ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ทับทิม PT6

เริ่มโดย darkfrl, มีนาคม 24, 2017, 09:34:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gritkin

สำหรับมนุษย์ที่เดินหน้าด้วยอารมณ์แล้ว พลังนี้ถือว่าน่ากลัวมากๆเลยครับ จริงๆ

zasde

สาวน่าจะเป็น นางตัณหา(น่าจะเป็นธัญญา) นางนาราคา(น่าจะเป็นรัค) นางอรดี(น่าจะเป็นอร) สามธิดาของท้าววสวัตตีผู้เป็นใหญ่ในสวรรค์ชั้นปรนิมมิตวสวัดดี สวรรค์ชั้นที่6
สุนิมมิต คือผู้เป็นใหญ่ในสวรรค์ชั้นนิมมานรดี สวรรค์ชั้นที่5
เดาว่าพระเอกเป็นเทวบุตรลงมาเกิดนางฟ้าห่วงก็เลยมาตามดู แลดน่าจะเป็นเรื่องของนางฟ้าทะเลาะกันมั้งครับ 
ขอบคุณครับ

navy868

อ่านหลายๆความเห็นแล้วได้ความรู้ขึ้นเยอะ แต่รอผู้แต่งมาเฉลยดีกว่าครับ...เดาไม่ออก ซับซ้อนขึ้นเรื่อยๆ

tanavong

คงเป็นเรื่องของพวกซาตาน แต่ในเมื่อมีซาตานแล้ว น่าจะมีเทพด้วยนะครับ

jaster ja

ทับทิมเก่งที่สุด 555 เล่นชะอ่วมเลย เนื้อเรื่องดีมากๆครับ อ่านสนุก ขอบคุณมากๆครับ

กำพล

รอตอนต่อไปอยู่ครับแต่ผิดหวังนิดหน่อย เพื่อนคุณเทพดันไปเข้าห้องน้ำก่อน ไม่งั้นคุณเทพคงได้สองคนนั้นก่อน

teerawatc

ตอนนี้เล่นเปิดชื่อมาเต็มๆ ทั้ง ท้าววสวัตดี ท้าวสุนิมมิต ผู้ปกครองสวรรค์ชั้นต่างๆ แสดงว่าเป็นตำนานจากทางพุทธศาสนานี่เอง

สามสาวพี่น้องคือลูกของท้าววสวัตดี มารผู้มาผจญพระพุทธเจ้าคืนวันตรัสรู้ แต่ถูกพระแม่ธรณีสั่งน้ำพัด จมน้ำทั้งกองทัพ

ส่วนลูกสาวมาแก้แค้นให้พ่อโดยการมายั่วยวนพระพุทธเจ้าด้วยกิเลสต่างๆแต่ไม่สำเร็จ

ส่วนทับทิมคือใครยังเดาไม่ออก ทำไมมีพลังเหนือกว่าสามสาวพี่น้อง

ตอนท้ายๆของเรื่องนี่ นายกันน่าเข้าไปเจอแจ็คพอตชุดใหญ่ สองสาวกำลังเล่นเสียวกันคงได้เข้าไปเจอพอดี

นายกันจะได้ไปเเจมกับสองพี่หรือเปล่าไม่รู้ หวังว่านายกันจะไม่โดนดูดพลังชีวิตจนหมดนะครับ

kabyala

มีสถาบันสอนไม่ครับแบบแตะศอกแล้วเกิดอาการอยากมีเซ็กนี้สนใจมากๆ @_^ งานนี้กันได้กินของหรอยแน่ๆ ไปเถอะครับกันห้องน้ำอย่าช้า ขอบคุณครับ

somc217

เนื้อเรื่องซับซ้อนมากยิ่งขึ้น แต่ก็น่าติดตาม
อยากรู้ว่าเรื่องจะเป็นอย่างไรต่อไปครับ
ขอบคุณมาก

pinmonkey

โอ้ว เหตุการณ์ชักซับซ้อน ซ่อนเงื่อนเข้าไปทุกทีแล้วครับ แล้วพระเอกของเราจะรอดไหมเนี่ย หรือจะต้องถูกสูบพลังจนได้อย่างมีความสุขแบบนักเลงพวกนั้นนะ ขอบคุณมากครับ

dwarf

ขอบคุณครับ...ทำให้อยากรู้ต้นสายปลายเหตุระหว่างครอบครัวสามสาวกับทับทิม ...จะต้องมีความสัมพันธ์ที่ไม่ธรรมดาต่อกันแน่เลยครับ

gumpxxxx

ทับทิมโหดใช่เล่น สองสาวกำลังอยู่ในอารมณ์หงี่เต็มที่ ก็ส่ง ชายหนุ่มเข้าไปอีก หึหึหึ ตอนหน้ามันส์แน่ๆ

ขอบคุณครับ

swss2511

เทพอยู่ท่ามกลางผีสางนางไม้จะเอาตัวรอดหรือเปล่าหนอ

naluk888

ตามมาดูว่าจะหวยออกใครก่อนครับ

Seraphia13

เพื่อนกันน่าจะได้ลาภลอย