ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สองเฒ่าผู้ยิ่งใหญ่ ตอนที่ 14-18

เริ่มโดย kaithai, มีนาคม 23, 2017, 08:52:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kaithai

สองเฒ่าผู้ยิ่งใหญ่ ตอนที่ 14
biggun Posted: Nov 27 2005, 08:35 AM   

และแล้วรุ่งอรุณของวันใหม่ก็เริ่มขึ้น คุณจุรีรัตน์ตื่นแต่เช้าแต่บ้านกับเงียบสนิท สงสัยเมื่อคืนจะหนักแล้วเธอก็ไปอาบน้ำแต่งตัวเตรียมไปทำงานลงมาจึงพบคุณหญิงนุชนาถออกจากห้องนอนมา
..อ้าว..ลูกรัตน์จะไปทำงานแล้วหรอ..
..ค่ะแม่..แล้วพ่อเป็นไงบ้างค่ะ..
..ยังนอนไม่ตื่นเลยสงสัยไม่ไปทำงานแน่เลย..
..ปล่อยให้พ่อพักผ่อนบ้างก็ดีค่ะ..
..ถ้าแม่มีอะไรก็โทรไปหาหนูนะค่ะ..
..จ๊ะลูก..
..ลูกไปทำงานเถอะ..
..ค่ะแม่รัตน์ไปนะค่ะ..

แล้วคุณจุรีรัตน์ก็ขับรถออกไปทำงาน ที่โครงการบ้านจัดสรรงานก็ยังคงดำเนินต่อไปเรื่อยๆ
..ลุงคงครับ..
..คุณสมชายมีอะไรให้ลุงรับใช้ครับ..
..โฮ..ลุงไม่ขนาดนั้นหรอก..
..เดี๋ยวลุงไปฉาบปูนบ้านหลังนั้นหน่อยนะ..เหลือชั้นสองอีกห้องหนึ่ง..เดี๋ยวผมจะเอาเจ้าเล็กไปก่อกำแพงฝากโน้นหน่อย..
..ได้ครับ..
แล้วเฒ่าคงก็จัดเตรียมเครื่องมือไปที่บ้านหลังนั้นทันที

ส่วนคุณจุรีรัตน์มาถึงที่สำนักงานก็เข้าเก็บกวาดทำความสะอาดอยู่ที่สำนักงาน ขณะที่เธอเช็ดโต๊ะอยู่ ความคิดเธอก็คิดถึง คืนที่เธอโดนเฒ่าอ่ำจับเย็ดบนโต๊ะตัวนี้เธอมีความสุขอย่างบอกไม่ถูก ความเสียวที่เฒ่าอ่ำและเฒ่าคงมอบให้ มันเป็นสิ่งที่เธอไม่เคยได้รับจากคุณกำพลเลย ควยที่แข็งและใหญ่แถมมีมุกรอบดุ้นของสองเฒ่าถ้าหญิงใดได้ลองก็ต้องติดใจ ไม่ว่าจะเป็นเธอเองหรือพี่มาศก็ติดใจรสควยฝังมุกที่ทำให้เธอน้ำแตกอย่างที่ไม่เคยเป็นแบบนี้มาก่อนเลย

...อุย...ยิ่งคิดถึงควยเฒ่าอ่ำกับเฒ่าคงก็รู้สึกคันในร่องหลืบน้ำเงี่ยนเริ่มไหลเยิ้มเอ่อร่องเสียว ซี๊ดๆ...ทำไมมันคันในร่องหลืบแบบนี้นะ ซี๊ดๆ...อุยๆ...ซี๊ดๆ...ซี๊ดๆ...เงี่ยนอีกแล้วสิเราสงสัยต้องไปหาลุงคงอีกแล้ว ซี๊ดๆ...ซี๊ดๆ..น้ำเงี่ยนไหลอีกแล้ว...อุยๆ...ไปหาลุงคงดีกว่า...
คุณจุรีรัตน์เดินออกมาได้นิดนึงก็มีเสียงเรียก
..รัตน์แกจะไปใหน..
..อ้าว..ยัยญาไปใหนมา..
..ก็มาหาแกนี่แหละ....
..มีอะไรหรือเปล่า..
..เปล่าหรอกรู้สึกหงุดหงิดก็เลยลางานมาเที่ยวเล่นเฉยๆ..
..แล้วแกจะไปไหนเนี้ย..
..เอ้อ..กำลังจะไปตรวจงานหน่ะ..
..หรอ..งั้นฉันไปด้วย..อยู่คนเดียวแล้วเบื่อ..
..ไปสิ.. แล้วทั้งคู่ก็เดินไปเรื่อยๆ
..เอ้อ..คุณรัตน์ไปใหนกันครับ..
..เปล่าหรอกคุณสมชายมาเดินดูงานเล่นเฉยๆ..
..เป็นไงคุณสมชายเสร็จกี่หลังแล้ว..
..ก็แถวนี้เสร็จหมดแล้วครับ..เหลือหลังโน้นให้ลุงคงแกฉาบอยู่ครับ..คิดว่าวันนี้ก็เสร็จแล้วครับ..
..หรอก็ดีนะ..เดี๋ยวลูกค้าจะได้ย้ายมาอยู่..ตามสบายนะคุณสมชาย..รัตน์ขอเดินดูรอบๆหน่อย..
..ครับ..

คุณสมชายเดินไปคุมงานส่วนคุณจุรีรัตน์กับคุณญาดาก็เดินไปเรื่อยๆ และมาหยุดดูบ้านหลังที่เฒ่าคงกำลังฉาบอยู่  คุณจุรีรัตน์กับคุณญาดาจึงเดินขึ้นไปดู
..เป็นไงลุงเหนื่อยมั้ย..
..เอ้อ..คุณนาย..ก็นิดหน่อยครับ..
..ฉาบตรงนี้เสร็จก็เสร็จแล้วใช่มั้ยหลังนี้..
..ครับ..ฉาบตรงนี้อีกสองช่วงก็เสร็จแล้วครับ..

คุณจุรีรัตน์และคุณญาดาเดินดูไปเรื่อยๆ แต่เฒ่าคงกับควยแข็งดันกางเกงตุงเป็นรูปเป็นร่างเพราะสองสาวรูปร่างเซ็กซ์ซี่ไม่แพ้กัน คุณจุรีรัตน์เห็นควยเฒ่าคงที่แข็งโด่ก็มองหน้าเฒ่าคงยิ้มๆแล้วแลบลิ้นเลียริมฝีปาก เฒ่าคงก็รู้ความหมายได้ทันทีจึงกระเด้าเอว เป็นการตอบสนอง ซื่งคุณจุรีรัตน์ก็ยิ้มอย่างพอใจ นี่ถ้าไม่ติดว่ามีญาดาอยู่ด้วยคงเย็ดกับเฒ่าคงไปแล้ว

ส่วนคุณญาดาก็เหลือบเห็นควยเฒ่าคงที่แข็งโด่ทำให้อารมณ์เงี่ยนที่ค้างมาจากเมื่อวานพุ่งขึ้นมาจนน้ำเงี่ยนเยิ้มเต็มร่องเสียว  ขณะที่ต่างคนต่างคิดก็มีเสียงมาเรียกคุณจุรีรัตน์
..คุณรัตน์ครับ..ลูกค้ามาหาที่สำนักงานครับ..
..จ๊ะจะไปเดี๋ยวนี้แล้ว..
..ญาไปหรือยัง..
..เธอไปก่อนก็ได้..เดี๋ยวจะตามไปขอเดินดูอะไรอีกสักพักนึง..
..แล้วไปหาฉันที่สำนักงานนะ..
..จ๊ะเดี๋ยวตามไป..

คุณจุรีรัตน์จึงรีบลงไปที่สำนักงาน ญาดาก็เดินดูอะไรไปเรื่อย เฒ่าคงก็ลงไปแบกปูนจากชั้นล่างขึ้นมา คุณญาดาเห็นจึงถามว่า
..ลุงยังแบกไหวหรอเนี้ย..
..ไหวครับสบายมาก..
..ลุงแข็งแรงจังเลยนะค่ะ..
..ธรรมดาครับคนใช้แรงงานก็แบบนี้หล่ะครับ..
คุณญาดาเห็นเป็นคนแก่จึงพูดเล่นกับเฒ่าคง
..ลุงถ้าแบกปูนลูกหนึ่งกับให้อุ้มสาวอีกคนลุงจะไหวมั้ย..
เฒ่าคงคิดในใจสงสัยเห็นเราแก่เดี่ยวจะเย็ดให้ดิ้นพล่านเลย
..ก็ต้องดูก่อนครับว่าจะอุ้มใครตัวใหญ่หรือตัวเล็ก..
..แล้วถ้าแบบญานี่หล่ะ..
..อือ..ปูนก็ห้าสิบโลแต่คุณญานี่ลุงไม่รู้ว่ากี่โล..
..ญาหนักแค่สี่สิบหกโลเองลุง..
..งั้นลุงขอลองอุ้มคุณญาดูก่อนได้มั้ยครับ..
..เอาจริงหรอลุง..ญาล้อเล่นเองนะ..
..ไม่เป็นไรครับลุงแค่ลองอุ้มเท่านั้นเอง..
..ก็ได้ลุงอุ้มแล้วเอาลงเลยนะ..
..ครับแค่ดูน้ำหนักนิดเดียวครับ..

เฒ่าคงจึงเดินเข้าไปนั่งลงข้างๆคุณญาดาแล้วเอาแขนโอบไปที่ข้อเข่าแล้วค่อยๆลุกขึ้น ทำให้โคกหีอยู่ตรงหน้าพอดี  แล้วกระโปรงที่คุณญาดาใส่สั้นเลยเข่าจึงทำให้จมูกปากของเฒ่าคงคลอเคลียอยู่เรียวขาอ่อนนวลเนียน
..เป็นไงลุงญาหนักมั้ย..
..อือ..ก็ไม่หนักนะครับงั้นคุณญาเอามือจับขอบตรงนั้นไว้นิดนะครับ..
..จับทำไมลุง..
..ก็ลุงจะเลียหีให้นะสิครับ..
..อุ้ย..ไม่เอานะลุงปล่อยญาได้แล้ว..อุ้ย..ลุง...ซี๊ดๆ...อุ้ย..ลุงไม่เอา...อุ้ย...อย่านะลุง....อุ้ย..
เฒ่าคงเอาขาคุณญาดามาพาดบ่าทำให้ร่องหลืบตรงกับปากและลิ้นพอดี
..อุ้ย...ลุงไม่....อุ้ย...ซี๊ดๆ....อุ้ย....ลุง...เอาญาลงนะ....อุ้ย...ลุงอย่าเลีย....ซี๊ด....อุ้ย...ลุงอย่า....เลีย....ลุง....ลิ้น...อุ้ยๆ..
เฒ่าคงเอามือดึงขอบกางเกงในมาไว้ข้างนึงเผยให้เห็นร่องเสียวที่เยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยน เฒ่าคงไม่รอช้าเอาลิ้นลงไปละเลงทันที
..อุ้ยๆ....ลุง....อย่า...ซี๊ดๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ....ลุง...ลิ้น...ลุงสากจัง....ญาเสียว....อุยๆๆ....อุยๆๆ..
เฒ่าคงแหย่ลิ้นเข้าไปในร่องหลืบแล้วคว้านไปจนทั่ว
..อุยๆๆ...ลุงจ๋า...ญาเสียว....อุยๆๆ....ซี๊ดๆ....ซี๊ดๆๆ....อุยๆ.....อุยๆๆ.....ลิ้นลุง...ดีเหลือเกิน....อุยๆ....อุยๆๆ....อุ้ย...ลุง.....ซี๊ดๆๆ....ลุงดูดแตดด้วยหรอ....ซี๊ดๆๆ.....อุยๆๆ....อุยๆๆ....ลุงจ๋า...อุยๆๆ....ดูดแตด....แรงๆๆ....ญาชอบ....อุยๆๆ....ลุง....ดูดแรงๆๆ....ซี๊ดๆๆ..
เฒ่าคงรัวลิ้นสลับกับดูดขบเม็ดแตดจนญาดาทนไม่ไหว
..อุยๆ.....อุยๆๆ....ลุง....ญา....ซี๊ดๆๆ.....ออ....อุยๆๆ....ออกแล้ว.....ซี๊ดๆๆ....อุยๆ...อุยๆๆ....อุยๆๆ..
ญาดาน้ำแตกคาปากเฒ่าคง กอดหัวเฒ่าคงสงบนิ่ง
..ซี๊ดๆๆ...อุยๆๆ..
..เป็นไงครับคุณญา..
..เสียวมากเลยลุง..ลุงจ๋าลุงเก่งมากที่ทำญาน้ำแตกได้..ผัวญายังไม่เคยทำให้ขนาดนี้เลย..
..หรอครับงั้นต่อเลยนะครับ..
เฒ่าคงแลบลิ้นไปรัวที่เม็ดแตดอีกทำให้ญาดาเสียวขึ้นมาอีก
..อุ้ย....ลุง..ซี๊ดๆๆ....อุยๆๆ...ญา...เสียวหีอีกแล้วลุง....อุยๆ....อุยๆๆ.....ลุง...ญา..อยากได้ควย....อุยๆ....อุยๆๆ....ลุง...เย็ดญาเถอะ...ญาเสียวหี....อุยๆๆ.....ซี๊ดๆๆ....อุยๆๆ..

เฒ่าคงปลดกางเกงตัวเองลงไปกองกับพื้นแล้วค่อยๆพยุงร่างคุณญาดาลงมาอยู่ในท่าลิงอุ้มแตง
..คุณญา...อยากได้อะไรนะครับ..
..ญาอยากได้ควยค่ะลุง..
..งั้นก็จับมันเข้าไปสิครับ..มันพร้อมแล้ว..
ญาดามองควยเฒ่าคงที่กำลังจะเข้าร่องหลืบของเธอ
..ลุงทำไมมันใหญ่จัง..แล้วมันจะเข้าได้หรอลุง..
..ได้สิครับ..มันเข้ามาไม่รู้กี่หีแล้วคุณญา..
..คุณญาจับมันจ่อตรงๆนะครับ..
..จ๊ะลุง..ตรงแล้ว..
..ลุงจะกดแล้วนะ..
..อุ...อุยๆ..ลุง...เบาๆก่อน...อุยๆๆ...ซี๊ดๆๆ....คับแน่นจังเลย..อุยๆๆ..
เฒ่าคงค่อยๆขยับเข้าออกช้าๆ
..ซี๊ดๆๆ....อุยๆๆ....หีฟิตดีจริงๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ..
..ก็ควยลุงใหญ่นี่...อุยๆๆ...อุยๆๆ..

เฒ่าคงเริ่มกระเด้าเข้าออกเร็วขึ้นเพราะร่องหลืบเริ่มชินกับควยและมีน้ำเงี่ยนออกมาหล่อลื่น
..ซี๊ดๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ....ควยอะไรเย็ดมันส์อย่างนี้....อุยๆๆ....อุยๆๆ....เม็ดอะไรมันครุดแตดญาก็ไม่รู้ลุง...
อุยๆๆ....เสียวหี....อุยๆๆ...เสียวแตด...จังเลยลุง...
..อุยๆๆ...ลุงก็อร่อยควยที่สุดเลย...อุยๆๆ....อุยๆๆ....หีฟิตยังกับหีเด็กเลย....อุยๆๆ..
..อุยๆๆ...ควยลุงก็ทำญาเสียวใจจะขาดอยู่แล้ว...อุยๆๆ....ซี๊ดๆ....ซี๊ดๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ....ลุงกระแทกแรงก็ได้ญาไม่เจ็บแล้ว....
อุยๆๆ....อุยๆๆ....แต่เสียวอย่าบอกใครเลยลุง....อุยๆๆ....ซี๊ดๆๆ....อุยๆๆ..
เฒ่าคงเริ่มกระแทกเร็วขึ้นๆๆ
..ดีลุงจ๋า....ซี๊ดๆๆ....ดี....ลุง....แรงอีก....อุยๆๆ....ซี๊ดๆๆ....อาๆๆ....อุยๆๆ.....ลุง...ญาเสียวหี....อุยๆๆ....อุยๆๆ....เสียวหี.....
อุยๆ....อุยๆๆ.....อุยๆๆ...ลุงเร็วๆๆ....เร็วๆๆ....อุยๆๆ.....ซี๊ดๆๆ....อุยๆๆ.....ลุง...ญา...ซี๊ดๆๆ....ญา....ใกล้แล้ว....ซี๊ดๆๆ....ซี๊ๆๆ....
อุยๆๆ.....ลุง...เร็วๆ.....เร็วๆๆ....เร็วๆๆ.....ลุง....ญา...ไม่...ไหว......แล้วๆๆๆ....อุยๆ....อุยๆๆ......อุยๆๆ....ซี๊ดๆ....ซี๊ดๆๆ....อุยๆๆ..

คุณญาดาน้ำเงี่ยนแตกแล้ว เฒ่าคงก็กระแทกอีกห้าหกทีก็ปล่อยน้ำเงี่ยนเข้าไปเต็มโพรงหีจนไหลย้อยมาตามหว่างขา
..อุยๆๆ...อุยๆ...หีคุณญาฟิตดีจริงๆ..
..ก็ควยลุงใหญ่ด้วยมั้ง..ทำเอาหีญาบวมเลยลุงดูสิ..
..ไหนขอลุงดูหน่อย...อือ..บวมจริง..ใหม่ก็แบบนี้แหล่ะครับถ้าชินแล้วจะมีแต่เสียว..
..แต่ลุงเย็ดมันส์จริงๆ..ผัวญาไม่ได้ครึ่งของลุงเลย..เล็กก็เล็ก..นกกระจอกยังไม่ทันกินน้ำเลยเสร็จแล้ว..ทำให้หนูอารมณ์ค้างประจำเลย...
..ลุงอยู่นี่ตลอดเวลา..คุณญามาหาลุงได้ถ้าอารมณ์ค้าง..
..ได้จ๊ะลุงแต่ญาไปหายัยรัตน์ก่อนนะเดี๋ยวยัยรัตน์จะสงสัย..
..ครับ..แล้วมาอีกนะครับ..
..ได้ค่ะลุง..
..เย็ดมันส์แบบนี้ญาจะมาบ่อยๆ..ญาจะมาหากลางคืนนะลุง..
..ได้ครับ..

-----------------

สองเฒ่าผู้ยิ่งใหญ่ ตอนที่ 15
biggun Posted: Dec 15 2005, 05:11 AM   

คุณจุรีรัตน์ลงมาพบกับลูกค้าคืออาจารย์เชิดชัยกับอาจารย์จีรวรรณสองสามีภรรยาที่อายุต่างกันเหมือนพ่อกับลูก อาจารย์เชิดชัยอายุเกือบ 60 แต่อาจารย์จีรวรรณเหมือนพึ่ง 30 ต้นๆ อาจารย์เชิดชัยต้องการซื้อบ้านใหม่ให้อาจารย์จีรวรรณ ซึ่งเป็นภรรยาน้อยอยู่

คุณจุรีรัตน์จึงเชิญทั้งสองเข้าไปคุยรายละเอียดในสำนักงาน ระหว่างนั่งคุยกันสายตาอาจารย์เชิดชัยก็จ้องมองแทะโลม เรียวขาขาวเนียนของคุณจุรีรัตน์ เวลาอาจารย์จีรวรรณเผลอยิ่งคุณจุรีรัตน์ใส่กระโปรงสั้นทำให้เห็นขึ้นไปจนถึงขาอ่อน ที่ขาวท้าทายสายตาอาจารย์เชิดชัยจนต้องแลบลิ้นเลียริมฝีปากหลายครั้ง

คุณจุรีรัตน์เห็นอาการที่อาจารย์เชิดชัยแสดงออกว่าอยากเย็ดเธอยิ่งทำใหเธอตื่นเต้นและมีความต้องการมากขึ้น เธอจึงคุยเรื่องบ้านกับอาจารย์จีรวรรณไป บางครั้งเธอก็ค่อยๆแยกขาให้อาจารย์เชิดชัยเห็นสิ่งที่อยู่ใต้กระโปรงแบบท้าทาย อาจารย์เชิดชัยเห็นคุณจุรีรัตน์ให้ท่าจึงยิ้มรับแล้วเอามือลูบเป้ากางเกงให้คุณจุรีรัตน์เห็น คุณจุรีรัตน์กลัวอาจารย์จีรวรรณจะผิดสังเกตุ จึงชวนอาจารย์เชิดชัยและอาจารย์จีรวรรณไปดูบ้าน ทั้งสามเดินออกมาจากสำนักงานก็เห็นคุณญาดากำลังเดินมาหาอย่างช้าๆ

..อ้าว..ญาดามาพอดี..เรากำลังจะพาอาจารย์ไปดูบ้านพอดี..
คุณจุรีรัตน์บอกเพื่อน
..ไปดูหลังไหนละรัตน์..
..ก็หลังที่ลุงคงกำลังฉาบปูนอยู่นั่นแหละ..ไปด้วยกันไหม..
..ไปจ๊ะเธอนำอาจารย์ไปก่อนก็ได้แล้วฉันจะตามไป..
..จ๊ะอาจารย์ค่ะเชิญทางนี้ค่ะ..

คุณจุรีรัตน์เดินคุยไปกับอาจารย์จีรวรรณโดยมีอาจารย์เชิดชัยเดินตามไปข้างหลังจ้องมองบั้นท้ายที่ใหญ่กลมกลืนกับเอวที่คอดกิ่ว น่าลูบไล้เสียเหลือเกิน บางครั้งคุณจุรีรัตน์ก็หันมาถามความเห็นอาจารย์เชิดชัยก็พบกับสายตาหื่นกามที่จ้องเธออยู่ยิ่งทำให้เธอตื่นเต้น และเสียวในร่องหลืบจนน้ำเงี่ยนเยิ้มเต็มร่องแต่ก็พยายามเก็บอารมณ์เงี่ยนไว้จนบางครั้งก็ต้องเดินแบบขมิบๆจนอาจารย์เชิดชัย เดาอาการออกว่าคุณจุรีรัตน์ตอนนี้น้ำเงี่ยนคงเต็มร่องเสียวแน่ๆ อาจารย์เชิดชัยมองดูญาดาคงอีกนานกว่าจะมาถึงบ้าน

ทั้งสามเดินเข้าไปในบ้านมองดูโน้นดูนี่ไปเรื่อย เวลาอาจารย์จีรวรรณเผลออาจารย์เชิดชัยก็เอามือไปลูบไล้ที่สะโพกที่ก้นของคุณจุรีรัตน์ ส่วนคุณจุรีรัตน์ก็เอามือปัดป้องแต่พอควรยิ่งทำให้อาจารย์เชิดชัยได้ใจลูบไล้หนักขึ้นบางครั้งก็ล้วงเข้าไปใต้กระโปรงบีบบี้เนินเสียวเล่น เวลาที่อาจารย์จีรวรรณเผลอ ทั้งสามเดินออกมาดูหลังบ้านแล้วอาจารย์จีรวรรณก็บอกว่า
..คุณค่ะ..ตรงนี้น่าจะมีแปลงไว้ปลูกดอกไม้นะค่ะ..
..อืม..ก็ดีเหมือนกันนะครับ..
..หรือคุณรัตน์ว่าไงครับ..
..ค่ะ..ถ้าอาจารย์ต้องการที่ปลูกดอกไม้ทางเราก็จะทำให้ค่ะ..
..เจ้าของโครงการใจดีจังเลยนะครับ..
พร้อมกับเอามือบีบไปที่ก้นเบาๆ ส่วนคุณจุรีรัตน์ก็หันไปยิ้มกับอาจารย์จีรวรรณ แล้วเดินขึ้นไปเรียกเฒ่าคงลงมา
..ลุงคง..มานี่หน่อยค่ะ.. เฒ่าคงรีบลงมา
..มีอะไรครับคุณนาย..
..คือลูกค้าเค้าอยากได้ที่ไว้ปลูกดอกไม้ลุงช่วยทำให้เค้าหน่อยสิ..
..ได้ครับ..ต้องการแบบไหนครับ..
..ลุงไปคุยกับเค้าดูนะ..
..ครับได้ครับ..

เฒ่าคงไปคุยเรื่องทำแปลงดอกไม้กับอาจารย์เชิดชัยและอาจารย์จีรวรรณที่หลังบ้าน ญาดาก็เดินมาถึงพอดี
..ทำไมเดินช้านักหล่ะ.. คุณจุรีรัตน์ถามเพื่อน
..ก็เดินดูอะไรเรื่อยๆแหละ..
..แล้วลูกค้าเธอว่าไงละ..
..เค้าต้องการแปลงปลูกดอกไม้ที่หลังบ้านตอนนี้ให้ลุงคงคุยกับเค้าอยู่..เราดูเค้ากันเถอะ..
แล้วคุณจุรีรัตน์กับคุณญาดาก็เดินไปที่หลังบ้าน
..เป็นไงค่ะอาจารย์ได้หรือเปล่าค่ะ..
..ได้ครับเดี๋ยวลุงแกจะทำให้..
..งั้นเราไปดูชั้นบนกันดีมั้ยครับ..
อาจารย์เชิดชัยถามคุณจุรีรัตน์
..ได้ค่ะ..
..เชิญอาจารย์ทางนี้ค่ะ..

คุณจุรีรัตน์เดินนำอาจารย์เชิดชัยและอาจารย์จีรวรรณขึ้นไป ส่วนคุณญาดาอยู่กับเฒ่าคงที่หลังบ้าน
เฒ่าคงกำลังวัดพื้นที่ก่ออิฐทำแปลงปลูกดอกไม้ คุณญาดาเดินนั่งดูตรงมุมบ้านใกล้ๆกับเฒ่าคง เฒ่าคงจึงหันมาคุยกับคุณญาดา
..คุณญาเป็นไงบ้างครับ..
..จะเป็นไงละลุงก็เจ็บนะสิ..เนี้ยบวมแดงเลยเนี้ย..
..ไหนครับ..ขอลุงดูหน่อยนะครับ..
เฒ่าคงขยับเข้าไปใกล้ๆคุณญาดา
..บ้าลุง..เดี๋ยวพวกนั้นลงมาเห็น..
..ไม่หรอกครับ..ลงมาเราก็ได้ยินเสียงก่อนสิครับ..ขอลุงดูหน่อยนะครับ..

คุณญาดายืนขึ้นแล้วเลิกกระโปรงให้เฒ่าคงดูโหนกนูนที่บวมแดง
..อือ..แดงจริงๆด้วย..
เฒ่าคงก้มเข้าไปดูใกล้ๆแล้วแลบลิ้นเลียไปที่ติ่งเสียว
..ซี๊ดๆ...ลุงจะทำอะไร...อุ้ย...ลุงอย่า...ญาเสียวนะ..
..ลุงจะช่วยให้คุณญาหายเจ็บไงครับ..
เฒ่าคงพูดแล้วเลียวนที่ติ่งเสียววนไปวนมาช้าๆ
..อุยๆ...ซี๊ดๆ...ลุงลิ้นลุงสากดีจัง....อุยๆ...ซี๊ดๆ....อุยๆ....อุยๆๆ..
เฒ่าคงเลียติ่งเสียวพร้อมกับดูดขบเบาๆสร้างความเสียวซ่านให้กับคุณญาดาจนส่ายตูดร่อน
..ซี๊ดๆๆ....อาๆ....อาๆๆ....ซี๊ดๆๆ....อุยๆๆ...ดีลุง...เลียไปเรื่อยๆลุง...ญาเสียว....อุยๆๆ....อุยๆๆ..

ส่วนคุณจุรีรัตน์ก็พาอาจารย์ทั้งสองเดินดูห้องนอนแล้วเดินมาดูห้องน้ำ อาจารย์เชิดชัยก็หาโอกาสเย็ดคุณจุรีรัตน์แต่ยังไม่มีโอกาส
..อืม..ห้องน้ำทำสวยดีนะครับ..
..ค่ะ..ทางเราใช้กระเบื้องเกรดเอเพื่อให้ลูกค้าพอใจค่ะ..
..ครับผมพอใจมาก..
อาจารย์เชิดชัยตอบพร้อมกับจ้องมองเต้าอวบอย่างหื่นกระหาย คุณจุรีรัตน์ก็รู้จึงเปิดเสื้อสูทให้เห็นเต้าอวบเด่นชัดยิ่งขึ้น
..เออ..คุณค่ะวรรณว่าเราน่าจะทำแปลงดอกไม้สักสองแปลงนะค่ะ..
..หรอ..ก็ดีนะงั้นคุณก็ลงไปบอกลุงแกสิ..
..ค่ะ..คุณคุยกับคุณรัตน์ไปก่อนนะ..
แล้วอาจารย์จีรวรรณก็เดินลงไปหาเฒ่าคงข้างล่าง อาจารย์เชิดชัยเห็นได้โอกาสจึงเดินเข้าไปใกล้คุณจุรีรัตน์ทันที
..คุณรัตน์นี่รูปร่างเซ็กซ์ซี่จังเลยนะครับ..
อาจารย์เชิดชัยพูดพร้อมกับเอามือลูบไล้ไปที่ก้นคุณจุรีรัตน์
..อุ้ย..อย่าค่ะอาจารย์..เดี๋ยวเมียอาจารย์มาเห็นเข้า..
คุณจุรีรัตน์ร้องห้ามแต่ก็ปัดป้องเพียงเล็กน้อย อาจารย์เชิดชัยจึงล้วงเข้าไปใต้กระโปรงลูบไล้โหนกนูนกับร่องเสียวที่ฉ่ำเยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยน
..ซี๊ดๆๆ...อุ้ยๆๆ....อย่าค่ะ.....ซี๊ดๆ...ซี๊ดๆๆ...
อาจารย์เชิดชัยเห็นคุณจุรีรัตน์กำลังเงี่ยนจึงดึงคุณจุรีรัตน์มาที่ประตูห้องน้ำแล้วตัวเองก็นั่งลงเลียหีอย่างหื่นกระหาย
..คุณรัตน์ดูต้นทางหน่อยนะครับ..
..ผมขอเลียหีคุณรัตน์หน่อยอยากเย็ดคุณมานานแล้ว..
..อุ้ยๆๆ...ซี๊ดๆๆ....อาจารย์อย่า....ซี๊ดๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ..
ปากร้องห้ามแต่กับถ่างขาให้อาจารย์เชิดชัยเลียได้ถนัดมากยิ่งขึ้น
..อุยๆๆ....ซี๊ดๆๆ....อุยๆๆ....อย่า.....อุยๆๆ...อาจารย์รัตน์เสียว...อุยๆๆ...อย่าดูดแตด...อุยๆๆ....ซี๊ดๆๆ....ซี๊ดๆๆ....อุยๆๆ...
อาจารย์เชิดชัยแหย่ลิ้นเข้าไปควานในร่องสลับกับดูดติ่งแตดทำให้คุณจุรีรัตน์เสียวจนร่อนหีส่ายไปมา
..ซี๊ดๆ....ซี๊ดๆๆ...ซี๊ดๆๆ....อุยๆ....อุยๆๆ....ซี๊ดๆๆ..

อาจารย์จีรวรรณลงมากำลังจะเปิดประตูเมื่อมองผ่านหน้าต่างก็เห็นเฒ่าคงกำลังเลียหีคุณญาดาอยู่จึงแอบดูอย่างตื่นเต้น พร้อมกับอารมณ์เงี่ยนค่อยๆประทุออกมา
..อุยๆ....อุยๆๆ....ลุง...ญาเสียวหีจังเลยลุง....อุยๆ...อุยๆๆ...ซี๊ดๆๆ...ดูดแตดญาแรงๆๆ....อุยๆ....อุยๆๆ....ดีลุง...ดี....อุยๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ...
คุณญาดาส่ายหีร่อนสู้ลิ้นเฒ่าคงอย่างเมามันส์
..ซี๊ดๆๆ...อาๆ....อาๆๆ....เสียว....อุยๆๆ....ซี๊ดๆๆ....ลุงญาเสียวหีใจจะขาดอยู่แล้ว...อุยๆ....อุยๆๆ....แหย่ลึกๆลุง....ซี๊ดๆๆ....ซี๊ดๆๆ....
ลิ้น.....อุยๆๆ....ลิ้นลุงสากดีจัง...อุยๆ...อุยๆๆ....อุยๆๆ....ลุงเร็วๆๆ.....อุยๆ.....อุยๆๆ....อุยๆๆๆ..
เฒ่าคงรู้ว่าคุณญาดาใกล้แล้วจึงรัวลิ้นเร็วขึ้น
..ซี๊ดๆ....ซี๊ดๆๆ.....อุยๆ....อุยๆๆ....ดีลุง...ซี๊ดๆๆ....ลุง...ญาใกล้แล้ว....อุยๆ....อุยๆๆ....ซี๊ดๆๆๆ..
คุณญาดาแอ่นหีแล้วกดหัวเฒ่าคงแนบกับหีแน่นแล้วกระตุกสามสี่ครั้งก็สงบนิ่ง
..ซี๊ดๆๆ....อาๆ...อาๆๆ....อาๆ....อาๆๆ....เสียวจังเลยลุง...อุยๆๆ....ลุงญาน้ำแตกอีกแล้วลุง..
..แล้วคุณญาชอบหรือเปล่าครับ..
..ชอบสิจ๊ะลุง..ญาไม่เคยเสียวหีขนาดนี้มาก่อนเลย..
..งั้นคุณญาทำให้ลุงบ้างนะครับ..

เฒ่าคงพูดพร้อมกับยืนขึ้นแล้วมองซ้ายมองขวาเห็นอาจารย์จีรวรรณแอบดูอยู่ที่หน้าต่างแต่เฒ่าคงทำเป็นไม่เห็น
เฒ่าคงให้คุณญาดานั่งลงแล้วควักควยออกมาให้คุณญาดาดูด
..ซี๊ดๆ..อาๆๆ...

เฒ่าคงมองไปที่อาจารย์จีรวรรณ ส่วนอาจารย์จีรวรรณก็รู้ว่าเฒ่าคงเห็นแต่ด้วยความเงี่ยนจึงไม่สนใจล้วงบี้แตดตัวเองเล่นพร้อมกับมองควยเฒ่าคง
..อุยๆๆ...ซี๊ดๆๆ....อุยๆๆ....เสียวหีจัง...อุยๆๆ....ควยอะไรใหญ่ชมัด....อุยๆๆ....อุยๆๆ....ถ้ามาเย็ดเราจะมันส์ขนาดไหนเนี้ย....ซี๊ดๆ....ซี๊ดๆๆ..
เฒ่าคงก็ชำเลืองมองอาจารย์จีรวรรณพร้อมกับอวดควยใหญ่ให้อาจารย์จีรวรรณเห็นถนัดๆ
ส่วนอาจารย์เชิดชัยก็เงี่ยนสุดๆจึงลุกขึ้นรูดซิปควักควยออกมาแล้วยัดเข้ารูหีคุณจุรีรัตน์ทางด้านหลัง
..อุยๆ.....อุยๆๆ..
โดยที่คุณจุรีรัตน์ยังยืนเกาะขอบประตูดูว่าอาจารย์จีรวรรณจะขึ้นมาหรือยัง
..ซี๊ดๆ....ซี๊ดๆๆ....อุยๆๆ....หีคุณรัตน์ดูดควยผมแน่นเลย....อุยๆๆ..
..อุยๆๆ...ก็ควยอาจารย์มันใหญ่นี่ค่ะ...อุยๆ....อุยๆๆ...กระเด้าแรงๆเลยค่ะรัตน์ชอบ..
..ได้เลยครับ..ผมก็ชอบแบบแรงๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ.
..ซี๊ดๆ....ซี๊ดๆๆ....ซี๊ดๆๆ....ดี...ดีค่ะอาจารย์....แรงๆๆ....แรงๆๆเลยค่ะอาจารย์....อุยๆๆ....อุยๆๆ..ซี๊ดๆๆ...อุยๆๆ....อุยๆๆ....
อาจารย์เสยหน่อยค่ะ...อุยๆๆ...อุยๆๆ....ดีอย่างงั้น...อุยๆๆ....โดนมดลูกรัตน์เสียวจัง....กระแทกเสยแรงๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ..
..ซี๊ดๆๆ....ซี๊ดๆๆ....หีคุณรัตน์ดูดควยผมดีจริงๆ...อาๆๆ....โอ้ววว....โอ้วว....หีดูดแบบนี้ผมชอบ...โอ้วว....โอ้วว....อาๆๆ....อาๆๆ..
อาจารย์เชิดชัยกระแทกใส่หีคุณจุรีรัตน์ไม่ยั้ง คุณจุรีรัตน์ก็ส่ายหีร่อนรับควยอาจารย์เชิดชัยอย่างเมามันส์
..อุยๆ...อุยๆๆ.....อุยๆๆ....ดีค่ะอาจารย์...อุยๆๆ....ซี๊ดๆๆ...ซี๊ดๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ....แรงอีกค่ะ....ซี๊ดๆๆ....อุยๆๆ....เร็วๆๆ...อาจารย์....เร็วอีก...
อุยๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ....เร็ววๆๆ....รัตน์ใกล้....แล้ว....อุยๆๆ....อุยๆๆ....เร็วๆๆ....เร็วๆๆ....เร็ววๆๆ.....รัตน์....รัตน์ออก.....ออกแล้ว..
..อุยๆ....ผมก็ไม่ไหวแล้ว....อาๆ....อาๆๆ....อาๆๆ..
แล้วทั้งอาจารย์เชิดชัยและคุณจุรีรัตน์ก็ค่อยๆสงบลง
..อุยๆๆ...หีคุณรัตน์ดูดดีจริงๆๆ..
..ควยอาจารย์ก็ใช่ย่อยนี่ค่ะ...
..แล้วผมจะมีโอกาสเย็ดคุณรัตน์อีกมั้ยครับ..
..ไม่รู้สิค่ะ..แต่รัตน์ว่าตอนนี้เราลงไปหาอาจารย์จีรวรรณกันเถอะค่ะ..
..ก็ดีครับ..

อาจารย์เชิดชัยถอดควยออกจากหีคุณจุรีรัตน์แต่งตัวแล้วทั้งคู่ก็เดินคุยกันลงไปข้างล่าง อาจารย์จีรวรรณได้ยินเสียงจึงหยุดการกระทำ อย่างหงุดหงิดแล้วทำเสียงดังเพื่อให้เฒ่าคงและคุณญาดารู้ คุณญาดาจึงผละออกจากเฒ่าคงส่วนเฒ่าคงก็แกล้งวัดที่ทำแปลงดอกไม้ต่อ อาจารย์จีรวรรณออกมาหาเฒ่าคงแกล้งทำเป็นไม่เห็นอะไร แล้วถามเฒ่าคงว่า
..ลุงวรรณอยากได้แปลงดอกไม้ตรงนั้นอีกที่นึงจ๊ะ..
..ได้ครับ..
เฒ่าคงรับคำแล้วมองหน้าอาจารย์จีรวรรณแบบมีความหมาย พอดีกับที่คุณจุรีรัตน์กับอาจารย์เชิดชัยออกมาพอดี
..เป็นไงคุณได้มั้ย..
..ค่ะ..ได้ค่ะบอกลุงแล้ว..
..งั้นรัตน์ว่าเราไปคุยกันที่สำนักงานดีกว่านะค่ะ..
..ได้ครับ..
..คุณไปเถอะเดี๋ยวลุงแกก็ทำให้เราเอง..
..ค่ะๆ..

แล้วทั้งสี่คนก็เดินกลับไปที่สำนักงาน เดินมาได้ครึ่งทางอาจารย์จีรวรรณจึงเอ่ยว่า
..อุ้ย..วรรณลืมบอกขนาดแปลงที่สองคุณไปรอวรรณที่สำนักงานก่อนนะค่ะเดี๋ยววรรณตามไปค่ะ..
..ครับ.. อาจารย์จีรวรรณจึงย้อนกลับไปหาเฒ่าคง
..ลุง..
เฒ่าคงเห็นอาจารย์จีรวรรณกลับมาก็รู้ทันทีว่าอาจารย์ต้องเงี่ยนแน่ๆ
..มีอะไรครับคุณนาย..
..เออ...คือ..คือ...
เฒ่ายิ้มแล้วพูดว่า
..อยากให้ลุงช่วยหรือครับ..
..เออ..ลุงเห็นวรรณใช่มั้ยค่ะ..
..ลุงเห็นคุณนายแอบดูของลุงแต่ลุงยังไม่เห็นของคุณนายเลย..ขอดูหน่อยได้มั้ยครับ..

อาจารย์จีรวรรณไม่ตอบแต่เดินเข้าไปในบ้านเฒ่าคงจึงเดินตามไปทันที อาจารย์จีรวรรณยังหันหลังอยู่
เฒ่าคงเดินเข้าไปชิดด้านหลังมือซ้ายคว้าเต้าอวบบี้อย่างมันส์ม ส่วนมือขวาก็ล้วงไปเจอร่องหลืบที่ฉ่ำเยิ้ม
..ซี๊ดๆๆ...อุยๆๆ....ฮึ...ฮึ...เงี่ยนใช่มั้ยครับคุณนาย..
..อุยๆ....อุยๆๆ....ลุงเสียว...บี้แตดวรรณแรงๆเลยลุง....อุยๆๆ....อุยๆๆ....ลุงเย็ดวรรณเถอะ....ซี๊ดๆๆ....ซี๊ดๆๆ...ลุง...วรรณต้องการควยลุง....
เย็ดวรรณเถอะ....ซี๊ดๆๆ....เวลาวรรณมีน้อยลุง....อุยๆๆ....วรรณเงี่ยนจะแย่อยู่แล้ว....อุยๆ....อุยๆๆ....ซี๊ดๆๆ...ได้เลยครับคุณนาย..
เฒ่าคงควักควยออกมาแล้วดึงกางเกงในอาจารย์จีรวรรณไปไว้ข้างนึง
..คุณนายอ้าขาอีกนิดครับ..
อาจารย์จีรวรรณทำตามอย่างว่าง่าย เฒ่าคงจับควยถูไถไปตามร่องเสียวแล้วกดเข้าไปทีเดียวครึ่งลำ
..ซี๊ด....อุย...ลุงเบาๆก่อน....ซี๊ดๆๆ....อุยๆๆ...อุยๆ...ควยลุงใหญ่จัง...อุยๆ..
เฒ่าคงค่อยๆชักออกมาช้าๆ ให้เม็ดมุกครุดแตดอาจารย์จีรวรรณ
..ซี๊ดๆ....ซี๊ดๆๆ....อุยๆ....อุยๆๆ...ลุงอะไรครูดแตดวรรณเสียวที่สุดเลยลุง....อุยๆๆ...อุยๆๆๆ....ไม่เคยเจอแบบนี้มาก่อนเลย....ซี๊ดๆๆ....เสียวแตด..
เฒ่าคงชักเข้าชักออกเริ่มคล่องขึ้นจึงกระแทกแรงขึ้นแรงขึ้นๆ
..อุยๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ....ลุง...ซี๊ดๆๆ...เสียวหี....อุยๆๆ....อุยๆๆ...ลุงเหมือนมีอะไรมาครูดในรูก็ไม่รู้ลุง....ซี๊ดๆๆ....อาๆๆ....ซี๊ดๆๆ....ซี๊ดๆๆ....
อร่อยหีจริงๆๆ....อุยๆๆ...เสียวหีเสียวแตดจังเลยลุง...อุยๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ....แรงๆๆ...ลุงงๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ....เสียวอะไรอย่างนี้....
อุยๆๆ....อุยๆๆ....
..อุยๆๆ...ซี๊ดๆๆ....ซี๊ดๆๆ.....เสียวแตด...ลุงเม็ดอะไรครุดแตดเสียวจังเลย..
..เค้าเรียกว่ามุกครับ...อร่อยหีมั้ยครับ..
..อุยๆๆ...อร่อยที่สุดเลยลุง....ซี๊ดๆๆ....ซี๊ดๆๆ....อาๆๆๆ....อุยๆๆ....แรงๆๆ....อุยๆๆ....แรงๆๆ....อุยๆๆ....ดีลุง.....เสียวหี.....
อุยๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ.....แรงๆๆ...ซี๊ดๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ....ลุง...เร็วว.....อุยๆๆ.....อุยๆๆๆ....ลุงเร็วๆ....เร็วๆๆ....ลุง....เร็วๆๆ....อุยๆ....อุยๆๆ....ไม่...ไหว....แล้ว...อุยๆ...อุยๆๆๆ.....ซี๊ดๆๆ..
อาจารย์จีรวรรณน้ำแตกพร้อมกับขมิบหีรัดควยเฒ่าคง เฒ่าคงจึงกระแทกอีกห้าหกครั้งก็กระฉูดน้ำเงี่ยนเข้าไปเต็มโพรงหี
..อาๆ....อาๆๆ....ซี๊ดๆๆ....อาๆๆ....เป็นไงครับคุณนายเสียวมั้ย..
..เสียวที่สุดเลยลุง..มุกลุงทำให้วรรณน้ำแตกเร็ว..ปกติวรรณไม่หลั่งเร็วขนาดนี้นะเจอควยลุงเสียวสุดๆๆ...วรรณไปก่อนนะลุง
ผัววรรณรออยู่ที่สำนักงาน..
เฒ่าคงค่อยๆดึงควยออกมาทำให้อาจารย์จีรวรรณเริ่มเสียวขึ้นมาอีก
..อุยๆ....อุยๆๆ....มุกมันครุดแตดเสียวจริงๆๆ....อุยๆๆ....วรรณไปก่อนนะลุง..
..ครับแล้วมาดูแปลงดอกไม้อีกนะครับ..
..ค่ะลุง..ควยใหญ่แถมยังเย็ดอร่อยแบบนี้ต้องมาอีกแน่ๆๆ..
อาจารย์จีรวรรณจัดกางเกงในและกระโปรงเข้าที่แล้วเดินออกไป
..เฮ้อ...มีหีให้เย็ดเพิ่มอีกแล้วสิ..ตอนอยู่ในคุกก็อดอยากพอออกมาก็มีหีมาให้เย็ดเรื่อยๆ....อืม..คุณมาศไปไหนนะไม่เห็นมาหลายวัน..
อยากเย็ดหีคุณมาศอีกแล้วสิ..ยิ่งถ้าเป็นคุณหนูน้ำฝนด้วยละก็..จะเย็ดให้ติดควยไอ้คงคนนี้คนเดียวเลย..

---------------

สองเฒ่าผู้ยิ่งใหญ่ ตอนที่ 16
biggun Posted: Dec 17 2005, 10:37 PM   

ย้อนกลับมาที่บ้านคุณกำธรและคุณหญิงนุชนาถ
..อืม..โอ้ย..ปวดหัวเป็นบ้า..อ้าวคุณตื่นแล้วหรอ..กี่โมงแล้วคุณ..
คุณกำธรถามคุณหญิงนุชนาถ
..เกือบบ่ายโมงแล้วค่ะ..เมื่อสักคู่เลขาคุณโทรมาว่าลูกค้าจะมาใช่มั๊ยค่ะ..
..โอ้ะ..ผมลืมเสียสนิทเลยสงสัยต้องไปทำงานก่อนแล้วคุณ..
..งั้นดื่มกาแฟสักแก้วก่อนนะค่ะ..
..งั้นคุณไปเป็นเพื่อนผมหน่อยนะ..
..ค่ะได้ค่ะ..

แล้วทั้งคู่ก็อาบน้ำแต่งตัวและจะออกไปทำงานขับรถมาถึงหน้าประตู เฒ่าอ่ำก็รีบวิ่งมาเปิดประตู
..อ้าวลุง..ไม่ปวดหัวบ้างหรือลุง.. คุณกำธรถามเฒ่าอ่ำ
..ปวดนิดหน่อยครับคุณท่าน..
..ผมปวดมากเลยแต่ต้องออกไปทำงานก่อน..ฝากบ้านด้วยนะลุง..
..ครับ...

แล้วคุณกำธรก็ขับรถออกไป โดยที่คุณหญิงนุชนาถนั่งยิ้มๆอยู่ในรถ พอคุณกำธรและคุณหญิงนุชนาถออกไปได้สักพัก
ยายชื่นแม่บ้านก็เดินมาหาเฒ่าอ่ำ
..ลุง..ลุง..
..มีอะไรรึยายชื่น..
..คือเดี๋ยวฉันจะออกไปหน้าปากซอยหน่อยนะ..สักพักเดี๋ยวก็กลับ..
..อืม..ไปเถอะเดี๋ยวข้าจะดูบ้านเอง..
..ขอบคุณจ๊ะลุง..
...เออ..เออ..ไปเถอะ..

แล้วยายชื่นก็ออกไป เฒ่าอ่ำก็แต่งต้นไม้ต่อไปเรื่อยๆ สักพักจึงมีรถมาบีบแตรที่หน้าประตู เฒ่าอ่ำจึงรีบวิ่งไปเปิดประตู
เฒ่าอ่ำเปิดประตูรถเก๋งสีดำคันงามก็วิ่งเข้าไปที่จอดรถ แล้วคนขับก็เปิดประตูออกมา เฒ่าอ่ำจึงวิ่งเข้าไปหา
..อ้าว..คุณหญิงนิตยามาหาคุณนายหรือครับ..
..จ๊ะลุง..แล้วคุณนายของลุงไม่อยู่รึ..
..ออกไปกับคุณกำธรสักชั่วโมงได้แล้วครับ..
..หรอ..มาหาก็ไม่เจอ..
..คุณหญิงมีอะไรให้ลุงรับใช้หรือเปล่าครับ..
..เปล่าหรอกลุง..พอดีขับรถตามเจ้าผัวตัวดีแต่ก็โดนหลอกให้ขับรถวนซะเมื่อยเลย..ถ้าจับได้คาหนังคาเขาเมื่อไหร่ละก็หน้าดู..
..อย่าโมโหเลยครับคุณหญิงเมื่อยใช่มั้ยครับ..ให้ลุงนวดให้หายเมื่อยเอามั้ยครับ..

คุณหญิงนิตยามองหน้าเฒ่าอ่ำก็พบสายตาที่บ่งบอกถึงความหมายของการนวด
..บ้าลุง..จะนวดนิตอีกแล้วหรอ..
..ก็คุณหญิงเมื่อยไม่ใช่หรือครับ..
..แล้วไม่มีใครอยู่หรือลุง..
..ตอนนี้มีผมคนเดียวครับ..

เฒ่าอ่ำจึงเดินเข้าไปใกล้ๆคุณหญิงนิตยาแล้วลูบไล้ไปที่เรียวขาอ่อนขาวนวล ลูบไล้ขึ้นไปเรื่อยๆ
..อุ้ย..ลุงตรงนี้เลยหรอ...ซี๊ดๆ....ซี๊ดๆๆ....อุยๆๆ...
เฒ่าอ่ำลูบไล้เบาๆแล้วบีบขยี้ที่โคกเนินอวบ
..อุยๆ....อุยๆๆ...ลุง...นี่กะจะให้ของนิตแหลกคามือเลยหรอ...ซี๊ดๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ..
..แล้วคุณหญิงไม่ชอบหรือครับแบบนี้..
..ซี๊ดๆๆ...อุยๆ...อุยๆๆ...ชอบสิลุง...อุยๆ...อุยๆๆ..

เฒ่าอ่ำล้วงเข้าไปในร่องหลืบเอานิ้วคว้านไปทั่วร่องเสียวพร้อมกับบี้แตดสลับกันไป
..อุยๆ....ซี๊ดๆๆ....ซี๊ดๆๆ.....อุยๆ....อุยๆๆ....ลุง...ดีเหลือเกินลุง....อุยๆ....อุยๆๆ....ซี๊ดๆ....ซี๊ดๆๆ....ลุงนิตเสียวแตด....อุยๆๆ...บี้แรงๆๆ....
อุยๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ.....ลุงเลียหีให้หน่อยสิ....อุยๆๆ...อยากโดนลิ้น...ลุง....ซี๊ดๆๆ.....อุยๆ....อุยๆๆ....อย่างนั้น...ลุง....แหย่ลิ้นเข้าไปลึกๆๆ....
อุยๆ....อุยๆๆ....ดีเหลือเกินลุง....อุยๆๆ...ซี๊ดๆ....ซี๊ดๆๆ....อุยๆ....อุยๆๆ..
เฒ่าอ่ำแหย่ลิ้นเข้าไปในร่องเสียวแล้วคว้านไปทั่วร่องและดูดขบติ่งแตดจนคุณหญิงนิตยาเด้งร่อนส่ายไม่หยุด
..อุยๆ....อุยๆๆ....ซี๊ดๆๆ....อาๆๆ....ลุงจ๋า....เสียวหีเสียวแตดจังเลยลุง....อุยๆ....อุยๆๆ...ลุงดูดแตดแรงๆ....อุยๆๆ....ซี๊ดๆๆ....
อุยๆ....อุยๆๆ....แรงๆๆ...อุยๆ...อุยๆๆ....ซี๊ดๆๆ...ลุงจ๋านิตใกล้แล้ว....อุยๆๆ....ซี๊ดๆๆ....อุยๆ....อุยๆๆ....ลุงเร็ววๆๆ....เร็วๆๆ....เร็วๆๆ..

คุณหญิงนิตยาทั้งเด้งทั้งส่ายแล้วกดหัวเฒ่าอ่ำกระตุกพร้อมกับปล่อยน้ำเงี่ยนเข้าเต็มปากเฒ่าอ่ำ
..ซี๊ดๆ....ซี๊ดๆๆ....อุยๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ..
เฒ่าอ่ำแลบลิ้นเลียริมฝีปากที่เยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยน แล้วลุกขึ้นมาดูดปากกับคุณหญิงนิตยา
..อือ...อือ...อ....เป็นไงบ้างครับคุณหญิง...หายโมโหหรือยังครับ..
..ยังจะถามอีก..ลุงเนี้ยทำให้นิตน้ำแตกขนาดนี้ไม่ต้องถามแล้ว..แต่ลุงต้องทำให้นิตอีกนะไฟนิตยังไม่ดับง่ายๆหรอกลุง..
..ได้เลยครับ..ผมจะทำให้คุณหญิงน้ำแตกอีกหลายๆครั้งเลยครับ..
ว่าแล้วเฒ่าอ่ำก็ยกขาคุณหญิงขึ้นพาดเอวไว้ข้างหนึ่ง แล้วจับควยจ่อตรงร่องเสียวแล้วกดที่เดียวมิดด้าม
..พรึด...อุยยย....ลุง....ซี๊ดๆๆ...ที่เดียวเลยหรอลุง...อุยๆๆ....อุยๆๆ...อุยๆๆ....ซี๊ดๆๆ..

เฒ่าอ่ำไม่ตอบแต่กระแทกแรงขึ้นๆ แรงขึ้นๆๆ
..ปัป...ปัป...อุยๆๆ....อุยๆๆ....ปัป...ปัปๆๆ....ปัปๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ....ซี๊ดๆๆ....อุยๆๆ...ลุงเสียวจังเลย....อุยๆ...อุยๆๆ....อุยๆๆ....
เสียวทั้งหีทั้งแตด....อุยๆ.....อุยๆๆ....ลุง...มุกลุงดีจริงๆๆ....อุยๆ....อุยๆๆ....มันครุดแตด..นิตเสียวไปหมดแล้ว....อุยๆ...อุยๆๆ.....
ซี๊ดๆ.....ซี๊ดๆๆ....อุยๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ....ดีลุง....เย็ด....เย็ดแรงดีจริงๆๆ....ซี๊ดๆๆ...ซี๊ดๆๆ...อุยๆๆ....อุยๆๆ....ลุง ควยลุงมันทำ
แคมนิตตึงไปหมดแล้ว...อุยๆ...อุยๆๆ....ซี๊ดๆ...ซี๊ดๆๆ....อุยๆๆ....ควยอะไรเย็ดมันส์จริงๆๆ....อุยๆ....อุยๆๆ.....อุยๆๆ..
..หีคุณหญิงก็ดูดควยผมดีจัง..
..ซี๊ดๆๆ...อาๆ....อาๆๆ....อาๆๆ....ควยลุงก็เข้าลึกดีจริงๆๆ....กระแทกมดลูกนิตเสียวดีจัง...อุยๆ...อุยๆๆ....อุยๆๆ....ซี๊ดๆ....ซี๊ดๆๆ....อาๆๆ....ลุง...แรงๆ....แรงๆๆ....อุยๆ....อุยๆๆ....ซี๊ดๆๆ.....อุยๆๆ.....ดีลุง....อุยๆ....ดี...อุยๆ....อุยๆๆ..

เฒ่าอ่ำจับขาคุณหญิงนิตยาอีกข้างขึ้นมาพาดเอวแล้วอุ้มคุณหญิงนิตยาไว้แล้วกระเด้า ส่วนคุณหญิงนิตยาก็กอดคอเฒ่าอ่ำไว้แน่น
..อุยๆๆ....อุยๆๆ...อุยๆๆ....ลุง...ดูดนมด้วย....อุยๆๆ....ซี๊ดๆๆ....ซี๊ดๆๆ....อุยๆ....อุยๆๆ....ดูดแรงๆๆ...แรงๆๆ....ดีลุง...อุยๆ....อุยๆๆ...เสียวดีเหลือเกิน...ซี๊ดๆๆ...อาๆ....อาๆๆ....อาๆๆ..
เฒ่าอ่ำทั้งดูดขบหัวนมทั้งกระแทกร่องเสียวเร็วขึ้นๆๆแรงขึ้นๆ
..อุยๆ....อุยๆๆ.....อุยๆๆ....ซี๊ดๆๆ....อาๆๆ...เสียวอะไรอย่างนี้....อุยๆ...อุยๆๆ....อุยๆๆ...ดีลุงจ๋า...เย็ด...อุยๆๆ....เย็ดนิตแรงๆๆ....
อุยๆ....อุยๆๆ...ซี๊ดๆๆ....แรงๆ....แรงๆๆ....นิตชอบ....ซี๊ดๆๆ....อุยๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ..
เฒ่าอ่ำกระแทกไม่ยั้ง
..ซี๊ดๆ....ซี๊ดๆๆ....อุยๆ....อุยๆๆ....แรงดีเหลือเกินลุง....อุยๆๆ....ซี๊ดๆๆ....อาๆๆ....อุยๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ....เร็ววๆ....เร็วๆๆ....อุยๆ....อุยๆๆ...
เสียวหีจังลุง....อุยๆๆ....ลุง...อุยๆๆ....อุยๆๆ....เร็วๆ....เร็วๆๆ....อุยๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ....ซี๊ดๆๆ....ลุงนิต....นิตจะ....ไม่....ซี๊ดๆๆ....ไม่ไหวแล้ว....
อุยๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ....เร็วๆๆ....ลุง....อุยๆ....อุยๆๆ...อุยๆๆ....นิต....ออก...ออก....แล้ว...ลุง....อุยๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ....ซี๊ดๆ....ซี๊ดๆๆ..
คุณหญิงนิตยาน้ำแตกขมิบร่องหลืบรัดควยเฒ่าอ่ำแน่น
..อุ...โอ้วว...อุยๆ....หีคุณหญิงรัดควยผมแน่นเลย...อุ้ย....อุยๆๆ...อย่าพึงขมิบนะครับ....อุยๆๆ....อุยๆๆ....เดี๋ยวน้ำ...ผมแตก....อุยๆๆ....อุยๆ..
เฒ่าอ่ำจับตูดคุณหญิงนิตยากดอัดกับควยแน่น
..ซี๊ดๆ....อาๆ....อาๆๆ..
เฒ่าอ่ำกับคุณหญิงนิตยายืนกอดกันอยู่พักนึงก็ค่อยๆปล่อยคุณหญิงนิตยาลง
..อุยๆ....อุยๆๆ..
..ลุงนี่น้ำลุงยังไม่แตกอีกหรอ..
..ยังครับผมจะทำให้คุณหญิงเสียวนานๆๆ..
..ซี๊ดๆๆ...อุยๆ...อุยๆๆ..

คุณหญิงนิตยาลูบไล้ควยเฒ่าอ่ำพร้อมกับกระถอกเล่นเบาๆ
...ซี๊ดๆ...ซี๊ดๆๆ...อุยๆ....อุยๆๆ......ซี๊ดๆ....ซี๊ดๆๆ...อุยๆๆ...เสียวจังเลยคุณหญิง....อุยๆๆ....อุยๆๆ....มือคุณหญิงนุ่มดีจริงๆๆ...
อุยๆ...ซี๊ดๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ..
..อุ้ววว...ควยลุงนี่สุดยอดจริงๆๆ...แถมอึดแบบนี้นิตชอบ..

ขณะที่ทั้งคู่คุยกันก็มีเสียงโทรศัพท์ของคุณหญิงนิตยาดังขึ้น คุณหญิงนิตยาเอื้อมมือไปหยิบโทรศัพท์มาพูด
..ฮัลโหล...นิตหรอ..
..จ๊ะฉันเองมีอะไรหรอ..
ฉันเห็นสามีเธอนั่งอยู่กับสาวที่ร้านอาหารใกล้ที่ทำงานฉันเนี้ยมาดูมั้ย
..หรอ..อืม..เดี๋ยวฉันไปนะ...ไปดูหน้าผัวไม่มีน้ำยาเสียหน่อย....เดี๋ยวฉันไปนะจ๊ะ..
แล้วคุณหญิงนิตยาก็วางโทรศัพท์
..ลุงเดี๋ยวนิตต้องไปธุระก่อนนะค่ะลุง..
..อุยๆ..คุณหญิงเอาเปรียบลุงนะครับเนี้ย..
..แหมลุงเดี๋ยวนิตจะมาใช้หนี้ให้นะ..ให้นิตไปจัดการเจ้าผัวตัวดีก่อนนะลุง..
..ได้ครับแต่คุณหญิงต้องมาเย็ดอีกนะ..
..บ้าจังลุงพูดอะไรก็ไม่รู้..
..เย็ด...เย็ดๆๆ...หยาบจัง...แต่นิตก็ชอบนะลุง...สะใจในอารมณ์ดี..
..เย็ดกันต้องพูดแบบนี้แหละครับได้อารมณ์ดี..
..จ๊ะลุงเดี๋ยวนิตจะมาให้ลุงเย็ดบ่อยๆเลย..แต่ตอนนี้นิตไปก่อนนะลุงควยใหญ่..
..ได้ครับแล้วลุงจะรอนะครับคุณหญิง..
..ค่ะลุงจอมเย็ด..
..เดี๋ยวลุงไปเปิดประตูให้นะครับ..
..ค่ะลุง..
แล้วคุณหญิงนิตยาก็ขับรถออกไป ปล่อยให้เฒ่าอ่ำยืนควยแข็งเพื่อรอเวลาที่จะมีใครมาช่วยให้มันอ่อนตัว

------------------

สองเฒ่าผู้ยิ่งใหญ่ ตอนที่ 17
biggun Posted: Dec 23 2005, 08:17 AM 

ที่สำนักงาน คุณจุรีรัตน์ คุณญาดาและอาจารย์เชิดชัยนั่งรออาจารย์จีรวรรณที่ไปบอกขนาดแปลงดอกไม้ให้กับเฒ่าคง
ทั้งสามคนนั่งคุยกันเรื่อยเปื่อย ญาดารู้สึกปวดท้องจึงขอตัวเข้าห้องน้ำ อาจารย์เชิดชัยจึงขยับเข้ามานั่งใกล้ๆคุณจุรีรัตน์
พร้อมกับลูบไล้เรียวขาขาวเนียนแล้วล้วงเข้าไปใต้กระโปรง
..อุ้ย..อาจารย์อย่านะค่ะเดี๋ยวเพื่อนรัตน์ออกมาเจอ..
..ถ้าคุณญาดาออกมาเราก็ได้ยินเสียงชักโครกก่อนสิครับ..
อาจารย์เชิดชัยยังคงลูบไล้ขึ้นมาเรื่อยๆจนถึงเนินสวาทและขยี้ที่ร่องเสียว
.อุ้ย...อุยๆ...อย่าค่ะอาจารย์...อุย...อุยๆ..
คุณจุรีรัตน์ค่อยๆแยกขาออกด้วยความเสียว
..ซี๊ดๆ...อุย...อุยๆ..
อาจารย์เชิดชัยล้วงผ่านขอบกางเกงในเข้าไปแล้วเอานิ้วแหย่เข้าไปควานในร่องเสียว
..อุยๆ..ซี๊ดๆ...อาจารย์พอเถอะค่ะ...อุยๆ...รัตน์เสียว..อุยๆ...อุยๆ..
อาจารย์เชิดชัยรูดซิปกางเกงแล้วควักควยที่แข็งโด่ออกมา
..ดูดให้ผมหน่อยนะครับ..

แล้วให้คุณจุรีรัตน์นอนลงมาดูดควย โดยที่คุณจุรีรัตน์นอนหนุนตักอาจารย์เชิดชัย ส่วนนิ้วอาจารย์เชิดชัยยังคงทำหน้าที่
แหย่เข้าแหย่ออกในร่องเสียวที่ตอนนี้ฉ่ำเยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยน
..ซุ๊ดๆ...อาๆ...อาๆ...คุณรัตน์ดูดแรงๆครับ...อาๆ...ซุ๊ดๆ...เสียวควยจังเลยคุณรัตน์....อาๆๆ....ซุ๊ดๆๆ....เลียหัวถอกให้หน่อยคุณรัตน์...
โอวว..อาๆ...อย่างนั้น...อุยๆๆ...เลียให้รอบลำควยเลยครับ....อุยๆ...อุยๆ..
คุณจุรีรัตน์ดูดควยอาจารย์เชิดชัยพร้อมกับร่อนหีส่ายไปมาด้วยความเสียวเพราะอาจารย์เชิดชัยบี้แตดเธอพร้อมกับกระแทกนิ้วใส่รูหี
จนน้ำเงี่ยนเลอะนิ้วเลอะแคมไปหมด
..ซี๊ดๆ...อุยๆ....อุยๆ...อาจารย์เบาๆรัตน์เสียว...อุยๆ...อุยๆ..
คุณจุรีรัตน์ไม่กล้าครางเต็มเสียงเพราะกลัวเพื่อนได้ยิน
..ซี๊ดๆ..ซี๊ดๆ...อุยๆ...อาจารย์รัตน์เสียว...อย่าบี้แตด...อุยๆ...อุยๆ...รัตน์...รัตน์เสียว....อุย...อุยๆ..

อาจารย์เชิดชัยก็เสียวควยจึงจับคุณจุรีรัตน์ลุกขึ้นโก่งโค้งเข้าหาโซฟา แล้วอาจารย์เชิดชัยลุกขึ้นมาอยู่ข้างหลังคุณจุรีรัตน์
แล้วเลิกกระโปรงขึ้นมาไว้ที่เอว จับขอบกางเกงในไปไว้ข้างนึงแล้วยัดควยเข้าทีเดียวมิดลำ
..อุ้ย..ซี๊ดๆ..อุยๆ...อุยๆ...อาจารย์กระแทกเบาๆนะค่ะ...ซี๊ดๆ...อุยๆ...อุยๆ....อุยๆ..
อาจารย์เชิดชัยกระเด้าเข้าออกช้าๆและค่อยๆเร็วขึ้นๆ
..อุยๆ...อุยๆ...อุยๆ...อุยๆ...ซี๊ดๆ....อาๆ...อาๆ...อาๆ..
คุณจุรีรัตน์เชิดหน้ากัดฟันด้วยความเสียว
..ซี๊ดๆ...อุยๆ...อุยๆ...ซี๊ดๆ...ซี๊ดๆ..อุยๆ..อุยๆ..

อาจารย์เชิดชัยกระแทกควยเสยๆเพื่อไม่ให้หน้าขากระแทกกับก้นอวบอิ่มให้เกิดเสียงดัง
..ซี๊ดๆ...อุย...อุยๆ...อุยๆ...อา...อาๆ....อาจารย์รัตน์...อุยๆ...อุยๆ...รัตน์เสียว....อุยๆ...อุยๆ...อุยๆ...ซี๊ดๆ..
..อาๆ...อาๆ..ผมก็เสียวควยจะแย่อยู่แล้วคุณรัตน์...อาๆ...อาๆ....หีคุณเย็ดมันส์จริงๆ...ซี๊ดๆ...อาๆ...อาๆ....
..อาจารย์....เร็วๆ....ซี๊ดๆ...อุยๆ....อุยๆ...อุยๆ....เร็ว....อุยๆ...เร็วอีกค่ะ....อุยๆ....อุยๆ....อุยๆ....เร็ววๆ...อุย...อุยๆ...อุยๆ....อาจารย์....ซี๊ดๆ...รัตน์....ใกล้แล้ว....ซี๊ดๆ....อุย...อุยๆ...เร็วๆ....เร็วๆ....อุย....อุยๆ....ซี๊ดๆ..
..อา...อาๆ...ผมก็....ใกล้แล้ว....คุณรัตน์....อาๆ....อาๆ....อาๆ..
..ซี๊ดๆ...อุยๆ....เร็วๆ....เร็วๆ....อา...อาจารย์....รัตน์....ไม่ไหว...แล้ว....อุยๆ....อุยๆ..
..ผมก็แตก...แตก...แล้ว...อาจารย์..
เชิดชัยกระเด้าอีกสี่ห้าครั้งก็สงบนิ่ง
..ซี๊ดๆ...อา...อาๆ...

อาจารย์เชิดชัยค่อยๆชักควยออกแล้วเก็บเข้ากางเกง ส่วนคุณจุรีรัตน์ก็ขยับกางเกงในเอากระโปรงลงแล้วก็นั่งลงที่โซฟาตามเดิม อาจารย์เชิดชัยเข้ามานั่งใกล้ๆจนชิดแล้วเอามืออ้อมหลังมาบีบเต้าอวบเต่งตึงเล่นอย่างมันส์มือ
..อุ้ย..อาจารย์ยังไม่พออีกหรือค่ะ..
..หีคุณรัตน์เย็ดมันส์อย่างนี้ใครจะพอง่ายๆละครับ..
..อาจารย์อายุมากขนาดนี้ไม่กลัวหัวใจวายหรือค่ะ..
..ได้เย็ดหีคุณรัตน์ถึงหัวใจวายก็ยอมครับ..
..ทำเป็นพูดดีไปเถอะค่ะอาจารย์ระวังเมียอาจารย์จะรู้นะค่ะ..
..ถ้าผมไม่พูดคุณรัตน์ไม่พูดแล้วเค้าจะรู้ได้อย่างไรละครับ..
..แล้วถ้ารัตน์พูดละค่ะ..
..ถ้าคุณรัตน์พูดผมก็จะลงโทษแบบนี้ไงครับ..
อาจารย์เชิดชัยพูดพร้อมกับเอามือไปบีบสองเต้าอวบ
..ซี๊ดๆ...อาจารย์...อุยๆ...พอแล้วค่ะ...รัตน์ไม่พูดหรอกค่ะเรื่องแบบนี้พูดไปก็เข้าตัวสิค่ะ..
..ผมก็รับรองได้จะมีแค่คุณกับผมเท่านั้นที่รู้..
อาจารย์เชิดชัยพูดแต่ก็ยังคลึงสองเต้าอวบไม่ยอมหยุด
..อุยๆ...อาจารย์พอแล้ว...ซี๊ดๆ....รัตน์เริ่มเสียวอีกแล้ว...อุยๆ...อุยๆ..

พอดีเสียงชักโครกในห้องน้ำดังขึ้น อาจารย์เชิดชัยจึงขยับออกไปนั่งโซฟาอีกด้านหนึ่ง แล้วคุณญาดาก็ออกมานั่งคุยกับอาจารย์เชิดชัย และคุณจุรีรัตน์ตามเดิม คุยกันไปอาจารย์เชิดชัยก็มองสองสาวอย่างสบายอารมณ์ บางครั้งก็พูดลามกให้สองสาวเสียวในร่องหลืบ

จนอาจารย์จีรวรรณเสร็จกิจกามกับเฒ่าคงก็เดินมาถึงสำนักงานจึงชวนสามีกลับแล้วบอกลาคุณจุรีรัตน์และคุณญาดา
ส่วนคุณจุรีรัตน์ก็ปิดสำนักงานแล้วไปส่งคุณญาดาที่บ้าน
..เอ้อ..ญาเดี๋ยวเราไปหาข้าวกินกันก่อนกลับบ้านดีกว่า..
..ก็ดีเหมือนกันเริ่มหิวนิดๆแล้ว..

แล้วทั้งคู่ก็ขับรถออกไป ส่วนเฒ่าอ่ำหลังจากเย็ดกับคุณหญิงนิตยาแต่ตัวเองยังไม่เสร็จจึงรู้สึกเงี่ยนอยู่ตลอดเวลาแต่ก็ไม่มีใครมาให้เย็ด จนเย็นยายชื่นแม่บ้านกลับมาและซื้อโอวัลตินมาให้โหลนึง
..อ้าวยายชื่นกลับมาแล้วหรอ..
..กลับมาแล้วลุงเอ้าฉันซื้อโอวัลตินมาให้เห็นลุงทำงานเหนื่อยๆ..
..อืม..ไม่เป็นไรไม่ต้องเสียเงินเสียทองก็ได้แค่กับข้าวที่ยายชื่นทำให้กินก็พอแล้ว..
..ไม่เป็นไรหรอกลุงวันนี้ได้เยอะ..
..อ้อ..นี่ยายชื่นไปหารายได้พิเศษมาหรือ..
..จ๊ะลุงแต่อย่าบอกคุณผู้ชายกับคุณผู้หญิงนะลุง..
..เออ...ลุงไม่ใช่คนพูดมากหรอก..
..ขอบคุณจ๊ะลุง..เอ้อ..นี่โอวัลติน..เอากินเพิ่มพลัง..
..ขอบใจยายชื่น..
..จ๊ะลุงฉันไปทำกับข้าวก่อนนะลุง..
..เออ..ไปเถอะ..

แล้วยายชื่นก็เข้าครัวไปทำกับข้าว เฒ่าอ่ำก็ตัดแต่งต้นไม้ต่อไป

จนคุณกำธรและคุณหญิงนุชนาถกลับมา คุณกำธรจอดรถแล้วจึงบอกคุณหญิงนุชนาถว่า
..เออ..คุณผมว่าเราน่าจะจ้างเฒ่าอ่ำไว้เป็นคนดูแลสวนเลยดีกว่านะหรือคุณว่าไง..
..ก็แล้วแต่คุณสิค่ะ..
..งั้นผมวานคุณไปบอกแกทีนะ..เดี๋ยวผมไปอาบน้ำแต่งตัวก่อน..
..ค่ะคุณไปอาบน้ำเถอะ..
แล้วคุณกำธรก็เข้าบ้านอาบน้ำ ส่วนคุณหญิงนุชนาถก็เดินไปหาเฒ่าอ่ำที่หลังบ้าน
..ลุง...ลุงอ่ำ..
..ครับคุณนาย..คือคุณกำธรกับฉันอยากให้ลุงมาเป็นคนดูแลสวนที่บ้านลุงจะว่าอย่างไร..
เฒ่าอ่ำมองคุณหญิงนุชนาถตาเยิ้มด้วยอารมณ์เงี่ยน
..ไม่ว่าอะไรครับแค่คุณนายกับคุณผู้ชายรับผมก็เป็นพระคุณอย่างยิ่งแล้วครับ..
..งั้นลุงไปพักที่เรือนหลังสวนตรงโน้นนะ..
..ครับ..
..แล้วลุงเข้าไปเอาที่นอนหมอนมุ้งผ้าห่มที่ในเรือนใหญ่นะเดี๋ยวฉันไปเตรียมชุดให้คุณกำธรก่อน..
..ครับ..
..คุณนายไปทำงานมาหรือครับ..
..จ๊ะไปรับลูกค้ากับคุณกำธรมา..
..แล้วไม่เมื่อยบ้างหรอครับ..

เฒ่าอ่ำพูดยิ้มๆ สายตาจ้องมองคุณหญิงนุชนาถอย่างหื่นกระหาย คุณหญิงนุชนาถหันมามองเฒ่าอ่ำอย่างรู้ความหมาย
..ไม่เมื่อยหรอกลุงถามทำไมหรอ..
คุณหญิงตอบแบบรู้ว่าเฒ่าอ่ำต้องการอะไร เฒ่าอ่ำจึงเดินเปใกล้ๆจนชิดแล้วบอกว่า
..แต่ลุงเมื่อยมากเลยโดยเฉพาะตรงนี้..
เฒ่าอ่ำพูดพร้อมกับควักควยที่แข็งโด่ออกมาให้คุณหญิงนุชนาถดู
..อุ้ย..ลุงอะไรเนี้ย..
เฒ่าอ่ำลูบไล้สะโพกและบันท้ายที่งอนงามแล้วล้วงเข้าไปใต้กระโปรงขยี้เนินสวาทและร่องเสียวที่อยู่ใต้กางเกงในอย่างหื่นกระหาย
..อุ้ยๆ..ลุงอย่าพึ่ง...ซี๊ดๆ...อุยๆ..อย่า....อุยๆ...อุยๆ...อย่าลุง...เดี๋ยวมีใครเห็นเข้า...ซี๊ดๆ..
..เราบังพุ่มไม้อยู่ไม่มีใครเห็นหรอกครับ..
..อุยๆ...แต่....อุยๆ...ซี๊ดๆ....แต่คุณกำธรอยู่บนบ้านนะลุง....อุยๆ....อุยๆ..
..คุณนายเห็นใจคนแก่หน่อยเถอะคนแก่เงี่ยนมากเลยตอนนี้..
..อะไรลุงเมื่อคืนก็เย็ดนุชไปทีแล้วยังเงี่ยนอีกหรอ..
..เดี๋ยวนี้ไม่รู้เป็นไรใกล้คุณนายทีไรควยแข็งทุกทีคุณนายดูสิครับ..
เฒ่าอ่ำควักควยออกมาให้คุณหญิงนุชนาถดู
..คุณนายผมอยากเย็ดคุณนาย...
เฒ่าอ่ำแหย่นิ้วเข้าร่องเสียวคุณหญิงนุชนาถ ส่วนคุณหญิงนุชนาถก็คว้าควยเฒ่าอ่ำมาถอกเล่น
..ซี๊ดๆ...อุยๆ....อุยๆ...อุยๆ....ซี๊ดๆ....อุยๆ....อุยๆ...
เฒ่าอ่ำก็แหย่ร่องเสียวสลับกับบี้แตดทำให้คุณหญิงนุชนาถเงี่ยนจนเก็บอารมณ์ไม่อยู่ ส่ายหีร่อนรับนิ้วเฒ่าอ่ำที่บี้แตดและแหย่คว้านไปทั่วร่องหลืบ
..อุยๆ...อุยๆ....อุยๆ....ซี๊ดๆ....อุยๆ....ลุง...อุยๆ....อุยๆ....อุยๆ....ลุงนุชเสียวแตด.....อุยๆ....อุยๆ...อย่าบี้แรงนักสิลุง....อุยๆ....อุยๆ....
เสียวหีจังเลยลุง....อุยๆ....ซี๊ดๆ....อุยๆ....ลุง....พอ....อุยๆ....พอก่อนลุง....เดี๋ยวหยุดไม่อยู่....ซี๊ดๆ....อุยๆ....อุยๆ..ลุงตามนุชเข้าไปเอาที่นอนก่อนลุง
..อุยๆ...อุยๆ..

เฒ่าอ่ำหยุดการกระทำและเก็บควยเข้าที่เข้าทางแล้วเดินไปกับคุณหญิงนุชนาถเข้าไปเอาที่นอน เฒ่าอ่ำหอบที่นอนหมอนมุ้งออกมาจากห้องก็พบกับคุณกำธรแต่งตัวกำลังจะออกไปข้างนอก
..ลุงมาช่วยผมดูแลสวนหน่อยนะ..
..ได้ครับคุณผู้ชาย..
..ลุงนอนที่เรือนหลังเล็กท้ายสวนได้นะลุง..
..ได้ครับคุณผู้ชายไม่ต้องห่วงครับ..
..อืม..งั้นผมไปก่อนนะลุง..มีอะไรขาดเหลือก็บอกคุณหญิงได้นะลุง..
..ครับ..ขอบคุณครับ..

แล้วคุณกำธรก็ขับรถออกไป ส่วนเฒ่าอ่ำก็หอบที่นอนไปเรือนท้ายสวนโดยมีคุณหญิงนุชนาถถือไม้กวาดตามไป
พอถึงเรือนหลังเล็กเฒ่าอ่ำก็เอาของวาง ส่วนคุณหญิงนุชนาถก็เอาไม้กวาดให้เฒ่าอ่ำ ลุงเอาไม้กวาดไปกวาดในห้องนอนสิ
เฒ่าอ่ำจะรับไม้กวาดแต่เลยไปจับข้อมือคุณหญิงนุชนาถแล้วดึงเข้าไปในห้อง
..คุณนายเรามาต่อกันดีกว่า...อุ้ย..ลุง..
แต่คุณหญิงนุชนาถก็ตามเข้าไปแต่โดยดี เฒ่าอ่ำดึงคุณหญิงนุชนาถเข้ามากอดจูบปากอย่างหื่นกระหาย
....จ๊วบ....อือ.....อือ....อือ...

เฒ่าอ่ำดูดปากไซ้รซอกคอเรื่อยลงมาที่เต้าอวบทั้งสอง เฒ่าอ่ำทั้งดูดทั้งคลึงบี้อย่างหื่นกามทั้งที่อยู่ในเสื้อ แต่การกระทำของเฒ่าอ่ำกับเป็นที่ชื่นชอบของคุณหญิงนุชนาถ
..อุยๆ....อุยๆ...ซี๊ดๆ....อุยๆ....อุยๆ....ดีลุง...อุยๆ....อุยๆ....หื่นๆแบบนี้....อุยๆ...นุชได้อารมณ์ที่สุดเลยลุง....บี้นมแรงๆ...อุย...อุยๆ....ซี๊ดๆ....อุยๆ....
ดีลุง....อย่างนั้น....อุย....อุยๆ..

เฒ่าอ่ำบี้สองเต้าอวบอย่างรุนแรง แล้วถลกกระโปรงคุณหญิงนุชนาถขึ้นมาไว้ที่เอวดึงกางเกงในลงมาอยู่ที่ข้อเท้า แล้วซุกหน้าเข้าไปดูดเลียหีอย่างหื่นกระหาย
..แพล๊บ....จ๊วบๆ....แพล๊บๆ....อุยๆ....อุยๆ.....ซี๊ดๆ....อุยๆ....ดี...ลุงดูดแรงๆๆ....อุยๆ....อุยๆ...อุยๆ....ซี๊ดๆ....อาๆ....อาๆ..
เฒ่าอ่ำทั้งดูดแตดเลียร่องเสียวจนคุณหญิงร่อนส่ายหีไปมา
..ซี๊ดๆ....ซี๊ดๆ...อุย....อุยๆ....อุยๆ....ลุงดูดแตดแรงๆ....อุย....อุยๆๆ....อุยๆ....ลุง...แรงๆ...แรงๆๆ....อุยๆ...อุยๆ..
คุณหญิงนุชนาถกระเด้าหีสู้ลิ้นเฒ่าอ่ำ
..อุยๆ....อุยๆๆ....ลุง...นุชเสียวหี....อุยๆ....อุยๆ....ซี๊ดๆ....แรงๆ....อุยๆ....อุยๆ...แรงๆ....แรงๆ....อุยๆ....ซี๊ดๆ....อุยๆ....อุยๆ....ลุง....เร็ว....อุยๆ....เร็วๆ....อุยๆ....อุยๆ...
เฒ่าอ่ำเห็นคุณหญิงนุชนาถใกล้จะเสร็จจึงลุกขึ้นถอดกางเกงจับควยถูไถกับร่องเสียวแล้วกดที่เดียวมิดลำ
..อุ้ยๆ....อุยๆ....อุยๆ....อุยๆ..
เฒ่าอ่ำเงี่ยนมานานจึงกระแทกอย่างรุนแรง
..อุยๆ....อุยๆ....อุยๆ....ซี๊ดๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ....ลุง.....นุชเสียวหี....อุยๆ....อุยๆๆ....อุยๆ...แรงๆๆ....ดีลุง....แรงอีก....อุยๆๆ.
เฒ่าอ่ำอุ้มคุณหญิงนุชนาถขึ้นมาเย็ดท่าลิงอุ้มแตงแล้วกระแทกไม่ยั้ง
..อุยๆ....อุยๆ....อุยๆ....อุยๆ....ซี๊ดๆ....ลุงจ๋า....เสียวหี....อุยๆ....อุยๆ....ซี๊ดๆ....อุยๆ....ลุง....มุกลุงมัน....อุยๆ....เสียวดีจริงๆๆ....อุย...อุยๆ....อุย....อุยๆ....อุยๆ....เสียวแตด....ลุง....อุย....อุยๆ....แรงๆๆ....ลุง....แรงๆๆ....อุยๆ...ดี.....อุยๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ....
เสียวหี.....อุยๆ....อาๆ....มุกลุงมันครุดในรูเสียวที่สุดเลยลุง....ซี๊ดๆๆ...อุยๆ...อุยๆๆ....อุยๆๆ....ลุงกระแทกแรงๆๆ.....
อุยๆ....อุยๆๆ.....อุยๆๆ.....ลุง....แรงๆๆ.....อุยๆๆ.....อุยๆๆ....เสียวหี....ลุง....อุยๆๆ..
..ลุงก็เสียวควย..หีคุณนายดูดควยดีจริงๆๆ....อาๆ...อาๆๆ....อาๆ...อาๆๆ....
..ลุงกระแทกแรงๆ....อุยๆ....อุยๆๆ.....อุยๆๆ....ลุง....เร็วๆ.....อุยๆ....เร็วๆๆ....อุยๆ....อุยๆๆ...ลุง.....เร็วๆ....เร็วๆๆ.....เร็วๆๆ....อุยๆๆ....
ซี๊ดๆๆ....อาๆๆ....ซี๊ดๆๆ....อาๆๆ.....ลุง...เร็วๆๆ....ลุง....นุช...ไม่....ไหว....แล้ว....อุยๆ....อุยๆๆ.....อุยๆๆ....ออก.....ออกแล้ว....ลุง....อุยๆ....อุยๆๆ..
เฒ่าอ่ำเร่งกระแทกถี่ยิบ
..อาๆ....อาๆๆ.....อาๆ....อาๆๆ....อาๆๆ.....ผมไม่....ไหว.....แล้ว....อาๆ....อาๆๆ....

เฒ่าอ่ำกระแทกเร็วๆ แรงๆ แล้วก็ปล่อยน้ำเงี่ยนเข้าไปเต็มโพรงหีคุณหญิงนุชนาถจนล้นไหลเยิ้มออกมาที่หว่างขา
..ซี๊ดๆ...อุยๆ....อุยๆ....ดีเหลือเกินลุง....อุยๆ....อุยๆ....แรงๆแบบนี้นุชชอบลุง...สะใจดี...
..ผมก็ชอบครับแบบนี้..ตอนแรกที่ไม่กล้าทำคุณนายแรงๆกลัวคุณนายจะเจ็บ..แต่ตอนนี้คุณนายชอบแบบนี้ต่อไปผมจะเย็ดคุณนายแบบแรงๆ..เลยครับ..
..ได้สิลุงแรงๆแบบนี้ได้อารมณ์ดี..งั้นเรามาต่อกันเลยนะ..
...ครับ...

---------------

สองเฒ่าผู้ยิ่งใหญ่ 18
biggun Posted: Dec 25 2005, 04:08 AM   

...กริ้งๆ....กริ้งๆ.....กริ้งๆ..
เสียงโทรศัพท์ที่บ้านคุณจุรีมาศดังขึ้น คุณจุรีมาศจึงรีบมารับ
..ฮัลโหล..มาศพูดค่ะ..
..คุณหรอ..นี่ผมเอกชัยนะคุณทำอะไรอยู่..
..อ้าว..คุณเองหรือค่ะ..กำลังจะไปทำงานค่ะแล้วตอนนี้คุณอยู่ที่ไหนค่ะ..
..ตอนนี้ผมอยู่ที่ออสเตเลียแต่เรือกำลังจะออกไปที่สิงค์โปร..
..แล้วคุณจะมาถึงเมืองไทยเมื่อไหร่ค่ะเนี้ย..คิดถึงจะแย่อยู่แล้ว..
..คงอีกซัก 2-3 อาทิตย์รอหน่อยนะ..ผมก็คิดถึงคุณเหมือนกันแล้วลูกฝนสบายดีหรือเปล่า..
..สบายดีค่ะ..จะคุยกับแกมั้ยค่ะแกลงมาพอดี..
..ก็ดีครับ..คิดถึงแกอยู่เหมือนกัน..
..ค่ะ..รอแป๊บนะค่ะ..ลูกฝนคุณพ่ออยากคุยด้วย..

น้ำฝนที่อยู่ในชุดนักศึกษารัดรูปจึงรีบวิ่งมารับโทรศัพท์จากคุณจุรีมาศ
..สวัสดีค่ะคุณพ่อ..สบายดีหรือเปล่าค่ะเมื่อไหร่จะกลับค่ะ..ฝนคิดถึงพ่อจะแย่อยู่แล้ว..
..นี่ๆ..ไม่ต้องอ้อนเลยพ่อก็คิดถึงลูกทุกวันเหมือนกัน..แล้วตั่งใจเรียนหรือเปล่า..
..ตั้งใจสิค่ะพ่อ..แหม..ฝนไม่เกเรหรอกค่ะ..คุณพ่อสบายใจได้..
..ดีแล้วลูก..ตั้งใจเรียนนะแล้วดูแลแม่เค้าด้วยหล่ะ..งั้นแค่นี้ก่อนนะเรือกำลังออก..
..ค่ะ..คุณพ่อรักษาตัวด้วยนะค่ะ..สวัสดีค่ะ..
..ลูกฝนแม่ไปรอที่รถนะ..
..ค่ะแม่..เดี๋ยวฝนไปเอารายงานก่อนแล้วจะตามไปค่ะ..

แล้วสองแม่ลูกก็ขับรถออกไป คุณจุรีมาศไปส่งน้ำฝนที่มหาลัยแล้วเธอก็เลยไปทำงาน จนกระทั่งบ่ายเธอจึงขับรถมาดูบ้านใหม่ ที่โครงการน้องสาวเธอ แต่สำนักงานปิดอยู่เนื่องจากคุณจุรีรัตน์ไม่อยู่ออกไปหาญาดา

คุณจุรีมาศจึงขับรถเข้าไปจอดที่บ้านแล้วเดินดูรอบๆบ้านก็เห็นเฒ่าคงกำลังผสมปูนทำแปลงปลูกดอกไม้ที่บ้านอาจารย์จีรวรรณหลังริมสุด เธอยืนมองเฒ่าคงอย่างชื่นชมว่าอายุมากขนาดนี้แต่ยังแข็งแรงทำงานหนักได้สบายๆ เธอคิดเลยไปถึงดุ้นควยที่ใหญ่ยาวของเฒ่าคงที่มัน ทำให้เธอเสียวสะใจอย่างที่ไม่เคยเป็นมาก่อนยิ่งมีมุกมาครูดในร่องหลืบมันทำให้เธอเร่าร้อนยิ่งเวลาที่เธอได้เย็ดกับเฒ่าคง เธอทั้งเสียวทั้งสุข อย่างที่เธอไม่เคยได้รับจากสามีของเธอ ยิ่งคิดก็ยิ่งคันในร่องหลืบน้ำเงี่ยนเริ่มเยิ้มออกมา เธอจึงเดินออกทางหลังบ้านที่มีทางเล็กๆติดกำแพง ผ่านหลังบ้านที่สร้างเสร็จแล้วแต่ยังไม่มีใครย้ายมาอยู่จนไปถึงบ้านหลังที่เฒ่าคงทำงานอยู่
..เหนื่อยมั้ยลุง..ตัวมันแผล๊บเชียว..
..อ้าว..คุณมาศมาไงครับเนี้ย..
..ก็เลยมาดูบ้านนิดหน่อย..
..แล้วลุงเป็นไงบ้างหล่ะไม่เจอซะหลายวัน..
..ก็เรื่อยๆครับ..ลุงก็คิดถึงคุณมาศเหมือนกันครับ..โดยเฉพาะ..

แล้วเฒ่าคงก็หยุดพูดพร้อมกับล้างมือปล่อยให้คุณจุรีมาศคิดว่าเฒ่าคงจะพูดอะไรต่อ แต่เฒ่าคงก็เงียบ แล้วเดินมาเปิดประตูชวนคุณจุรีมาศเข้าไปข้างใน คุณจุรีมาศก็เดินตามเฒ่าคงเข้าไป แต่ก็ยังถามอีก
..เมื่อกี้ลุงพูดว่าโดยเฉพาะอะไรหรอ..
..ก็โดยเฉพาะหีคุณมาศไง.. ว่าแล้วเฒ่าคงก็ล้วงเข้าไปใต้กระโปรงบี้เนินสวาทคุณจุรีมาศเล่น
..อุ้ย..ลุงอย่ามันกลางแจ้งนะเดี๋ยวมีใครมาเห็นเข้า..
..งั้นเราเข้าไปข้างในกันเถอะครับ..

เฒ่าคงจูงมือคุณจุรีมาศเข้าไปในบ้านของอาจารย์จีรวรรณ คุณจุรีมาศก็เดินตามเข้าไปอย่างว่าง่าย พอเข้าไปถึงข้างในบ้าน
เฒ่าคงไม่รอช้าเข้ามากอดจูบคุณจุรีมาศอย่างหื่นกระหาย ส่วนคุณจุรีมาศก็จูบตอบอย่างรู้งาน
...จ๊วบ...อือ....อือ....อือ..
เฒ่าคงเลิกเสื้อนอกและเสื้อในขึ้นมาไว้ที่เนินอกแล้วก้มลงมาดูดเลียหัวนมอย่างเมามันส์
..อุยๆ....ซี๊ดๆ....อุยๆ...
ส่วนมือเฒ่าคงก็ดึงกางเกงในลงมาอยู่ที่หัวเข่าแล้วเอานิ้วแหย่หีคุณจุรีมาศชักเข้าชักออกสลับกับบี้แตดทำให้คุณจุรีมาศร่อนส่ายไปมา
..อุยๆ....อุยๆ....อุยๆ....ลุงขา...มาศ....เสียว....อุยๆ...ซี๊ดๆ...อุยๆ....อุยๆ..
มือคุณจุรีมาศกดหัวเฒ่าคงอัดกับเต้าอวบ ส่วนเอวก็เด้งส่ายรับนิ้วของเฒ่าคง
..ซี๊ดๆ...อุยๆ....ซี๊ดๆ....อุยๆ....อุยๆ....ลุงจ๋า...ซี๊ดๆ...เสียวทั้งนมเสียวที้งหีเลยลุง....อุยๆ....ซี๊ดๆ...อุยๆ....อุยๆ....ซี๊ดๆ....อุยๆ....ลุงบี้แตดแรงๆๆ....อุยๆ....อุยๆ....อุยๆ....ดี....อย่างนั้นลุง...อุยๆ....อุยๆ....อุยๆ....เสียว....ซี๊ดๆ....อุยๆ.....ลุงเลียหีให้มาศ...ที....ซี๊ดๆ....อุยๆ....อุยๆ...
เฒ่าคงเลื่อนตัวลงมาเลียหีคุณจุรีมาศอย่างว่าง่าย
..ซี๊ดๆ...อุยๆ....อุยๆ....อุยๆ....ลุง...ลิ้นลุง....ซี๊ดๆ....สากดีเหลือเกิน...อุยๆ....อุยๆๆ.....ซี๊ดๆๆ.....อุยๆ....อุยๆๆ..
เฒ่าคงทั้งเลียทั้งดูดอย่างรุนแรง ส่วนคุณจุรีมาศก็ส่ายเอวสู้ลิ้นเฒ่าคงอย่างสุดเสียว
..อุยๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ....ลุง.....อุยๆๆ....มาศเสียว....อุยๆ....อุยๆๆ...อุยๆๆ....ลุงดูด...แตดมาศแรงๆ.....อุยๆๆ....ซี๊ดๆๆ....อาๆๆ.....อาๆๆ....
ซี๊ดๆๆ....อาๆๆ....ดีลุง.....อาๆ....อาๆๆ....อาๆๆ....ลุงแรงๆๆ.....อุยๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ....เสียวแตด...ลุงเร็วๆๆ....เร็วๆๆ.....อุยๆๆ....อุยๆๆ.....
ซี๊ดๆๆ....อาๆๆ.....อาๆๆ.....ลุง...มา.....มาศ.....ออก.....ออก.....ออกแล้ว.....อุยๆๆ....อุยๆๆ.....ซี๊ดๆๆ.....อุยๆๆ.....อุยๆ....อุยๆ...

คุณจุรีมาศกดหัวเฒ่าคงอัดกับหีและกระตุกเอวสามสี่ครั้งก็นิ่ง
..ซี๊ดๆ..
เฒ่าคงลุกขึ้นมาดูดปากกับคุณจุรีมาศ แล้วเฒ๋าคงก็ค่อยๆกดตัวคุณจุรีมาศให้นั่งลงแล้วควักควยออกมาให้คุณจุรีมาศดูด คุณจุรีมาศก็คว้าควยมาดูดอย่างรู้งาน
..ซี๊ดๆ...อือ.....อือ.....โอวว....ซี๊ดๆ...ดีครับคุณมาศ...อาๆ....อาๆ....ซี๊ดๆ..
เฒ่าคงจับหัวคุณจุรีมาศพร้อมกับกระเด้าควยเข้าปากอย่างเมามันส์
..ซี๊ดๆ....อาๆ....อาๆๆ...

ขณะที่ทั้งสองกำลังเล่นสวาทกันอยู่นั้นก็มีสายตาคู่หนึ่งแอบดูเกมสวาทของคนทั้งสอง เจ้าของสายตาไม่ใช่ใครก็คือน้ำฝนลูกคุณจุรีมาศนั่นเอง น้ำฝนนัดกับคุณจุรีมาศจะมาหาที่บ้านใหม่เธอเห็นสำนักงานปิดแต่รถคุณจุรีมาศอยู่ที่บ้าน เธอจึงเดินดูบ้านเล่นๆจนได้ยินเสียงครางเธอรู้ทันที ว่ามีใครเล่นเสียวกันอยู่แน่ๆ เธอจึงเดินเข้ามาดูสิ่งที่เธอเห็นเธอแทบไม่เชื่อสายตาตัวเองเพราะแม่ของเธอกำลังดูดควยชายแก่ที่ผมหงอกทั้งหัว ตัวดำกล้ามเป็นมัดๆโดยเฉพาะควยทั้งใหญ่ทั้งยาวอย่างที่เธอไมเคยเห็นมาก่อน

..โอ้โฮ้..ควยอะไรใหญ่เป็นบ้า..ใหญ่กว่าของพี่เอไม่รู้กี่เท่า..ถ้าเราได้เย็ดกับควยใหญ่อย่างนี้จะเสียวหีขนาดใหนนะ...อุย...แค่คิดน้ำเงี่ยนก็เยิ้มแล้ว...ซี๊ดๆ....ซี๊ดๆ...อือฮือ...แม่เราคงดูดมันส์น่าดู...ซี๊ดๆ....เห็นแบบนี้เสียวหีจังอยากโดนควยใหญ่ๆจัง..

ส่วนคุณจุรีมาศก็ดูดควยเฒ่าคงจนเฒ่าคงดึงคุณจุรีมาศขึ้นมา ให้คุณจุรีมาศยืนโก้งโค้งเอามือจับบรรไดไว้ เฒ่าคงเลิกกระโปรงขึ้นมาไว้ที่เอวแล้งจับควยถูไถร่องหลืบแล้วกดพรวดที่เดียวมิดลำจนคุณจุรีมาศสดุ้งเล็กน้อย
..อุยๆ....ลุงเบาๆ....อุยๆ....อุยๆ..
เฒ่าคงกระเด้าเข้าออกเน้นๆแรงๆๆ
..อุยๆ....อุยๆ....อุยๆ...ลึก....อุยๆ....ลึกดีจังเลยลุง.....อุยๆ....อุยๆ....อุยๆ....กระแทกมดลูกมาศ....เสียวจัง....ซี๊ดๆ....อุยๆ....อุยๆ......ดีลุง....อุยๆ....แรงๆๆ....มาศชอบ.....อุยๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ..
เฒ่าคงกระแทกแรงขึ้นๆๆ
..อุยๆ....อุยๆๆ.....อุยๆๆ.....ลุงจ๋า....อุยๆๆ....ซี๊ดๆๆ....มาศเสียวหีลุง......อุยๆ....อุยๆๆ.....อุยๆๆ..
..ลุงก็เสียวควยคุณมาศ....อาๆ...อาๆๆ....อาๆๆ....หีคุณมาศเย็ดมันส์จริงๆ....อาๆ....อาๆๆ....อาๆๆ..
..แรงๆๆ....ลุง.....อุยๆๆ....อุยๆๆ....มาศเสียวหี.....อุยๆ....อุยๆๆ....ลุง....มุกลุงมันครุดแตดมาศ....อุยๆๆ....เสียวจัง....ซี๊ดๆๆ....อุยๆ....อุยๆๆ..

เฒ่าคงกับคุณจุรีมาศกำลังเย็ดกันอย่างเมามันส์ ส่วนคุณน้ำฝนก็บี้แตดแล้วเอานิ้วแหย่หีตัวเองเล่น
..ซี๊ดๆ...ซี๊ดๆๆ....อุยๆ...อยากโดนควยใหญ่ๆแบบแม่บ้างจัง....อุยๆ....อุยๆ...ซี๊ดๆ...เสียวหีจัง....อุยๆ....ขอควยใหญ่แบบนั้นบ้าง....อุยๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ....ไม่ไหวแล้ว...อุยๆ.....อุยๆๆ..
แล้วคุณน้ำฝนก็น้ำเงี่ยนแตกเลอะเต็มมือ
..ซี๊ดๆ....อุยๆ....อุยๆ....อุยๆ..
ส่วนเฒ่าคงก็กระแทกใส่หีคุณจุรีมาศไม่ยั้ง
..อุยๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ....ซี๊ดๆๆ....แรงๆๆ....ลุง....มาศ....เสียว....อุยๆ....อุยๆๆ...แรงๆๆ....อุยๆๆ....ดีลุง....เสียวหี....อุยๆๆ....
ควยลุงเย็ดมันส์จริงๆๆ....อุยๆ....อุยๆๆ.....เร็วๆๆ.....แรงๆๆ.....อุยๆ....อุยๆๆ.....เสียว.....อุยๆๆ.....อุยๆๆ.....เสียวหี....อุยๆ....อุยๆๆ....ลุง....เร็ววๆ...อุยๆ.....อุยๆๆ....ลุงมาศ.....อุยๆ....อุยๆๆ.....มาศ.....ซี๊ดๆๆ....อุยๆ....อุยๆๆ.....ลุง....มาศ....ไม่....ไหวแล้ว.....อุยๆ.....อุยๆๆ....ลุง....มาศ...ออก....ออก...ออกแล้ว....ลุง.....อุยๆ....อุยๆๆ....อุยๆ..
..ลุงก็....ออก....แล้ว....อาๆ....อาๆๆ....อาๆๆ....อุย.....อุยๆ.....อาๆ....ซี๊ดๆ....อาๆ..
เฒ่าคงกดลำควยอัดกับหีแน่นปล่อยน้ำเงี่ยนไหลเยิ้มออกมา
..ซี๊ดๆ...อาๆ...อาๆ..
เฒ่าคงจับคุณจุรีมาศหันมากอดจูบลูบไล้ไปทั่วเรือนร่าง
..อือ.....อือ.....ซี๊ด....อือ....
..คุณมาศมีความสุขมั้ยครับ..
..อุยๆ...มีสิลุงมากด้วยลุงเย็ดมันส์จริงๆ...อุยๆ....อุยๆ..
..ลุงก็เหมือนกันครับหีคุณมาศเย็ดมันส์สุดๆเลยครับ..
..มาศก็เสียวค่ะลุง..เวลาไม่โดนลุงเย็ดในร่องหลืบเหมือนมันคันยุบยิบอยู่ตลอดเลยลุง...
..งั้นคุณมาศต้องมาให้ลุงเย็ดทุกวันนะครับ..
..ไม่ได้หรอกลุง..เดี๋ยวลูกฝนรู้เข้าจะเป็นเรื่อง...
..คุณมาศก็แอบๆมาสิครับ..หีคุณมาศจะได้ไม่เหงา..
..มาศจะหาโอกาสมาบ่อยๆนะลุง..แต่ตอนนี้มาศต้องไปแล้วนัดกับลูกฝนให้มาหาที่บ้านใหม่ด้วย..ไปนะลุงแล้วจะมาให้เย็ดอีก...
ผัวควยใหญ่...จ๊วบ...แพล๊บบๆ..

คุณจุรีมาศจูบเฒ่าคงก่อนจาก คุณน้ำฝนค่อยๆย่องออกไปทางหน้าบ้าน ส่วนคุณจุรีมาศก็ใส่เสื้อผ้าแล้วเดินออกไปทางหลังบ้าน เฒ่าคงก็เริ่มทำงานต่อไป คุณจุรีมาศเข้ามาถึงบ้านน้ำฝนก็โผล่มาทางหน้าบ้านพอดี
..อ้าว..ลูกฝนมานานแล้วหรอลูก..
..พึ่งมาถึงค่ะแม่..
..แล้วแม่มานานหรือยังค่ะ..
..มาสักพักแล้วลูกก็เลยเดินดูอะไรเรื่อยเปื่อย..

น้ำฝนยิ้มแต่ไม่ได้พูดอะไรเพราะเธอก็รู้ว่าแม่ของเธอก็เหงา นานๆทีพ่อเธอจะกลับมาที เธอเองก็อยากให้แม่ของเธอมีความสุขบ้าง แต่ที่ติดตาติดใจเธอก็คือควยของเฒ่าคงที่ใหญ่จนเธออยากลองและต้องหาโอกาสมาเย็ดกับควยใหญ่ของเฒ่าคงให้ได้
..แม่ค่ะ..กลับหรือยังค่ะ..
..ไปสิลูกที่นี่ก็ไม่มีอะไรแล้วเอาไว้ขนตู้ขนเสื้อผ้ามาก็อยู่ได้แล้ว...
..ค่ะแม่เราไปกันเถอะ..

แล้วคุณจุรีมาศกับน้ำฝนก็ขับรถออกไป ขณะที่นั่งอยู่ในรถน้ำฝนคิดถึงแต่ควยของเฒ่าคง ทำอย่างไรเธอถึงจะมีโอกาสมาเย็ดกับลุงควยใหญ่ได้ ...คิด...คิดๆๆ...เธอนั่งคิดไปตลอดทาง......

--------------

naluk888

ขอบคุณครับ สำรวจถ้ำตลอดไม่ว่างเลย

Seraphia13

swss2511

johnyred59

ไม่รู้ลุงเอาน้ำมาจากไหนเอาได้ตลอด

hanabombam

ตอนนี้เฒ่าคงนำหน้าเฒ่าอ่ำแล้ว ล่อไปหลายคนแล้ว แล้วยังจะได้น้องฝนอีก

series120

คุณหนูนํ้าฝนถวินหาคุณลุงควยใหญ่แล้ว เฒ่าคงอย่าทําให้คุณหนูนํ้าฝนผิดหวังนะ  ::Fighto::