ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สองพี่น้อง กับเคสพิศวง ตอนที่ 7

เริ่มโดย Farewell, มีนาคม 26, 2017, 02:14:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

spty24

สุดยอดจริงๆครับ อ่านไปแต่ละบรรทัดนี่ฟินสุดๆ ผมนี่รอลุ้นตอนจบอยู่เลย

Besttd19

thiranai khongma

::Reader::ขวัญรอดแล้วทีนี่รอพ่อกลับมา แต่ถ้าขุนมีอารมอีกขวัญต้องมีตามแน่ๆ

kasanoe

อยากรู้จริง ๆ ครับว่าต่อไปจะลงเอยยังไง

Angel_p

ยังไงต่อละเนี่ย แหวนจะมีผลข้างเคียงอะไรมากกว่านี้ไหม

surfaced

someday

ตกลงขวัญร่านควยไปซะแล้วแบบนี้จะโดนอีกกี่ควยละนี่

P555

เรื่องราวหลังจากนี้พอทราบแล้วจากเรื่องต่อไป แต่เสียดายน่ากลับมาเขียนต่อเพื่อเติมเต็มจักรวาลนี้ครับ 555 

Nick24

jung1622

non_666

Chill

ถ้าผู้ชายโดนหมอกนี่แล้วจะเป็นไงว๊าาาาา หล่อขึ้น หุ่นดีขึ้น ใหญ่ขึ้นงี้ป่ะ ว่าแต่ไม่เขียนต่อแล้วเหรอครับ

evilbenz

ถ้าพ่อไม่รีบกลับมาแก้ สงสัย ขุนได้น้ำหมดตัวตายแน่นอน เจอ ขวัญ แจน ใบตอง ตอมโบสุดโหด

winona

ชอบจินตนาการของเรื่องนี้ แฟนตาซีสุดๆ