ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Jairou]TFS Training For Sex - ตอนที่ 3 : รอยแผลเก่า

เริ่มโดย oswald, มีนาคม 13, 2017, 01:50:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ipor

อ่านมา 2 ตอนไม่นึกว่าตอนนี้จะโหดมากเลย เดี๋ยวตอนสามลุ้นว่าจะเกิดอะไรขึ้น

Sessiri Ratanatharakeat

johnywalker

ปวดตับจริง ๆ ยัดเข้าไปได้ไงตั้งสามดุ้นเบ้อเริ่ม

l3ladenine

MMJ

::Hunger::มีความปวดตับอย่างที่เตือนไว้จริงๆซะด้วยยยย แต่รู้สึกยังเมตตาที่ภาพมันยังมุ้งมิ้ง ไม่ฮาร์คคอร์เหมือนบางเรื่องง 5555
ขอบคุณที่แบ่งปันค่ะ ♡

thenefilim

xelousx

นานๆจะกลับมาสักที 
ตอนใหม่นี่สุดจริงๆ โอ้ว นางเอกตาเหลือกนี่ได้ใจมากๆ

ohm2999

evaox

hint.dusadee

oad26466

ขอบคุณครับ สงสารนางเอก แต่เหมือนจะชอบแนวนี้ลึกๆ ::Horror::

testseven

(มาตอบตอนแปลตอน 4 แล้ว แต่มาอ่านตอน 3 ก่อน)
เล่นจับตัวกันขนาดนี้เลยทีเดียว แถมยังทำรุ่นจำลองมา 3 ตัว (ถึงจะทำเรื่องจิตใจได้ไม่เท่าอะนะ)

donkiyote

ตอนนี้มันช่างโหดแท้จริงๆ เรื่องนี้กะเอาให้ครบทุกแนวเลยใช่ไหมเนี่ย
ขอบคุณครับ

siwapeeza

โดนจัดหนักจัดเต็มขนาดนี้ ท่าทางจะติดใจชัวๆ