ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Dark World ตอนที่ 12 1ต่อ500 และ 500ต่อ1

เริ่มโดย katalun, มีนาคม 18, 2017, 10:09:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Arwen Uldomiel

แนวแฟนตาซีด้วยยย ชอบที่สุดเลย  ::WowWow::

102030

กลับมาแล้ว ดีใจที่สุดเลยครับ
ขอบคุณนะครับ ว่าแต่ท่าทางคลีโอจะเก่งเอามากๆ สงสัยป๋าเอโมสต้องมาออกโรงเองแน่ๆเลย

tnttnt

รอมานาน อัพเดททีได้สองตอนเลย ขอบคุณมากครับ
บรรยายฉากต่อสู้ของตัวละครสาวได้แจ่มมาก   ::Evil::

feleeona

ขอบคุณมากคับที่กลับมาเอาลงต่อให้ได้อ่านกันกลังจากหายไปนาน

yoyoman

ขอต้อนรับกลับมาครับ หายไปซำะนานเลย

arata0reos

ไม่ได้เห็นท่านนานแล้วขรับ คิดถึงเหมือนกัน สมัยนี้หาเรื่องเมพๆยาก

alasangel

รอมานานแล้วครับ จตุรอาชาแต่ละคนสุดๆทั้งนั้นเลย

zimmy1982

ท่วงท่าการต่อสู้ที่สุดยอด
ผลลัพท์จะเป็นอย่างไร
ขอบคุณครับ

peter123

ถึงกับต้องกลับไปไล่อ่านตอนเก่าๆมาใหม่เลย จะได้อารมณ์ต่อเนื่อง สมกับที่รอคอย

dwarf

ขอบคุณครับ...หายไปนานเหมือนกันครับ..แต่ก็เฝ้ารอตอนต่อไปอยู่..เป็นกำลังใจให้ผู้ประพันธ์เสมอครับ

pomsohandsome

::Pull:: ตอนแรกผิดว่าตัดจบไปแล้ว นึกไม่ถึงเลยว่าท่านผู้แต่งติดงาน ขออภัย ::Shy:: คิดถึงเรื่องนี้มากครับ

robertrobin

จตุอาชาแต่ล่ะคนเก่งๆทั้งนั่นเลยแล้วเอโมสจะปราบไหวไหมเนี่ย พลังพิศดารทุกนางเลย อ่านแล้วสนุกมากครับ เพลินมากๆ

ัuffa555

ขอบคุณมากๆ ครับที่ลงผลงานให้หายคิดถึง  ::JubuJubu::
::Thankyou:: ::Thankyou::

Nanashi

โอ้ว  500คน เชียวรึ. จะเป็นยังไงน้อ

gaingane

::Crying:: น้ำตาจะไหลเหมือนกันครับ ดีใจที่ไม่ทอดทิ้งกัน  ::Crying::