ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Arisawa Masaharu] The Wolf and the Sentimental Boy [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, มีนาคม 19, 2017, 08:58:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sammie0513

คิดว่าจะมีอะไรแปลกๆตอน้ทายซะอีกสงสัยจะคิดมากไปเองแฮะ

strikef.

ขอบคุณครับ ถ้าจะรุกหนักขนาดนี้แล้วหละก็ เอาหัวใจผมไปด้วยเลยแล้วกันนะ ^_^

siwapeeza

อยากมีรุ่นน้องแบบนี้บ้างจัง5555  หื่นดีๆ

omuu

คำแปลสุดๆไปเลยครับ ถึงใจจริงๆ แรง แต่รู้สึกได้ตามภาพเลยครับ
แน่นอนจริงๆฮ้าฟฟฟ  ::HeyHey:: ::HeyHey:: ::HeyHey::

Vinsmoke

เจ้ารุ่นพี่มันหล่ออย่างเดียวล่อไม่เป็นซะงั้น ::HoHo:: ตัวของรุ่นน้องเป็นไปได้เหรอที่สาวซิงจะร่านขนาดนี้ ::Thinking:: ลายเส้นสวยดีครับ

ขอบคุณครับท่าน Melody

suphakrr

0olinilo0

ตอนเรียนทำไม ไม่เจออย่างงี้มั่ง 555 ::Sobad::

romio7

ไอ้หนุ่มนี่เป็นพวกหล่อไปวันๆ ไม่ได้ใช้หน้าตาให้เป็นประโยชน์เลย 

kitti000

ชอบมากเลยครับ โดยเฉพาะประโยคที่ว่า "มากับชั้นเถอะค่ะ เดี๊ยวทุกอย่างจะดีขึ้นเอง"  ::Glad::

JinZei

อยากมีรุ่นน้องที่ทุ่มเททั้งแรงกายแรงใจแบบนี้จัง ขอบคุณมากครับ

xx2277

มาลากจากบ้านไปเอาเลยนะเนี่ย สุดยอดเลยครับ

narakon

thenefilim

akasaboy

ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย