ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แรงแค้น Part 1 -6copy

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, มิถุนายน 29, 2016, 11:23:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Golf88/3 และ 1 ผู้มาเยือน กำลังดูหัวข้อนี้

bump

phacha

อ่านจุใจ เรื่องยาว สนุกมาก ขอบคุณครับ

oneaom

ขอบคุณมากครับ เนื้อเรื่องเยี่ยมครับ 

peepu8859

อ่านยาวๆ กันเลยครับ มันมากๆ เลย

yak7384

ขอบคุณครับ เสียวมากครับ แต่ชื่อไม่ค่อยตรงเท่าไหร่

manee

สนุกครับ อ่านกันยาวๆ แนวเรื่องก็น่าติดตามมากครับ ขอบคุณครับ

flask

::Pull::มันสนุกยาวต่อเนื่อง
ได้อารมณ์สุดๆ ขอบคุณครับ

darkwingzzz

หงะ อยู่กับบอร์ดใต้ดินมานานไมตรุไม่เคยอ่านเรื่องนี้เนี่ย
ขอบคุณครับที่หามาให้อ่าน

sunnie06

ยาวรวดเดียวหกตอน สะใจมากครับ

yuta279

เดินเรื่องได้เร็วกระชับมากเลย มีตอนเสียวทุกตอนเลย ขอบคุณครับ

xonly-776

เรื่องนี้ บอกได้ว่า แนวเดียวกับพวกเรื่อง ฝืน ของนักประพันธ์ในตำนาน(ไม่ใช่บอกว่าลอกกันนะครับ) ซึ่งเป็นแนวที่ชื่นชอบของหลายคนเลยทีเดียว บอกได้ว่าสนุกครับ ไม่อยากให้จบ อยากอ่านยาวๆ จริง ::Glad:: 

johnywalker

อัพมาซะเยอะเลย อ่านเพลินครับ ขอบคุณ

peakpradoo

เรื่องยาวเลย  อ่านจุใจ  ขอบคุณครับ

chanky2007

ลุ้นพราวฟ้ากันสนุกเลย ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

YYodchaii Lee