ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[bifidus] Hot springs trip with Matsubara-san [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, มีนาคม 23, 2017, 07:59:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

adas

นึกว่าจะโดนพวกลุงๆ รุม
แต่สุดท้านโดนพระออกจนติดใจ

HypN♥s

เจอแบบนี้ทำตัวไม่ถูกเหมือนกันนะ เอาไงดีว้า...

ถ้าสาวเจ้าไม่เป็นใจสงสัยจะเสียดายเหมือนกัน

เอาเป็นว่าเห็นเงียบๆแบบนี้ เร้าใจใช่เล่น  ::JubuJubu::  ::Grimace::

ปล.เรื่องนี้เคยคิดจะแปลหรือเก็บไว้ในสต๊อคแต่ไม่ได้แปลนี่แหละ

ปล.2 สนุกครับ !!  ::Yes!::

elviswhat

เปลี่ยนใจไวมากเลย โดนคำหวานจากพ่อหนุ่มเข้าไป 

nawingb

เจอดุ้นเข้าไปรู้เรื่อง ::DookDig:: ขอบคุณมากๆครับ ::Thankyou::

maxzader

Ke2l3e2oS

ตอนแรกดูนิ่งๆ ดุๆ โดนจัดทีนึง เปลี่ยนเลย

Vinsmoke

ผมชอบการ์ตูนที่ท่าน Melody เอามาแปลจริงๆ การ์ตูนที่ท่านนำมาแปลลายเส้นถูกใจผมทุกเรื่อง นานๆ ผมจะเข้ามาเล่นบอร์ดสักที ไว้ว่างจะตามอ่านงานเก่าๆ นะครับ

ขอบคุณครับท่าน สู้ๆ นะครับท่านอย่าพึ่งท้อในการแปลนะครับ

trong5171

bigboy001

::Horror:: สาวแว่นนี่ ขี้เอาทุกคนเลยเหรอ...น่ากลัวอะ

littlevoi

โดนจิ้มไปทีนึงแค่นั้นแหละ ติดใจเลย

ขอบคุณคร้าบ

tamagot123

::HeyHey:: แหม่อีหนู ไหนบอกเกลียดไง๊!!!!  ขอบคุณนะครับหนุกมากก

jachal

พระเอกคงส่งพัสดุให้ทุกวันแน่::Shower::

MΞLODY

อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ มีนาคม 24, 2017, 06:59:25 ก่อนเที่ยง
เจอแบบนี้ทำตัวไม่ถูกเหมือนกันนะ เอาไงดีว้า...

ถ้าสาวเจ้าไม่เป็นใจสงสัยจะเสียดายเหมือนกัน

เอาเป็นว่าเห็นเงียบๆแบบนี้ เร้าใจใช่เล่น  ::JubuJubu::  ::Grimace::

ปล.เรื่องนี้เคยคิดจะแปลหรือเก็บไว้ในสต๊อคแต่ไม่ได้แปลนี่แหละ

ปล.2 สนุกครับ !!  ::Yes!::

ผมชอบงานอาจารย์ bifidus มากเลยนะ แต่เสียตรงงานแกคลีนโครตยากเลย  ::Orz::

อ้างจาก: Vinsmoke เมื่อ มีนาคม 24, 2017, 02:10:42 หลังเที่ยง
ผมชอบการ์ตูนที่ท่าน Melody เอามาแปลจริงๆ การ์ตูนที่ท่านนำมาแปลลายเส้นถูกใจผมทุกเรื่อง นานๆ ผมจะเข้ามาเล่นบอร์ดสักที ไว้ว่างจะตามอ่านงานเก่าๆ นะครับ

ขอบคุณครับท่าน สู้ๆ นะครับท่านอย่าพึ่งท้อในการแปลนะครับ

ขอบพระคุณมากครับ แสดงว่าเราคอเดียวกันสินะ  ::DookDig::
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

BITCH