ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพิ่งรู้ว่าหนูแอบแซ่บ1

เริ่มโดย Nanwan Wanjai, มีนาคม 17, 2017, 11:26:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nanwan Wanjai

สวัสดีค่ะ หนูเป็นคนนึงที่ชอบอ่านเรื่องเสียวตามเว็บต่างๆ อ่านมานานวันนี้อยากจะมาเป็นคนเล่ามั่ง
หนูเป็นเด็ก ตจว. อยู่บ้านนอกมาตั้งแต่เกิด เพิ่งจะได้จากบ้านมาก็ตอนเข้ามาเรียนมหาลัย
เมื่อปี 57 หนูสอบได้ทุนมหาลัยเอกชนแห่งหนึ่งใน กทม และด้วยความเป็นเด็กเรียบร้อยและเรียนดีผิดกับเด็กๆที่เรียนเอกชนคนอื่น อาจารย์หลายท่านก็เมตตา บางท่านถึงกับจ้างช่วยงานเอกสารบ้าง งานsurway บ้าน หนูรับหมดค่ะ เพราะอยากหาเงินใช้เองจะได้ไม่รบกวนที่บ้าน จริงๆก็อยากได้เงินมาแต่งตัว ซื้อของบ้างเพราะที่นี่เค้าแต่งกันแรงเหลือเกิน (น้องๆไม่ควรเอาแบบอย่างนะคะ ฟุ้งเฟ้อ) หลังๆหนูเริ่มมีงาน MC ตามอีเว้นของมหาลัยและเริ่มรับงานพริตตี้  และได้พบกับอาจารย์โก้ ที่เพิ่งย้ายมาสอนที่นี่ อาจารย์โก้จบปริญญาโทบริหารจากอังกฤษ เพิ่งย้ายกลับมาอยู่ไทย ฐานะดี หน้าตาดี โพรไฟล์เลิศ แน่นอนค่ะ แกแต่งงานแล้ว แต่ภรรยาอยู่ต่างประเทศ ได้ยินว่าภรรยาเป็นคนจีน อายุมากกว่าแต่สวยและรวยมาก
อาจารย์โก้กำลังอยากได้เด็กมาช่วยทำวิจัย อาจารย์ที่คณะจึงแนะนำหนูให้ไปทำกับแก แกบอกว่าเคยเห็นหนูที่งานเปิดตัวสินค้าตัวนึงที่ห้างแถว... หนูได้ยินถึงกะหน้าเห่อเลยค่ะ เพราะงานนั้นหนูไปเป็นพริตตี้น้ำยาล้างรถยี่ห้อนึง มันค่อนข้างเซ็กซี่เกินไปหน่อย แต่ตอนนั้นรับงานมาแล้วเลยต้องทำ
หนูตกลงทำงานกับแก ส่วนใหญ่เป็นงานรวบรวมข้อมูลและก็ทำกราฟ ทำพรีเซ้นต์โดยหนูจะมาทำงานเมื่อชั่วโมงว่างระหว่างวันและช่วงเย็น สัปดาห์ละ10 ชั่วโมง ข้อเสียของงานคือ หนูต้องมาทำข้อมูลที่ออฟฟิตเท่านั้น เอากลับไปทำบ้านไม่ได้เพราะมันความลับของงาน วันนึงเป็นวันศุกร์แล้วด้วยความเหนื่อย เรียนหนักมาทั้งวัน หนูเลยจะแอบเซฟไฟล์เข้า dropbox เข้ามือถือเพื่อแอบเอางานกลับไปทำ แต่พอต่อมือถือกับคอม มือถือหนูก็ดับเปิดไม่ติดอีกเลย อาจารย์โก้ทราบเรื่องก็โกรธหนู แกบอกว่าเครื่องนี้มีโปรแกรมป้องกันการก็อปปี้ มันจะทำให้อุปกรณ์ที่ไม่ได้รับอนุญาติมีอาการเหมือนติดไวรัส แกบอกให้หนูทิ้งมือถือไว้ให้เดี๋ยวแกจะแก้ให้ เช้าวันเสาร์หนูเลยต้องเข้ามาทำงานชดเชยที่เมื่อวานอู้ไปและมารับโทรศัพท์คืนด้วย
หนูเข้ามหาลัยมาตั้งแต่ 8 โมงเช้า เข้ามาถึงก็เจออาจารย์โก้อยู่ที่นั่นแล้ว แกบอกว่านอนไม่ค่อยหลับเลยรีบมาทำงานแต่เช้า วันเสาร์แบบนี้มหาลัย โดยเฉพาะตึกเรียนเราจะเงียบมากไม่เหมือนสายวิทย์ ที่มักเห็นเพื่อนๆมาจับกลุ่มอ่านหนังสือกัน หนูนั่งทำงานเงียบๆเพราะมีความผิดติดตัวตั้งแต่เมื่อวานถึงแม้วันนี้อาจารย์โก้จะมีท่าทีอ่อนลงมากแต่หนูก็ยังรู้สึกผิดอยู่ดี สักพักอาจารย์โก้เริ่มพูดคุย
หนูเป็นคนที่ไหนเหรอ เห็นอาจารย์นิดบอกว่าหนูมาจาก ตจว
นครปฐมค่ะ
อ๋อ ที่เค้าว่าสาวนครปฐมสวย สวยอย่างนี้นี่เอง
ชมกันซึ่งๆหน้า หนูก็เขินสิคะอาจารย์
มิน่าถึงได้เป็นพริตตี้ รับงานบ่อยมั้ย
นานๆรับทีค่ะ ไม่ค่อยว่างทำเท่าไหร่
ทำเมื่อไหร่บอกอาจารย์บ้างนะ เดี๋ยวจะไปดู ชอบ
อาจารย์ชอบดูพริตตี้ด้วยเหรอคะ
ใครๆก็ชอบดูทั้งนั้นแหละของสวยๆงามๆ
วันนี้อาจารย์มาแปลกดูไม่เหมือนกับคนเดิมที่เคยรู้จัก หนูเริ่มสังเกตสายตาที่แกมองหนูก็เปลี่ยนไปยังไงไม่รู้
เค้าว่า พริตตี้ส่วนใหญ่ทำศัลยกรรมมาทั้งตัว จริงรึป่าว
ก็คงมีบ้างค่ะ แต่แต่งหน้าช่วยด้วย คงไม่ได้ทำหมด
แล้วหนูล่ะ ทำตรงไหนบ้าง
หนูไม่ได้ทำหรอกค่ะ ไม่มีตังขนาดนั้น
งั้นก็ของจริงหมดเลยเหรอ
คะ? วันนี้อาจารย์ถามแปลกๆ
ผมหมายถึง หนูของจริงทั้งตัวเลยเหรอ
ใช่ค่ะ

อาจารย์ยกมือถือหนูขึ้นเปิดรูป มันเป็นรูปค่อนข้างวาบหวิวที่หนูเคยถ่ายเล่น จนมาเจอรูปเปลือยที่หนูเคยถ่ายส่งให้แฟนเก่าดู แต่จำได้ว่าหนูลบไปหมดแล้วนี่
โทดทีนะ ผมต้องกู้ไฟล์งานที่หนูเอาไป รูปมันเลยกลับมาด้วย แต่ไม่คิดว่าหนูจะมีรูปแบบนี้ด้วย หึหึ
แล้วหนูถ่ายทำไมล่ะ
ถ่ายให้แฟนดูค่ะ แฟนเก่า
เลิกกันแล้วเหรอ
ค่ะ
แล้วตอนนี้ล่ะ มีแฟนมั้ย
ไม่มีค่ะ
ทำไมผู้ชายถึงยอมเลิกล่ะ หนูน่า...ขนาดนี้
ตอนนั้นหนูอายมาก รู้สึกเหมือนเปลือยกายต่อหน้าอาจารย์ ทั้งๆที่ใส่เสื้อผ้าครบ แต่รูปที่อยู่ในมือแกมัน... ยิ่งพูดจาสองแง่สองง่ามอย่างนี้หนูยิ่งรู้สึกแปลก
หนูขอคืนเถอะค่ะอาจารย์
เดี๋ยวสิ ไหนๆผมก็เห็นแล้วขอดูให้หนำใจก่อน แต่มันของจริง จริงๆเหรอ นมหนูใหญ่มากเลยนะ น่าดูด น่าเลียสุดๆ แค่เห็นก็มันลิ้นแล้ว แล้วนี่ รูปนี้หอยสวยน่ากินมาก
อาจารย์หันอีกรูปให้หนูดู เป็นรูปหนูนอนแบะขาเป็นรูปตัว M และมีนิ้วแฟนกำลังล้วงหอยอยู่ มันเป็นรูปที่แฟนหนูถ่ายเล่นตอนเอากันแต่หนูบังคับให้เค้าลบทันที
หนูนี่แอบแซ่บนะ ดูเผินๆ เรียบร้อยขนาดนี้ไม่อู้ย คิดว่าจะมีมุมนี้ด้วย น่ากินจริงๆหนู
มันก็ต้องมีกันบ้างนะคะ เรื่องธรรมชาติ จริงมั้ย เมียอาจารย์ก็มี อาจารย์น่าจะรู้ เห็นว่าเมียอาจารย์สวยมากนี่คะ
อืม สวยแต่ก็คงไม่เหมือนเด็กๆอย่างหนูหรอกค่ะ จริงมั้ย
ทำไมหนูถึงรู้สึกเสียวกับคำพูดอาจารย์จังนะ ดูจากสีหน้าแกคงอยากกินหนูแล้ว แต่ว่ามันไม่ควรนะ มันไม่ควร

Fun love & Fun life

suriyamahajit

แอบแซบก็ไม่บอกอาจารย์จะได้คะแนนดีๆ

johnyred59

ไม่รู้ว่าชื่อหนูหรือว่าอะไร แต่มาทำงานวิจัยกับอาจารย์รับรองแซ่บเว่อแน่แบบนี้

tacklove

เสร็จเจ้าโก้แน่ๆ เจออาจารย์อารมณ์เปลี่ยวแบบนี้อีกทั้งสาวเจ้าก็คุยด้วยดีอีก งานนี้ไม่มีวิมานล่มแน่ๆ ชัวร์

peddo

อาจารย์นี่ท่าทางเด็ดนะครับ หนูท่าจะได้แซ่บอีกหลายมื้อ ขอบคุณครับ

ponggunyuki2527

swss2511

yulnanyul

ขอบคุณค่ะ ท่าทางจะได้แซ่บกันแน่นอน ::Shy::

goldhand

bounced

เมื่อไรจะลงตอนต่อไปครับเนี่ย จะรออ่าน 555 ขอบคุณมากครับ ชวนติดตามจริงๆ

dwarf

ขอบคุณครับ..ถ้าเป็นอาจารย์โก้  มีลูกศิษย์แสนแซ่บขนาดนี้ คงอดใจไม่ไหวเช่นกัน

jarteh48

อยากเจอแบบนี้บ้างจัง ขอบคุณครับ

shinosuke

อ้างจาก: gorncp เมื่อ เมษายน 23, 2017, 04:55:46 ก่อนเที่ยง
ใช่แล้วครับ มันไม่ควร ไม่ควร นี่แหละเหตุผลหลักที่ผมไม่อยากเป็นอาจารย์
ไม่ควรจริงๆค่ะ เดี๋ยวถอนตัวไม่ขึ้น