ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Dark World ตอนที่ 13 ความลับของพลัง

เริ่มโดย katalun, มีนาคม 18, 2017, 02:29:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

alasangel

ต้องให้เอโมสมาปราบอีกรึป่าวเนี่ย

zimmy1982

ใครเสร็จใครกันแน่
สนุกมาก
ขอบคุณครับ

peter123

จะรอดมั้ยเนี่ย เดาใจไม่ถูกเลยว่าจะมาไม้ไหน

maveta

dwarf

ขอบคุณครับ..รู้สึกถูกใจมากเลยที่ท่านผู้ประพันธ์ได้บอกแก่ผู้อ่านว่า จะเริ่มซ่อนเนื้อหาตั้งแต่จุดไหนเป็นต้นไปครับ..จนสามารถที่จะมาอ่านต่อได้โดยไม่ขาดตอน  ซึ่งผู้ประพันธ์บางท่าน ด้วยความเคารพ ต้องเริ่มอ่านใหม่ตั้งแต่ต้น  ขอบคุณท่านผู้ประพันธ์ ที่เข้าใจผู้เสพความสุขเช่นผมครับ

pomsohandsome

::Crying:: กลับมาอ่านต่อ ยาวๆทั้งที ไม่มีผิดหวังเลยครับท่าน ขอบพระคุณครับ

robertrobin

คลีโอหน้าเรียบๆ โหดเหี้ยมจริงๆ แล้วโชตะจะรอดพ้นได้ไหมเนี่ย โดนคลุกวงในซะแล้ว

ggg12114

อยากให้เอโมสได้แม่มดทุกคนเลยอ่ะสร้างเป็นฮาเร็มใหญ่

controlx

โถ่ อ่านผิด ว่าแล้วทำไมงงๆๆ
ดันอ่านตอน 13 ก่อน
ตอน 12 ยังไม่ได้อ่านเลย
::Dizzy::

gaingane

ชอบเรื่องนี้มากครับ อีโรติก แฟนตาซี ค่อยๆแต่ง ไม่ต้องรีบก็ได้ครับ จะได้อยู่กับพวกเราไปนานๆ

sora2540

ไม่รอดแน่ๆเลย

samsung014

ท่าทางทั้งโชตะและเซเฟียร์คงพ่ายแพ้แน่ๆ แล้วจะแก้ไขยังไงนะ ลุ้นจริงๆ

strikef.

ขอบคุณครับ โชตะคงไม่รอดมือคลีโอแน่ๆ แล้ว แต่คลีโอจะวางกับดัก Tencommandment ที่ตามมาสมทบอย่างไร แล้วเอ๊กซ์คาลิปเบอร์จะรับมือคลีโออย่างไร ขออ่านจินตนาการของท่านหน่อยนะครับ ^_^

nitty46

คลีโอนี่เทพมากอะ ใครจะชนะนางได้เนี่ย สงสัยรอสกิลพระเอกแหงๆ

forzakhan

ตอนนี้สนุกมากๆค่ะ แม่มดน้อยเก่งจริงๆ เชียร์เลย