ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 19 – เที่ยวทะเล

เริ่มโดย assasin008, มีนาคม 25, 2017, 07:34:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พรุ่งนี้จะเที่ยวกับใครดีนะ

โบกี้ - ไม่ได้เจอกันสักระยะแล้ว ควรไปหาเธอนะ
แป้ง - หาเรื่องตื่นเต้นทำกับแป้งก็น่าสนุกดีนะ
แอล - กระชับความสัมพันธ์ให้ต่อเนื่องสักหน่อย
นอนเฉย ๆ หมดแรง

lordofthetwo

แบ่งเวลาไปทำให้แป้งมีความสุข แล้วจะได้ตักตวงจากโบกี้อย่างไม่ติดขัด แทรกด้วยน้องแอลเป็นระยะ น่าจะเหมาะนะครับ ฮ่าๆๆ
ขอบคุณครับ

633sqd

โบกี้เลย หายไปนานแล้ว แต่จะมีแรงทำต่อรึเปล่า

boong

ลุ้นครับ อยากให้จับมารวมกัน 3 คนครับ

rust.str

คงต้องไปหาโบกี้มั่งแล้วล่ะ มัวแต่ไปหาสาวอื่นเรื่อยๆ นานเข้าเดี๋ยวจะพาลหลุดมือไปนะ

nawin1357

kongrith

อยากเจอแบบนี้บ้างจังเลย ฟ้าเหลืองแน่นอน เหอๆๆๆ

2000HP

อื้อหือรอเรื่องนี้ตลอดครับ ขอบคุณที่แต่งให้อ่านครับท่าน

poison_react

เลือกข้อแรกครับ
ไปหาโบกี้ ตามนโยบายรักษาความมั่นคงภายในก่อนครับ ถ้าเมียหลวงกลายเป็นทัพหลวงมาตีเรา เราจะเอาไรไปสู้ล่ะครับ เลวร้ายสุดอาจถูกยึดทรัพย์ยึดแว่น ตัดจบกันพอดีนา อิอิ

aof55555

กลับไปหาโบกี้บ้างเดี๋ยวโบกี้จะน้อยใจนะ

mr_nt9

นานๆ มาที แต่ไม่มีผิดหวังจริงๆ ครับ เสียวสมใจ

097898117

ไม่มีคนตอบนอนเฉยๆเลยแฮะ พระเอกนี้อึดจริงๆ 55 5

chanky2007

สาวน้อยไฟแรง ควรเติมเต็มแต่พอดี เดี๋ยวจะมีปัญหา
กลับไปหาโบกี้บ้างก็ดีนะ หนุ่ม

ขอบคุณครับ มีให้ลุ้นทุกตอนจริงๆ
คิดว่าดี ก็ทำไป

lamom

warunnop

โบกี้ กับแป้งน่ารักน่าเอามากครับ ถ้าคนใดคนนึงโดนข่มขืนพระเอกคงเศร้าแน่ๆ

exaram

ไหนๆมีแว่นแล้วก็ใส่คำสั่งไปเลยว่าให้มีอีกสองคนได้