ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
G

สายสืบนวดกระปู๋ ตอนที่4 เสียซิง

เริ่มโดย grein, มีนาคม 22, 2017, 02:37:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

grein

.

ZZZpangZZZ

ยศตำรวจมี 14 ชั้นยศ

(1) พลตำรวจเอก (พล.ต.อ.) เรียกตามตำแหน่ง
(2) พลตำรวจโท (พล.ต.ท.) เรียกตามตำแหน่ง
(3) พลตำรวจตรี (พล.ต.ต.)  เรียกตามตำแหน่ง
(4) พันตำรวจเอก (พ.ต.อ.)  เรียกตามตำแหน่ง
(5) พันตำรวจโท (พ.ต.ท.)  เรียกตามตำแหน่ง
(6) พันตำรวจตรี  (พ.ต.ต.)  เรียก สารวัตร
(7) ร้อยตำรวจเอก  (ร.ต.อ.)  เรียก ผู้กอง
(8) ร้อยตำรวจโท  (ร.ต.ท.)  เรียก  หมวด
(9) ร้อยตำรวจตรี  (ร.ต.ต.)  เรียก หมวด
(10) ดาบตำรวจ  (ด.ต.)  เรียก ดาบ
(11) จ่าสิบตำรวจ  (จ.ส.ต.)  เรียก จ่า
(12) สิบตำรวจเอก  (ส.ต.อ.)  เรียก หมู่
(13) สิบตำรวจโท  (ส.ต.ท.)  เรียก หมู่
(14) สิบตำรวจตรี (ส.ต.ต.)  เรียก หมู่

ป.ล. เนื้อเรื่องแนว ไม่มี ไม่หนี ไม่จ่ายค่ะ รึเปล่าครับ ชอบมากเลยอยากให้นางเอกโดนบังคับให้ต้องแก้ผ้าเดินไปไหนมาไหนวันเลย

................................................

ใครจะอ่านผลงานทุกโพสต์ในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,
ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ.
อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,
thank you,thx
ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry::
ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา
::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..
ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1 ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน
แบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ
แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น.
.

................................................................................................................

Arwen Uldomiel

swss2511

ถ้าเริ่มงานจริงจะทนไหวมั้ยน้องเตย

grein

nsrichantamit

โดนแน่ ๆ จะเป็นนกต่อ ล่อซื้อ เจอ ของกลาง เต็ม ๆ แต่ที่เต็มคือเต็มรู

tetete

ก็ดีนะครับยอมเสียซิงให้แฟนที่กำลังจะแต่งงานดีกว่าเสียให้เฮียหรือพวกลูกค้าเสียซิงแล้วก็ลุยงานกันให้เต็มที่ไปเลยครับ

ballwolk255

อีกหน่อยคงจะติดใจอาชีพนี้แน่นอนเลยน้องเตย นี่ขนาดไส่ยาปลุกเซ็กเลย

peddo

ผู้แต่งใจดีจังครับ น้องเตยทำการบ้านดีมากเตรียมพร้อมสุดๆ น่าจะจับคนร้ายได้นะครับ แต่น่ามีไซด์สตอรีหน่อยนะครับ จะได้มีรายละเอียดจึ้นลำค้างเลย ขอบคุณครับ

boon05

เตยคิดถูกแล้วที่เสียซิงให้แฟน  อยากรู้ว่าสัญญาเป็นยังไง  ขอบคุณครับ

dwarf

ขอบคุณครับ...ยังดีที่เตยยอมให้แฟนเปิดซิง ไม่เช่นนั้นคงจำฝังใจในความรู้สึกตลอดชีวิตเลยมั้ง

Seraphia13

kidxero

แบบคร่าวๆนะครับ แบบชั้นผู้น้อยไปชั้นสัญญาบัตร จ่า หมวด ผู้กอง สารวัตร

sofee

ผมว่าเสียซิงให้แฟนดีแล้วครับ
สงสารน้องเตย ไม่ทำให้เรื่อง Dark เกินไปด้วยครับ

teenee4you

เห็นด้วยกับการเสียตัวให้แฟนก่อน จะได้ไม่เสียใจทีหลัง จะได้เรียนรู้มาใช้ในงานจริง