ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kai Hiroyuki] Bitch Hi School - Newspaper Club ชมรมหนังสือพิมพ์ [แปลไทย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 21, 2017, 06:55:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Jikkig16

อุ๋ย เจอเบลคเมลอย่างนี้ ตอนต่อไปคงต้องมีแจมกับชมรมข่าวแน่เลย งานเรียนภาพสวย ขอบใจจ้า ::GiveMe::

Xr4p

JinZei

บางทีก็แอบอิจฉาพระเอกโดจินจริมๆครัช การแปลดีมากครับ เลือกเนื้อเรื่องได้ดี มีน่ารักๆ กุ๊กกิ๊กๆด้วยครัข ::Crying::

siwapeeza

xx2277

MooOon

anontatum

jirasakgolf7

เจ๊ประธานจิตใจทำด้วยอะไร ถึงมือนิ่งจนถ่ายภาพมาได้เนี่ย

offnitchanin

กดสักนิดจิตแจ่มใส    
http://www.xonly4.com/forums/?u=32140

kitti000

หนังสือพิมพ์ กะ ชมรมข่าว มันไม่เหมือนกันหรอครับ  ::Hmmm::
แต่ถ้่าผมเป็นพระเอกแล้ว เจอมุม นั้น ก็อดใจไม่ไหวเหมือนกันน้า  ::Glad::

thenefilim

รอลุ้นว่าพระเอกจะได้จัดหัวหน้าอีกชมรมหรือไม่

thenung

ถ้าจะจัดกันแบบนี้
ก็เข้ามันทุกชมรมเลยละกัน ::WooWoo::

genewaj

akasaboy

ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

adobe

555 พระเอกมันฟังอะไรรุ่นพี่บ้างเนี่ยทำทุกอย่างที่ห้ามเลย