆ คนนี้ แล้วหนูจะรักหมาที่ไหนล่ะ"

saturn