ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ทับทิม PT7

เริ่มโดย darkfrl, มีนาคม 25, 2017, 11:53:45 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gumpxxxx

โอ้ววว จบแบบนี้ เหมือนโดนทิ้งที่ค้างเลย ลุ้นมากครับ สุดยอดจริงๆ ขอบคุณนะครับ

biochem

ผมถึงกลับไปเปิดพุทธประวัติเลยทีเดียว

มารสามนางที่มายั่วยวนพระพุทธองค์คือ

ตัณหา - ธัญญา
ราคะ - รัค
และอรดี - อร

ลึกซึ้งมากครับ

peddo

พอเริ่มแกะปริศนาสามสาวได้ก็มีสาวบิ๊กไบค์มาอีก นี่คงเป็นกองกำลังเสริมที่เรียกมาเพิ่ม คราวนี้จะใช้ตัวช่วยพลังข้ามศาสนาเลยหรือเปล่านะ ทับทิมจะสู้ยังไง หรือสุดท้ายเทพจะมีฤทธิ์จัดการปัญหาได้ แต่ทั้ย้อนแย้ง(ใช้คำงงๆนี้มั่ง)คือทับทิมได้พลังจากเซกส์แต่ไม่สนับสนุนให้เทพกับพลอยได้กันยังเป็นปริศนาอยูสนุกจริงๆครับ ขอบคุณครับ

naluk888

ซับซ้อนซ่อนเงื่อน หลายภพชาติแหงๆ น่าติดตามดีครับ

sunnie06

Seraphia13

พระเอกรับกรรม เพื่อนอิ่มอร่อย หุๆ

tetete

ไบค์เกอร์สาวสุดโหดคนนี้เป็นใครกันกะเอาเทพถึงตายเลย

tanavong

เม้น ไม่ออกเลยครับ
อ่านแล้วเพลินมาก น่าติดตาม
อย่าทิ้งเรื่องที่เขียนนี้ไปอีกนะครับ เขียนให้จให้ได้ครับ
ขอเป็นกำลังใจและ ขอบคุณครัย

sunshine9

สุดยอดมากๆครับ เดาทางไม่ถูกเลย ขอบคุณอย่างมาก ขอตอนต่อไปเร็วๆ เลยนะครับ  ::Grimace:: ::Grimace::

therasak

โหดมากสำหรับน้องสาวคนเล็ก ไม่เลือกวิธีการไม่สนใจว่าใครจะเป็นอย่างไรขอให้ได้สิ่งที่ต้องการ

st23652

ยังงงอยู่ 5555 หรือผมโง่ไม่รู้

swss2511

เทพโดนผีสาวเล่นงานแล้ว อะไรคือจุดมุ่งหมายของสามสาวถึงได้ทำแบบนี้

devilzoa

แล้วนายเทพเราจะรอดไหมเนี่ย

synivorn

แสงสีขาวที่โอบพี่เทพไว้คืออะไรและเกิดจากใคร น้องอรเป็นคนทำหรือเปล่านะ

tanee