ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kai Hiroyuki] Bitch Hi School - Intelligence Club ชมรมข่าวกรอง [แปลไทย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 23, 2017, 01:21:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

มาแล้วครับ ตอนต่อตอนที่สองของชมรมหนังสือพิมพ์และชมรมข่าวกรอง เชิญอ่านได้เลย ::Ahoo::

อันนี้ลิ้งของตอนที่ 1
https://xonly8.com/index.php?topic=175508.0

อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

igodzini

สนุกมากครับ ขอบคุณมากๆ

[รออ่านตอนต่อๆไปด้วยนะ มีอีกหลายชมรมเลย  ::YehYeh::]

romio7

แว่นเอ้ย คนเดียวก็หนักแล้ว นี่มา 2 สอง ไม่ต้องทำไรแล้วเอ็ง  ::HoHo::

[งานนี้ขาดนํ้าแห้งตายกันเลยทีเดียว แต่ขึ้นสวรรค์ก่อนตายแบบนี้ก็ยอมนะ  ::Fighto::]

koper2sunfad

รีบไปหาชมรมอยู่ดีกว่า

[นั่นสิ อยากกลับไปเรียนใหม่  ::Crying::]

sobook

อาจจะได้เปลี่ยนชื่อชมรม ข่าวไม่ทำกันแล้ว ::HoHo::
ขอบคุณครับ ::Thankyou::

[ชมรมเพศศึกษากันเลยทีเดียว  ::Hunger::]

elviswhat

จากเป็นคู่แข่งกันมาร่วมมือกันต้องขอบคุณรุ่นน้องคนนี้นะเนี่ย ทำให้สองสาวมาสนิทกันเหมือนสมัยเด็ก ๆ

[ตอนแรกเห็นมันเงียบๆ พอเอาจริงเพราะอยากช่วยรุ่นพี่มันเท่ขึ้นมาทันที สกิลพระเอกน่ะนะ ชนะทุกอย่าง  ::KO::]

Loligod

แปล + ครีน ได้ดีครับ สุดท้ายก็เก็บหมด

[สวรรค์บนดินชัดๆ อิจฉาาา ::Shy::]

HypN♥s

ฝากไว้ก่อน พรุ่งนี้ค่อยอ่านนะครับ

วันนี้...หมดเวลา....   ::ChuChu::

[เง้อ หมดโควต้าเหรอครับ  ::Sweat::]

Joker-

ไม่สนใจข่าวกันแล้วววว
คาดว่าข่าวที่ได้อาจจะมีความเกี่ยวข้องกับชมรมอื่น ๆ นะครับ

[ชมรมอื่นๆจากนี้ไม่เกี่ยวกันครับ แต่ก็โรงเรียนเดียวกันนี่ล่ะ เป็นเรื่องรักๆในชมรม
กิจกรรมแปลกๆ ความลับของครูกับนักเรียน พี่น้อง สรุป โรงเรียนนี้น่าเรียนสุด  ::DookDig::]

darkdd1999

จริงๆทั้งสามคนน่าจะเป็นข่าวมากกว่านะครับ ร้องลั่นเชียว 55555555

[โมโมเสะคิดถูกนะครับ กำจัดคู่แข่งแถมได้ประโยชน์กับชมรม แต่จากที่แปล ดูเหมือนทั้งสอง
จะสนิทกันจริงๆ ดูๆไปก็ฟินนะ ความสัมพันของทั้งคู่ ส่วนไอแว่นเป็นผู้โชคดีที่สุดในจักรวาล  ::Snap::]

possionseul

เดี๋ยวชมรมที่มีสาว ๆ ก็ได้ยุบมารวมกันหมดเพราะเจ้าแว่นนี่แหงม ๆ

[ไอแว่นคงแห้งตายก่อนครับถ้ายังงั้น  ::Sweat::]

junen123

เก็บรวบ2ชมรมกันเลยทีเดียว แต่หุ่นก็น่าเก็บจริงๆนั้นแหละ

[หุ่นแบบนี้ หนุบหนับหมุมมับ ดีกว่าผอมๆนะ ใครเคยได้สาวอวบจะรู้  ::Oops::]

game2539

ไอ้พวกนี้ไม่เป็นข่าวเองก็บุญแล้วนะเนี้ย

[หมดคู่แข่ง  ::Evil::]

o/._./o

ขอบคุณครับ สนุกดี เนื้อเรื่องดำเนินไม่น่าเบื่อครับ ::Thankyou::

[ผมก็พยายามแปลที่มีเนื้อเรื่องอ่ะนะ ไม่ใช่30แผ่นเอากันซะ25แผ่น น่าเบื่อตาย  ::Waiting::]

633sqd

จะมีเวลาหาข่าวเหรอ ติดใจแบบ3คนไปแล้วคงหาเวลายาก