ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตามรอยวรรณคดี ตอนนางสุวรรณมาลีกับสินสมุทร

เริ่มโดย cobra, มีนาคม 09, 2017, 09:30:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Jo Bot

ไชโย มีแนวผู้ใหญ่กับเด็กให้อ่านอีกแล้ว ดูจากโครงเรื่องแล้ว อยากอ่านตอน ต่อๆ ไปเร็วๆ เป็นกำลังใจในการปั่นงานให้ครับ สู้ๆ ครับ

biggiggog

ขออยู่ฝ่ายสินสมุทร
ท่าทางน่าจะมันส์
ขอบคุณมากๆครับ
::Ahoo::

Tayoii

เค้าโครงเรื่องน่าสนใจน่าติดตาม แนววรรณคดีน่าสนใจมาก. ตอนนี้ก็ลุ้นว่าตอนต่อไปจะเป็นไง.  ขอบคุณผู้ประพันธ์มาก

review1972

เรื่องเสียวแนววรรณคดีแบบนี้มีน้อยครับ โดยเฉพาะที่แต่งได้ดียิ่งหาได้ยากมาก ท่านคอบร้าทำได้เยี่ยมครับ

suriyamahajit

ชวนติดตามจริงๆลูกกับพ่อใครจะได้เมียรึแม่ก่อนกันน่ะ

mr.yoyo1978

wattana2015

::Reader:: พระอภัยมณีคือพวกเกลียดตัว(อุศเรน)กินไข่(นางสุวรรณมาลี+นางละเวง)ครับ  เรียกว่าคบไม่ได้นั่นแหละ  อยู่ใกล้สาวสวยๆเจ้าชู้กินตับเขาไปทั่ว 555+   ::HoHo:: ท่าน cobra เอาวรรณคดีไทยมาแต่งเติมก็แจ๋วเลยครับผมอยากอ่านนะครับ ::Bloody::  เท่าที่เคยอ่านมาก็มีแค่ขุนช้างขุนแผนเรื่องเดียวจริงๆ รอเป็นกำลังใจให้นะครับท่าน   ::Grimace::

pinmonkey

เรียกว่าสวยจนห้ามใจไม่อยู่เลยนะนี่ สุวรรณมาลีโฉมงามจะเสร็จสินสมุทรยักษาเสียแล้ว ขอบคุณมากครับ

likestory

พล๊อตเรื่องแนววรรณคดีไทย แบบนี้หาชมได้ยากยิ่ง ขอขอบน้ำใจท่านยิ่งนัก จะต้องติดตามซะแล้วนี่กระไร

plobenet

hanabombam

โอ้ลูกเลี้ยงหลงรักแม่เลี้ยงซะแล้ว งานนี้พ่อกับลูกใครจะได้ก่อนกันนะ

penred

เรื่องสนุกชวนติดตามมาก ขอบคุณที่นำวรรณคดีมาแหวกแนวได้อรรถรสมากครับ