ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
G

สายสืบนวดกระปู๋ ตอนที่2 สอบสัมภาษณ์

เริ่มโดย grein, มีนาคม 15, 2017, 01:38:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

p_hart

::HeyHey:: สุดท้ายอาจจะนวดแบบรุม ครับ ของคุณครับ

007bon007

สั้นไปหน่อยนะครับ อารมณ์กำลังมา จบซะแล้ว  ::Crying::

SOngkakaLA

ขอบคุณครับ  กำลังสงสัยเลยว่าต้องทดสอบงานไหม ใช่เลย 5555

e20pat

::Horror::
แค่ทดสอบก็ 5 คนแล้ว
แย่แล้วหมวดเตย

johnyred59

สัมภาษณ์เสร็จแล้วต่อไปต้องทดลองแล้ว ต้องติดตามอย่างด่วนเลย

devilzoa

เอาแล้วๆโดนเย็ดแน่ๆน้องเตยจะเสียซิงก็วันนี้แหละ

midnightblusie

manunited68

นี่แค่สัมภาษณ์นะ ยังไม่เริ่มงานเลย เป้าตุงกันหมดแล้ว

yak7384

hanabombam

น้องเตยพาซื่อ ไม่แวบเลย ไม่น่าจะมาทำงานสายสืบได้

saturn

tantawanjames

นาสตา

ขอบคุณ​มาก​ครับผม.ไรท์ได้ใจมากครีบจำนวนปุ๊บมาลงต่อปั้บ.เสร็จพระเอกทั้งสามคนเล้วเเล้วคู่หมั้นมาเรียนด้วยกันเเบบนี้ผมว่างานนี่มีมั่วกันกระจายผิดคู่ผิดฝาเเน่นอน

Ployfon Bunnaj

zealspeed