ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kai Hiroyuki] Bitch Hi School - Newspaper Club ชมรมหนังสือพิมพ์ [แปลไทย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 21, 2017, 06:55:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nsrichantamit

โดด แบลกเมล์แน่ ๆ แบบนี้ จัดการประธานชมรมข่าวดีกว่า

jayyaj

หูยยย สรุปชมรมไหนจะโดนข่าวฉาวกันแน่ครับ ลุ้นแล้วเสียวแทน ขอให้ร่วมด้วยช่วนกันเสียวนะครับ 
ขอบคุณครับ

sobook

SpaceTime

จะทำข่าวแต่จะโดนทำข่าวซะเอง เหอๆ เสร็จกันนนนนน  ::Sweat::

Zheza

ซีรีย์ยาวน่าติดตามมาก จะมีกี่ชมรมกันโรงเรียนนี้

sila2535

testseven

นอกจากจะพลาดข่าวแล้วยังโดนเก็บไว้เป็นข่าวทีหลังอีกด้วย
แต่ตอนสองนี้น่าจะเป็นชมรมข่าวหรือเปล่าหว่า(หรือไปจำผิดกับอีกเรื่อง หว่าตรู)
รอติดตามชมตอนต่อไปครับ ::Thankyou::

terter

ลายเส้ยของKai Hiroyuki  สวยมากครับ ส่วนแปลก็แปลได้ดีมาก

รอติดตามผลงานนะครับ ขอบคุณมากกก ::YehYeh:: ::YehYeh::

bigboy001

::Bloody:: นางเอกหอยสวยมาก ๆ อูมอิ่มแบบเยกันไปที ได้ติดใจแน่นอน ตอนต่อไปลุ้นว่านางเอกของเรา จะโดนใครสอยหรือไม่...อิอิ

tiwlytwin2

op4911338

::Evil:: หึหึ ตอนหน้าสนุกแน่ๆ เอากันจนไม่ได้ทำงาน เปนข่าวซะเองซะงั้น หุหุ

bunhelupu

adas